பல பி’டவுன் தம்பதிகள் திருமணத்திற்குப் பிறகு தங்கள் முதல் லோஹ்ரியை ஒன்றாகக் கொண்டாடுகிறார்கள். அவர்களில், நகரத்தின் மிகவும் பிரியமான ஜோடிகளில் ஒன்று, விக்கி கௌஷல் மற்றும் கத்ரீனா கைஃப் கடந்த மாதம் திருமணம் செய்து கொண்ட இருவரும் முதல் திருமணத்தை ஒன்றாக கொண்டாடி வருகின்றனர்.

தங்களின் அந்தரங்க விழாவின் புகைப்படங்களைப் பகிர்ந்து கொண்ட புதுமணத் தம்பதிகள் தங்கள் ரசிகர்களுக்கும் நலம் விரும்பிகளுக்கும் மனமார்ந்த வாழ்த்துகளைத் தெரிவித்தனர். பாருங்கள்:

ஸ்கிரீன்ஷாட் 2022-01-14 அதிகாலை 3.53.43 மணிக்கு
ஸ்கிரீன்ஷாட் 2022-01-14 அதிகாலை 3.53.49 மணிக்கு

படங்களில், விக்கி மற்றும் கத்ரீனா அவர்களின் பிரகாசமான புன்னகையை அணிந்திருந்தார்கள். ‘சர்தார் உதம்’ நடிகர் தனது அழகான மனைவியைச் சுற்றிக் கொண்டு, அந்தத் தருணத்தின் அரவணைப்பிலும் துடிப்பிலும் மூழ்கினார். இப்படிப்பட்ட கனவான சித்திரங்களால் அந்த ஊரை நிச்சயம் சிவப்பு வண்ணம் தீட்டுகிறார்கள்.

ஸ்கிரீன்ஷாட் 2022-01-14 அதிகாலை 3.54.00 மணிக்கு
ஸ்கிரீன்ஷாட் 2022-01-14 அதிகாலை 3.53.54 மணிக்கு

பிஸியான கால அட்டவணைகள் இருந்தபோதிலும், இந்த ஜோடி தங்கள் முதல் திருமணத்தை ஒன்றாகக் கொண்டாட காத்திருக்கிறது. முன்னதாக, கிறிஸ்துமஸ் ஈவ் அன்று, விக்கி தனது முதல் கிறிஸ்மஸை அவளுடன் கொண்டாட பம்பாய்க்கு பறந்தார்.

கத்ரீனா மற்றும் விக்கி திருமணம் டிசம்பர் 9 ஆம் தேதி நடந்தது .. இது திருமணத்திற்குப் பிறகு சமூக ஊடகங்களில் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டது. அவர்களின் கனவு திருமணப் படங்களுடன், “இந்த தருணத்திற்கு எங்களைக் கொண்டு வந்த அனைத்திற்கும் எங்கள் இதயங்களில் அன்பும் நன்றியும் மட்டுமே. இந்த புதிய பயணத்தை நாங்கள் ஒன்றாகத் தொடங்கும்போது உங்கள் அனைவருக்கும் அன்பையும் ஆசீர்வாதத்தையும் விரும்புகிறோம்.🙏🏽❤️” என்று எழுதினார்கள்.

இதற்கிடையில், தொழில் ரீதியாக, கத்ரீனா அடுத்த ஷெட்யூல் படப்பிடிப்பை விரைவில் தொடங்குவார்.புலி 3 ‘சல்மான் கானுடன். மறுபுறம், விக்கி, சாரா அலி கானுடன் தனது அடுத்த படப்பிடிப்பை இந்தூரில் ஏற்கனவே தொடங்கியுள்ளார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed