புது தில்லி: அடைப்பான் அறிவிக்கப்பட்டது நீராவி தளம், கடந்த ஆண்டு ஜூலையில் அதன் முதல் கையடக்க கேமிங் சாதனம். கேமிங் பிசி, போட்டியாக பார்க்கப்படுகிறது நிண்டெண்டோ சுவிட்ச், கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் இருந்து அமெரிக்கா, கனடா, ஐரோப்பிய யூனியன் மற்றும் யுனைடெட் கிங்டம் ஆகிய நாடுகளில் ஷிப்பிங்கைத் தொடங்க வேண்டும், மேலும் பல பிராந்தியங்களில் கேமிங் பிசிக்களை அறிமுகப்படுத்த திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. இது, திட்டத்தின் படி நடக்கவில்லை. ஆனால் இப்போது, ​​நீராவி சமூக தளத்தில் ஒரு புதுப்பித்தலுக்கு நன்றி, சாதனம் எப்போது ஷிப்பிங்கைத் தொடங்கும் என்பது குறித்து எங்களுக்கு சில யோசனைகள் இருக்கலாம்.
வலைப்பதிவு இடுகை கூறுகிறது: “முதன் முதலாக, ஸ்டீம் டெக்குகளை சரியான நேரத்தில் அனுப்புவதற்கான பாதையில் இருக்கிறோம். உலகளாவிய தொற்றுநோய், விநியோக சிக்கல்கள் மற்றும் ஷிப்பிங் சிக்கல்கள் இருந்தபோதிலும், இறுதியில் அவற்றை வீடு வீடாகப் பெறுவது போல் தெரிகிறது. பிப்ரவரி.” வெளியே எடுக்க ஆரம்பிக்க முடியும்.”
உங்களுக்கு புதுப்பிப்பு தேவைப்பட்டால், நீராவி டெக் ஒரு சிறிய சாதனமாகும் வால்வு கார்ப்பரேஷன் இதன் மூலம் உங்கள் ஸ்டீம் லைப்ரரியில் உள்ள அனைத்து கேம்களையும் அணுகி விளையாடலாம். நீங்கள் செய்ய வேண்டியது எல்லாம் கேமிங் பிசியை இயக்கி, உங்கள் ஸ்டீம் நற்சான்றிதழ்களுடன் உள்நுழைந்து விளையாடத் தொடங்குங்கள். நீராவி டெக் ஒரு கப்பல்துறையுடன் வருகிறது மற்றும் மானிட்டர்கள் மற்றும் பிசிக்களுடன் கூட இணைக்க முடியும். இது Zen 2 + RDNA 2 கட்டமைப்பைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் வால்வ் சமீபத்திய AAA கேம்களை இயக்க முடியும் என்று கூறுகிறது. சாதனம் 7-இன்ச் கொள்ளளவு கொண்ட எல்சிடி தொடுதிரை, டிராக்பேட் மற்றும் கைரோஸ் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. தொடுதிரை 16:10 விகிதத்துடன் 1280 x 800 பிக்சல் தெளிவுத்திறனைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் 60 ஹெர்ட்ஸ் புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் 400 நைட்ஸ் பிரகாசத்துடன் உள்ளது. டிஸ்ப்ளே “அதிகரித்த வாசிப்புத்திறனுக்காக விருப்பமாக பிணைக்கப்பட்ட எல்சிடியைப் பயன்படுத்துகிறது” என்று வால்வ் கூறுகிறது.
Steam Deck ஆனது 16GB LPDDR5 RAM (5500 MT/s) மற்றும் மூன்று சேமிப்பு விருப்பங்களுடன் வருகிறது: 64GB, 256GB மற்றும் 512GB மைக்ரோSD ஆதரவுடன். இது SteamOS 3.0 (ஆர்ச் அடிப்படையிலானது) இல் இயங்குகிறது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *