பெங்களூரு: மைக்ரோசாப்ட் CEO சத்யா நாதெல்லா இந்திய முதலீட்டு தளத்தில் முதலீடு செய்துள்ளேன் தோப்பு, நிறுவனத்துக்கு ஆலோசகராகவும் இருப்பார். முதலீட்டுத் தொகை வெளியிடப்படவில்லை.
என்றால் அது தெளிவாக இல்லை நாதெல்லா இந்திய ஸ்டார்ட்அப்களில் வேறு ஏதேனும் முதலீடுகள் செய்திருக்க வேண்டும். அவர் இருந்தால், எதுவும் பகிரங்கமாக வெளிப்படுத்தப்பட்டதாகத் தெரியவில்லை.
Grow இன் இணை நிறுவனர் மற்றும் CEO லலித் கேஷர் “ஒரு முதலீட்டாளர் மற்றும் ஆலோசகராக, Grow உலகின் சிறந்த CEO களில் ஒருவராக பெயரிடப்பட்டுள்ளார். இந்தியாவில் நிதிச் சேவைகளை அணுகுவதற்கான எங்கள் பணியில் @satyanadella உடன் இணைந்ததில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன்” என்று Grow சனிக்கிழமை ட்வீட் செய்தது. பெங்களூருவை தளமாகக் கொண்ட நிறுவனம் 2016 இல் நிறுவப்பட்டது. Grow சில்லறை முதலீட்டாளர்களுக்கு அதன் இணையம் மற்றும் மொபைல் பயன்பாடுகள் மூலம் நிதி தயாரிப்புகள் மற்றும் சேவைகளை அணுக உதவுகிறது. iOS மற்றும் அண்ட்ராய்டு, தலைமையில் 2021 ஏப்ரலில் நடந்த நிதிச் சுற்றில் $83 மில்லியனை திரட்டியது டைகர் குளோபல், நிறுவனத்தின் மதிப்பு $1 பில்லியனுக்கும் அதிகமாகும்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed