மின்சார ஜம்வால் அவரது லேடி லவ்க்கு மிகவும் அபிமான பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள் நந்திதா மகாதானி. நடிகர் தன்னை உருவகப்படுத்த முக வரைபடத்தைப் பயன்படுத்தினார் நந்திதா ஜிதேந்திரா மற்றும் பபிதாவின் ஹிட் பிறந்தநாள் பாடலில். நாட்டுப்புற பாணியில், வித்யுத் ஜம்வால் தனது ‘நந்தி பேபி’க்கு பிறந்தநாள் சைகை செய்வதை விரும்பினார்.

நந்திதாவின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு.. ஏக்தா கபூர் மேலும் பல விலைமதிப்பற்ற நினைவுகளை பகிர்ந்து மற்றும் எழுதினார் Instagram, “எனது பிரான் நந்துயுயுவுக்காக urbue இலிருந்து டி பிஜேஎம் வரிசையில் நிற்பது எனக்கு மிகவும் பிடிக்கும்! உர் எ ராகெஸ்டா இந்த ஆண்டு நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறேன், நீங்கள் அன்பைக் கண்டுபிடிப்பதை நான் விரும்பவில்லை, ஏனென்றால் நீங்கள் ஏற்கனவே அன்பைக் கண்டுபிடித்தீர்கள்! ஒரு வருடத்திற்கும் மேலாக காதலை அனுபவியுங்கள். ”

கடந்த ஆண்டு அக்டோபரில் நந்திதா மின்சாரம் வழங்க முன்மொழிந்தார். ஒரு மாதம் கழித்து, ‘கமாண்டோ’ நடிகர் அதையே இன்ஸ்டாகிராமில் அறிவித்து நந்திதாவுடன் படங்களை வெளியிட்டார். முதல் கிளிக்கில் தம்பதிகள் பாறை ஏறும் சுவரில் தோன்றினர், இரண்டாவது அவர்கள் தாஜ்மஹாலின் முன் கைகளைப் பிடித்தனர், நந்திதா தனது மோதிர விரலால் ஒரு பெரிய கல்லைப் பிடித்தார். “அது ஒன்றும் இல்லை. 01/09/21, “மின்சார நினைவகத்திற்குத் தலைப்பிடப்பட்டது, நந்தியும் அதே படங்களைப் பகிர்ந்துகொண்டு எழுதினார்,” இனி அவரை தூக்கிலிட முடியாது … ஆம்! 1-9-21 ”Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *