பொழுதுபோக்கு மேசை, அமர் உஜாலா

வெளியிட்டவர்: அபூர்வா ராய்
புதுப்பிக்கப்பட்டது சனி, 15 ஜனவரி 2022 12:55 PM IST

சுருக்கம்

92 வயதான பாடகர் கடந்த வாரம் தென் மும்பையின் ப்ரீச் கேண்டி மருத்துவமனையின் ஐசியுவில் கொரோனா வைரஸின் லேசான அறிகுறிகளைக் கொண்ட பின்னர் அனுமதிக்கப்பட்டார். டாக்டர்களின் கூற்றுப்படி, லதா ஜிக்கு இப்போது கவனிப்பு தேவை, அதனால்தான் அவர் ஐசியூவில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

செய்தி கேட்க

கொரோனா தொற்றுடன் போராடி வரும் பிரபல பாடகி லதா மங்கேஷ்கர், மும்பை கண்டி மருத்துவமனையின் ஐசியூவில் மருத்துவர்களின் கண்காணிப்பில் உள்ளார். இந்த தகவலை அவருக்கு சிகிச்சை அளித்து வரும் மருத்துவர் சனிக்கிழமை தெரிவித்தார். அவருக்கு இப்போது கவனிப்பு தேவை என்று டாக்டர் கூறுகிறார், அதனால்தான் அவர் ஐசியூவில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். லதா மங்கேஷ்கருக்கு கொரோனா மற்றும் நிமோனியா ஆகிய இரண்டும் இருந்தது.

லதா மங்கேஷ்கர் ஐசியூவில் இருக்கிறார்
92 வயதான பாடகர் கடந்த வாரம் தென் மும்பையின் ப்ரீச் கேண்டி மருத்துவமனையின் ஐசியுவில் கொரோனா வைரஸின் லேசான அறிகுறிகளைக் கொண்ட பின்னர் அனுமதிக்கப்பட்டார். லதா மங்கேஷ்கரின் டாக்டர் பிரதாத் சம்தானி கூறுகையில், பாடகர் சிறிது காலம் மருத்துவமனையில் இருப்பார். அவர் இன்னும் ஐசியூவில் எங்கள் கண்காணிப்பில் இருக்கிறார். நாம் காத்திருக்க வேண்டும். அவர்கள் குணமடைய பிரார்த்தனை செய்யுங்கள்.

லதா மங்கேஷ்கரின் வீட்டு வேலைக்காரரின் அறிக்கை நேர்மறையாக வந்தது, பின்னர் லதா மங்கேஷ்கருக்கும் சோதனை செய்யப்பட்டது மற்றும் அவரது அறிக்கையும் நேர்மறையானது என்பது கவனிக்கத்தக்கது. முன்னதாக, மூத்த பாடகர் 2019 நவம்பரில் மூச்சுத்திணறல் காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். அவர் 28 நாட்கள் மருத்துவமனையில் இருக்க வேண்டியிருந்தது.

லதா மங்கேஷ்கர் தனது ஏழு தசாப்த கால வாழ்க்கையில் பல்வேறு மொழிகளில் 30 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்ட பாடல்களைப் பாடியுள்ளார். 2001 ஆம் ஆண்டு அவருக்கு இந்தியாவின் உயரிய சிவிலியன் விருதான ‘பாரத ரத்னா’ வழங்கப்பட்டது என்பதை தெரிவித்துக் கொள்வோம். 1989 இல் தாதாசாகேப் பால்கே விருதையும் அவர் பெற்றுள்ளார்.

வாய்ப்பு

கொரோனா தொற்றுடன் போராடி வரும் பிரபல பாடகி லதா மங்கேஷ்கர், மும்பை கண்டி மருத்துவமனையின் ஐசியூவில் மருத்துவர்களின் கண்காணிப்பில் உள்ளார். இந்த தகவலை அவருக்கு சிகிச்சை அளித்து வரும் மருத்துவர் சனிக்கிழமை தெரிவித்தார். அவருக்கு இப்போது கவனிப்பு தேவை என்று டாக்டர் கூறுகிறார், அதனால்தான் அவர் ஐசியூவில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். லதா மங்கேஷ்கருக்கு கொரோனா மற்றும் நிமோனியா ஆகிய இரண்டும் இருந்தது.

லதா மங்கேஷ்கர் ஐசியூவில் இருக்கிறார்

92 வயதான பாடகர் கடந்த வாரம் தென் மும்பையின் ப்ரீச் கேண்டி மருத்துவமனையின் ஐசியுவில் கொரோனா வைரஸின் லேசான அறிகுறிகளைக் கொண்ட பின்னர் அனுமதிக்கப்பட்டார். லதா மங்கேஷ்கரின் டாக்டர் பிரதாத் சம்தானி கூறுகையில், பாடகர் சிறிது காலம் மருத்துவமனையில் இருப்பார். அவர் இன்னும் ஐசியூவில் எங்கள் கண்காணிப்பில் இருக்கிறார். நாம் காத்திருக்க வேண்டும். அவர்கள் குணமடைய பிரார்த்தனை செய்யுங்கள்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *