லதா மங்கேஷ்கர் – புகைப்படம் : சமூக ஊடகங்கள்

நாட்டில் மீண்டும் கொரோனா பாதிப்பு அதிகரித்து வருகிறது. சமீபகாலமாக பல பாலிவுட் பிரபலங்களும் இதற்கு இரையாகி வருகின்றனர். இந்த பிரபலங்களின் பட்டியலில் பழம்பெரும் பாடகி லதா மங்கேஷ்கரும் இணைந்துள்ளார். பிரபல பாடகி லதா மங்கேஷ்கருக்கு கோவிட்-19 தொற்று இருப்பது கண்டறியப்பட்டதையடுத்து ஐசியுவில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். அவருக்கு லேசான கொரோனா அறிகுறிகள் உள்ளன.

லதா மங்கேஷ்கர் – புகைப்படம்: ட்விட்டர்: @iSachinSrivstva

கண்டி வைத்தியசாலையின் ஐசியுவில் சிகிச்சை நடைபெற்று வருகிறது

அவர் மும்பையில் உள்ள கண்டி மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். லதா மங்கேஷ்கருக்கும் வயது தொடர்பான பிரச்சனைகள் இருப்பதாக மருத்துவர்கள் தெரிவித்தனர். எங்கள் தனியுரிமையை மதித்து அவர்களுக்காக பிரார்த்திப்போம் என்று அவரது மருமகள் ரச்சனா கூறினார். முன்னதாக, மூத்த பாடகர் 2019 நவம்பரில் மூச்சுத்திணறல் காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார்.

விரைவில் குணமடைய ரசிகர்கள் பிரார்த்தனை செய்து வருகின்றனர்

லதா மங்கேஷ்கருக்கு, சமூக ஊடகங்களில் பிரார்த்தனை மற்றும் பிரார்த்தனை செயல்முறை தொடர்கிறது. லதா மங்கேஷ்கர் தனது ஏழு தசாப்த கால வாழ்க்கையில் பல்வேறு மொழிகளில் 30 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்ட பாடல்களைப் பாடியுள்ளார். 2001-ம் ஆண்டு அவருக்கு இந்தியாவின் உயரிய விருதான ‘பாரத ரத்னா’ வழங்கப்பட்டது. 1989 இல் தாதாசாகேப் பால்கே விருதையும் அவர் பெற்றுள்ளார்.

இந்தியாவில் கொரோனா வழக்குகள் – புகைப்படம்: PTI

மும்பையில் கொரோனா பீதி

நாடு முழுவதும் வேகமாகப் பரவி வரும் கரோனா நோய்த்தொற்றால் அதிகம் பாதிக்கப்பட்ட மாநிலங்களில் மகாராஷ்டிராவும் ஒன்று. மகாராஷ்டிராவில் மும்பையில்தான் அதிகம் பாதிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்தியாவில் கடந்த 24 மணி நேரத்தில் 1,68,063 புதிய கோவிட் வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன, மேலும் 277 பேர் கொரோனாவால் உயிரிழந்துள்ளனர். அதே நேரத்தில், நாட்டில் கொரோனாவின் புதிய மாறுபாட்டான ஓமிக்ரானின் 4,461 வழக்குகள் உள்ளன.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *