ரகுல் ப்ரீத் சிங் மற்றும் ஜாக்கி பக்னானி நீண்ட நாட்களாக டேட்டிங் செய்து வருகின்றனர். கடந்த ஆண்டு அதிகாரப்பூர்வமாக தங்கள் உறவை ஏற்படுத்திய இந்த ஜோடி, முதலில் தங்கள் நெருங்கிய நண்பர் ஒருவரைச் சந்தித்து நகரத்தில் பிடிபட்டது. பாருங்கள்:

ராகுல் நீல நிற டெனிம் கொண்ட வெள்ளை டி-ஷர்ட்டில் அழகாக இருந்தாள். அவள் தனது ஆடையை மெஜந்தா கோட்டுடன் இணைத்தாள், ஜாக்கி மறுபுறம், Uber ஒரு கருப்பு ஹூடியில் குளிர்ச்சியாக வைக்கப்படுகிறது. காரை விட்டு இறங்கியவுடன் தம்பதியர் கைகோர்த்து நடந்தனர்.

முன்னதாக, ஜாக்கி தனது பிறந்தநாள் இடுகையின் மூலம் சமூக ஊடகங்களில் ராகுலுடனான தனது உறவை உறுதிப்படுத்தினார், மேலும் ராகுல் அவருக்கு ஒரு இனிமையான பதிலைக் கொடுத்தார், அதில் அவர் அவரை ‘பெரிய பரிசு’ என்று அழைத்தார்.

சமீபத்திய செய்தி நேர்காணலில், ரகுல் மற்றும் ஜாக்கி ஏன் தங்கள் உறவைப் பற்றி பகிரங்கப்படுத்த முடிவு செய்தனர் என்பதை வெளிப்படுத்தினர். உறவை மறைக்கவோ ஏமாற்றவோ எதுவும் இல்லை என்பது அவர்களின் கருத்து என்கிறார் நடிகை. “நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் இருந்தால், ஒருவருக்கொருவர் அந்த மரியாதையை வழங்குவதும் அதை அங்கீகரிப்பதும் சிறந்தது. இதை எதிர்கொள்வோம். முகமூடிகள், ஓடும் ஜோடிகள் யார் என்பதை நாம் அனைவரும் அறிவோம். எங்கள் இருவருக்கும் பள்ளியிலிருந்து அந்த யோசனைகள் வரவில்லை.

இதற்கிடையில், வேலை முன்னணியில், ரகுல் தனது கிட்டியில் ‘ரன்வே 34’, ‘டாக்டர் ஜி’, ‘அட்டாக்’, ‘சத்ரிவாலி’, ‘மிஷன் சிண்ட்ரெல்லா’, ‘நன்றி’ போன்ற சில சுவாரஸ்யமான படங்களை வைத்திருக்கிறார். மற்றும் பலர்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *