மில்லியன் கணக்கான மற்றும் சில பில்லியன் பார்வைகளைக் கொண்ட பிரபலமான மற்றும் மிகவும் பிரபலமான வீடியோக்களின் பட்டியலுக்கு மத்தியில், அவை அனைத்தையும் ஆளும் வீடியோ ஒன்று வெளிவந்துள்ளது மற்றும் 10 பில்லியன் பார்வைகளைக் கடந்த முதல் வீடியோவாக மாறியுள்ளது. Youtube வீடியோ இதை செய்வதற்கு. நாம் பேசும் வீடியோவின் பெயர் சுறா குழந்தை. இது முதல் காணொளி வலைஒளி 10 பில்லியன் பார்வைகளை அடைய.
நவம்பர் 2020 இல், “பேபி ஷார்க்” எல்லா நேரத்திலும் அதிகம் பார்க்கப்பட்ட YouTube வீடியோவின் தலைப்பைப் பெற்றது. தொடர்ந்து பிரபலமாகி வரும் இந்த வீடியோ தற்போது மற்றொரு மைல்கல்லை எட்டியுள்ளது. இந்த அறிக்கையை எழுதும் வரை, வீடியோ YouTube இல் 10,007,129,011 பார்வைகளையும் 32 மில்லியன் விருப்பங்களையும் பெற்றுள்ளது.

குழந்தை சுறா லூயிஸ் ஃபோன்சியின் “டெஸ்பாசிட்டோ”வின் பிரபலத்துடன் இந்த உச்சநிலை உயர்வு போராட வேண்டியிருந்தது. பேபி ஷார்க் வந்து அதை அகற்றுவதற்கு முன்பு டெஸ்பாசிட்டோ 7.7 பில்லியன் பார்வைகளைப் பெற்றிருந்தது. இப்போது, ​​டெஸ்பாசிட்டோ பந்தயத்தில் தொடர்ந்து இருக்க விரும்பினால், பேபி ஷார்க்கைப் பிடிக்க, அவருக்குப் புதிய புகழ் தேவைப்படுவது போல் தெரிகிறது.
யூடியூப்பில் அதிகம் பார்க்கப்பட்ட இசை வீடியோக்கள் என்று வரும்போது, ​​எட் ஷீரனின் ஷேப் ஆஃப் யூ (அதிகாரப்பூர்வ.) வீடியோ இசை) டெஸ்பாசிட்டோவுக்குப் பின்னால் உடனடியாக உள்ளது, அதைத் தொடர்ந்து விஸ் கலீஃபா அடி. சார்லி புத் (அதிகாரப்பூர்வ வீடியோ) மூலம் மீண்டும் பார்க்கவும். ஜனவரி 11, 2022 நிலவரப்படி, இருவரும் முறையே 5.5 பில்லியன் மற்றும் 5.3 பில்லியன் பார்வைகளைப் பெற்றுள்ளனர். மார்க் ரான்சனின் அப்டவுன் ஃபங்க் (அதிகாரப்பூர்வ வீடியோ) அடி. 4.4 பில்லியன் மற்றும் 4.3 பில்லியன் பார்வைகளுடன் புருனோ மார்ஸ் மற்றும் PSYயின் Gangnam Style. முறையே.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *