மைக்ரோசாப்ட் கார்ப்., பங்குதாரர்களின் தூண்டுதலுக்கு பதிலளித்து, அதன் பாலியல் துன்புறுத்தல் மற்றும் பாலின பாகுபாடு கொள்கைகளை மறுபரிசீலனை செய்ய ஒரு சட்ட நிறுவனத்தை நியமித்துள்ளது மற்றும் இணை நிறுவனர் பில் கேட்ஸ் மீதான 2019 குழு விசாரணையை விசாரிக்கிறது.
Errant Fox LLP இன் முயற்சியில், கேட்ஸுக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டுகள் பற்றிய குழுவின் முந்தைய விசாரணையும், 2019 முதல் எந்த துன்புறுத்தல் விசாரணையின் முடிவுகளும் அடங்கும் என்று நிறுவனம் வியாழக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.
“நிறுவனம் இந்த விஷயங்களில் அனுபவம் வாய்ந்தது மற்றும் முன்னர் வேலைவாய்ப்பு விஷயங்களில் மைக்ரோசாப்ட் பிரதிநிதித்துவத்தில் ஈடுபடவில்லை அல்லது கடந்த காலத்தில் நிறுவனத்திற்கு குறிப்பிடத்தக்க வேலைகளைச் செய்யவில்லை” என்று மைக்ரோசாப்ட் தெரிவித்துள்ளது. Errant ஃபாக்ஸ் போர்டு மற்றும் மைக்ரோசாஃப்ட் நிர்வாகத்திடம் புகாரளிக்கும், இது பரிந்துரைகளின்படி செயல்படுவதற்கான திட்டத்தை உருவாக்கும். அதன் பிறகு, வாரியம் ஒரு பொது அறிக்கையை வழங்கும், இது வசந்த காலத்தில் வெளியிட எதிர்பார்க்கிறது, கண்டுபிடிப்புகள் மற்றும் நிர்வாகத்தின் திட்டங்களை நிவர்த்தி செய்ய.
பிணைப்பு இல்லாத பங்குதாரர் தீர்மானம் மைக்ரோசாப்ட் அதன் பாலுணர்வின் செயல்திறனை மதிப்பாய்வு செய்ய அழைப்பு விடுத்தது துன்புறுத்தல் கொள்கைகள், அர்ஜுன் கேபிட்டல் நிதியுதவி செய்த இந்த முன்மொழிவு, நிறுவனத்தின் எதிர்ப்பைத் தொடர்ந்து நவம்பரில் அங்கீகரிக்கப்பட்டது. பல ஆண்டுகளுக்கு முன்பு பெண் ஊழியர்களிடம் கேட்ஸ் தகாத முறையில் நடந்து கொண்டதாக வெளியான தகவல்களுக்குப் பிறகு இது வந்துள்ளது.
நீண்ட 2019 மின்னஞ்சல் நூலில் ஊழியர்கள் எழுப்பிய கவலைகள் மற்றும் அந்த கவலைகளை நிவர்த்தி செய்ய மைக்ரோசாப்ட் எடுத்த நடவடிக்கைகள் பற்றிய விசாரணையும் சட்ட நிறுவனத்தின் பணியில் அடங்கும். பணியாளர்கள் மற்றும் அதிகாரிகளை பொறுப்புக்கூறுவதற்கு எடுக்கப்பட்ட நடவடிக்கைகள் மற்றும் 2019 முதல் விசாரிக்கப்பட்ட வழக்குகள் மற்றும் அவற்றின் முடிவுகள், தீர்மானத்தின் ஒரு பகுதியாக இருந்த அனைத்து உருப்படிகளின் தரவுகளையும் இது ஆய்வு செய்யும். மைக்ரோசாப்ட் மற்ற நிறுவனங்களில் உள்ள சிறந்த நடைமுறைகளுக்கு எதிராகவும் சட்ட நிறுவனம் பெஞ்ச்மார்க் செய்யும்.
“எங்கள் கவலையின் அனைத்து புள்ளிகளையும் அவர்கள் உரையாற்றுவது போல் தெரிகிறது, மேலும் அவர்கள் சொல்வது போல், சிறந்த நடைமுறைகள் என்ன என்பதையும், முன்னோக்கிச் செல்வதை எவ்வாறு மேம்படுத்துவது என்பதையும் பார்ப்பது உறுதியளிக்கிறது” என்று நடாஷா கூறினார். ஆட்டுக்குட்டி, அர்ஜுனின் நிர்வாக பங்குதாரர் ஒரு பேட்டியில் கூறினார்.
மைக்ரோசாப்ட் தலைவர் மற்றும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி சத்யா நாதெல்லா மதிப்பாய்வை “தொடர்ந்து சிறப்பாகச் செல்வதற்கான வாய்ப்பு” என்று அழைக்கப்பட்டது.
“எங்கள் கலாச்சாரம் எங்கள் முதல் முன்னுரிமையாக உள்ளது மற்றும் அனைத்து மைக்ரோசாப்ட் ஊழியர்களுக்கும் பாதுகாப்பான மற்றும் உள்ளடக்கிய சூழலின் முக்கிய முக்கியத்துவத்தை ஒட்டுமொத்த குழுவும் பாராட்டுகிறது” என்று நாதெல்லா அறிக்கையில் கூறினார். “அறிக்கையை மதிப்பாய்வு செய்வது மட்டுமல்லாமல் மதிப்பீட்டில் இருந்து கற்றுக்கொள்வதற்கும் நாங்கள் கடமைப்பட்டுள்ளோம், இதன் மூலம் எங்கள் ஊழியர்களின் அனுபவங்களை நாங்கள் தொடர்ந்து மேம்படுத்த முடியும்.”
BlackRock Inc. மற்றும் போன்ற பெரிய முதலீட்டாளர்கள் வான்கார்ட் குரூப் இன்க். கடந்த காலத்தில் இல்லாத வழிகளில் தாங்கள் ஈடுபடத் தயாராக இருப்பதாக லாம்ப் கூறினார், இது சுற்றுச்சூழல், சமூக மற்றும் நிர்வாகப் பிரச்சினைகளில் ESG எனப்படும் நிறுவனங்களுடன் பங்குதாரர்களை ஈடுபடுத்தும் முயற்சியில் பெரும் வெற்றிக்கு வழிவகுத்தது.
“மேசைக்கு அதிகமான குரல்கள் வருவதையும் ESG கவலைகளை வெளிப்படுத்துவதையும் நீங்கள் காண்கிறீர்கள், மேலும் எந்த நேரத்திலும் அலை மாறும் என்று நான் நினைக்கவில்லை,” என்று அவர் கூறினார். “ESG சொத்துக்கள் மிகப்பெரிய அளவில் வளர்ந்துள்ளன, மேலும் இந்த சிக்கல்கள் செயல்திறன் மற்றும் திறமைகளை ஈர்ப்பதில் மற்றும் தக்கவைத்துக்கொள்வதில் முக்கியமானவை என்பதை நிறுவனங்கள் அதிகளவில் பார்க்கின்றன.”

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *