ஏஜென்சி, சியாட்டில்.

வெளியிட்டவர்: யோகேஷ் சாஹு
புதுப்பிக்கப்பட்டது சனி, 15 ஜனவரி 2022 12:33 AM IST

சுருக்கம்

2021 இல் நிறைவேற்றப்பட்ட பங்குதாரர் தீர்மானத்தின் அடிப்படையில் இந்த அறிக்கை உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. பாலியல் துன்புறுத்தல் உரிமைகோரல்களின் வெளிச்சத்தில் நிறுவனத்தின் பணியிட பாலியல் துன்புறுத்தல் கொள்கைகளின் செயல்திறன் குறித்த அறிக்கைக்கு தீர்மானம் கோரப்பட்டது.

செய்தி கேட்க

தொழில்நுட்ப நிறுவனமான மைக்ரோசாப்ட் பாலியல் துன்புறுத்தல் மற்றும் பாலின பாகுபாடு தொடர்பான அதன் கொள்கைகளை மறுபரிசீலனை செய்வதாக தெரிவித்துள்ளது. பில் கேட்ஸ் உட்பட இயக்குநர்கள் குழு உறுப்பினர்கள் மற்றும் மூத்த நிர்வாகிகள் சம்பந்தப்பட்ட குற்றச்சாட்டுகள் மீதான விசாரணையின் முடிவுகளை வெளியிடுவதாகவும் நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

‘The Seattle Times’ செய்தித்தாள் குழுவின் படி, மைக்ரோசாப்ட் ஒரு மூன்றாம் தரப்பு முறை நிறுவனத்தின் சேவைகளை மதிப்பாய்வுக்காக நாடுகிறது, இது நிறுவனத்தின் வணிகத்தை மேற்பார்வை செய்யும். இது மற்ற நிறுவனங்களின் இதே போன்ற கொள்கைகளையும், ஊழியர்கள் மற்றும் நிர்வாகிகளை பொறுப்பாக்க மைக்ரோசாப்ட் எடுத்துள்ள நடவடிக்கைகளையும் ஆய்வு செய்யும்.

இந்த மதிப்பாய்வு ஒரு பொது அறிக்கையில் வெளியிடப்படும், இதில் எத்தனை பாலியல் துன்புறுத்தல் வழக்குகள் விசாரிக்கப்பட்டன, எத்தனை தீர்க்கப்பட்டன, முதலியன பற்றிய கணக்கும் இருக்கும். நிறுவனத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியும் தலைவருமான சத்யா நாதெல்லா, “நாங்கள் அவ்வாறு செய்யக் கூடாது என்பதில் உறுதியாக இருக்கிறோம். அறிக்கையை மதிப்பாய்வு செய்கிறோம், ஆனால் மதிப்பீட்டில் இருந்து கற்றுக்கொள்கிறோம், இதனால் எங்கள் ஊழியர்களின் அனுபவங்களை நாங்கள் தொடர்ந்து மேம்படுத்த முடியும்.”

பங்குதாரர் முன்மொழிவின் அடிப்படையில் அறிக்கை
2021 இல் நிறைவேற்றப்பட்ட பங்குதாரர் தீர்மானத்தின் அடிப்படையில் இந்த அறிக்கை உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. பாலியல் துன்புறுத்தல் கோரிக்கைகளின் வெளிச்சத்தில் நிறுவனத்தின் பணியிட பாலியல் துன்புறுத்தல் கொள்கைகளின் செயல்திறனைப் பற்றிய அறிக்கையை இந்தத் தீர்மானம் கோரியது, இதில் கேட்ஸ் ஊழியர்களுடன் தகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார் என்ற குற்றச்சாட்டுகளும் அடங்கும்.

வாய்ப்பு

தொழில்நுட்ப நிறுவனமான மைக்ரோசாப்ட் பாலியல் துன்புறுத்தல் மற்றும் பாலின பாகுபாடு தொடர்பான அதன் கொள்கைகளை மறுபரிசீலனை செய்வதாக தெரிவித்துள்ளது. பில் கேட்ஸ் உட்பட இயக்குநர்கள் குழு உறுப்பினர்கள் மற்றும் மூத்த நிர்வாகிகள் சம்பந்தப்பட்ட குற்றச்சாட்டுகள் மீதான விசாரணையின் முடிவுகளை வெளியிடுவதாகவும் நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

‘The Seattle Times’ செய்தித்தாள் குழுவின் படி, மைக்ரோசாப்ட் ஒரு மூன்றாம் தரப்பு முறை நிறுவனத்தின் சேவைகளை மதிப்பாய்வுக்காக நாடுகிறது, இது நிறுவனத்தின் வணிகத்தை மேற்பார்வை செய்யும். இது மற்ற நிறுவனங்களின் இதே போன்ற கொள்கைகளையும், ஊழியர்கள் மற்றும் நிர்வாகிகளை பொறுப்பாக்க மைக்ரோசாப்ட் எடுத்துள்ள நடவடிக்கைகளையும் ஆய்வு செய்யும்.

இந்த மதிப்பாய்வு ஒரு பொது அறிக்கையில் வெளியிடப்படும், இதில் எத்தனை பாலியல் துன்புறுத்தல் வழக்குகள் விசாரிக்கப்பட்டன, எத்தனை தீர்க்கப்பட்டன, முதலியன பற்றிய கணக்கும் இருக்கும். நிறுவனத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியும் தலைவருமான சத்யா நாதெல்லா, “நாங்கள் அவ்வாறு செய்யக் கூடாது என்பதில் உறுதியாக இருக்கிறோம். அறிக்கையை மதிப்பாய்வு செய்கிறோம், ஆனால் மதிப்பீட்டில் இருந்து கற்றுக்கொள்கிறோம், இதனால் எங்கள் ஊழியர்களின் அனுபவங்களை நாங்கள் தொடர்ந்து மேம்படுத்த முடியும்.”

பங்குதாரர் முன்மொழிவின் அடிப்படையில் அறிக்கை

2021 இல் நிறைவேற்றப்பட்ட பங்குதாரர் தீர்மானத்தின் அடிப்படையில் இந்த அறிக்கை உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. பாலியல் துன்புறுத்தல் கோரிக்கைகளின் வெளிச்சத்தில் நிறுவனத்தின் பணியிட பாலியல் துன்புறுத்தல் கொள்கைகளின் செயல்திறனைப் பற்றிய அறிக்கையை இந்தத் தீர்மானம் கோரியது, இதில் கேட்ஸ் ஊழியர்களுடன் தகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார் என்ற குற்றச்சாட்டுகளும் அடங்கும்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *