மேற்பரப்பு செல் 3 டேப்லெட் மைக்ரோசாப்டின் சமீபத்திய மற்றும் மிகவும் மலிவு விலையில் உள்ளது, மேலும் அடிப்படை கணினி பணிகளைச் சமாளிக்க வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. மாற்றக்கூடிய விண்டோஸ் மடிக்கணினிகளுக்குப் பஞ்சமில்லை என்றாலும், பிரிக்கக்கூடிய 2-இன்-1கள் இன்னும் அரிதானவை மற்றும் பொதுவாக பிரீமியம் செலவாகும். இது சர்ஃபேஸ் கோ 3ஐ மிகவும் சுவாரஸ்யமாக்குகிறது, ஏனெனில் இது சர்ஃபேஸ் ப்ரோ லைனை விட குறைவாக செலவாகும். இது மிகவும் கையடக்கமானது, எனவே பெயர்.

மைக்ரோசாஃப்ட் சர்ஃபேஸ் கோ 3 முதன்மையாக விண்டோஸ் டேப்லெட்டாகும், இது விருப்பமான கீபோர்டு இணைப்புடன் மடிக்கணினியாக மாறும். என நினைக்கிறேன் மைக்ரோசாப்ட் ஒரு iPad பதிப்பு, ஆனால் முழு டெஸ்க்டாப் Windows அனுபவத்தை இயக்கும் நீங்கள் ஒருவேளை பழகியிருக்கலாம். உள்ளடக்க நுகர்வு போன்ற வேலை மற்றும் பொழுதுபோக்கு தேவைகளை பூர்த்தி செய்யக்கூடிய கலப்பின கணினியைத் தேடும் எவருக்கும் இது ஒரு கவர்ச்சிகரமான தீர்வாக இருக்கும். சர்ஃபேஸ் கோ மதிப்புள்ளதா? நாம் கண்டுபிடிக்கலாம்.

Microsoft Surface Go 3 வடிவமைப்பு

பிரிக்கக்கூடிய 2-இன்-1 இன் ஹைப்ரிட் தன்மைக்கு நன்றி, மைக்ரோசாஃப்ட் சர்ஃபேஸ் கோ 3, 360 டிகிரி கீல்கள் கொண்ட பெரும்பாலான மாற்றக்கூடிய விண்டோஸ் மடிக்கணினிகளை விட டேப்லெட்டாக எண்ணற்ற சிறப்பாக செயல்படுகிறது. இது சுமார் 8.3 மிமீ தடிமன் மற்றும் 544 கிராம் எடை கொண்டது, இது மிகவும் மெலிதானதாகவும், இலகுவாகவும் இருக்கும். ஒரு கையில் எளிதாக எடுத்துச் செல்ல முடியும். மேட் க்ரே பூச்சு கைரேகைகளை ஈர்க்காது, மேலும் உலோக உடல் உறுதியானதாகவும் நன்றாக ஒன்றாகவும் இருக்கும். போர்ட்ரெய்ட் நோக்குநிலையில் பயன்படுத்தும்போது, ​​வலது பக்கத்தில் பவர் மற்றும் வால்யூம் பட்டன்கள் மற்றும் கீழே ஹெட்ஃபோன் ஜாக்குகள், USB டைப்-சி போர்ட் மற்றும் தனியுரிம சர்ஃபேஸ் கனெக்ட் போர்ட் ஆகியவற்றைக் காணலாம். பிந்தையது டேப்லெட்டை வேகமாக சார்ஜ் செய்வதற்கும் துணைக்கருவிகளுடன் இணைப்பதற்கும் பயன்படுத்தப்படுகிறது, ஆனால் சர்ஃபேஸ் கோ 3 ஐ டைப்-சி போர்ட் வழியாகவும் சார்ஜ் செய்யலாம்.

மைக்ரோசாஃப்ட் மேற்பரப்பு கோ 3 பேக் ஸ்டாண்ட் ww

மைக்ரோசாஃப்ட் சர்ஃபேஸ் கோ 3 இல் உள்ளமைக்கப்பட்ட கிக்ஸ்டாண்ட் பரந்த அளவிலான பயன்பாட்டுக் கோணங்களை வழங்குகிறது

மைக்ரோசாஃப்ட் சர்ஃபேஸ் கோ 3 இன் இடது பக்கத்தில் விருப்ப விசைப்பலகையை இயக்குவதற்கான தொடர்பு புள்ளிகள் உள்ளன. பெரும்பாலான டேப்லெட்களைப் போலன்றி, சர்ஃபேஸ் கோ 3 ஆனது உள்ளமைக்கப்பட்ட கிக்ஸ்டாண்டைக் கொண்டுள்ளது, இது உங்களுக்கு பரந்த அளவிலான பயன்பாட்டு சாத்தியங்களை வழங்குகிறது. ஸ்டாண்டிற்குப் பின்னால் ஒரு மைக்ரோ எஸ்டி கார்டு ஸ்லாட் மறைந்துள்ளது, அதன் இருப்பைக் குறிக்க கல்வெட்டு அல்லது குறிப்பீடு இல்லாததால், தவறவிடுவது மிகவும் எளிதானது.

மைக்ரோசாஃப்ட் சர்ஃபேஸ் கோ 3 ஆனது 3:2 விகிதத்துடன் கூடிய 10.5-இன்ச் முழு-எச்டி (1920×1280) தொடுதிரை மற்றும் கார்னிங் கொரில்லா கிளாஸ் 3. ஒளிர்வு நிலைகள் நன்றாக இருக்கும் மற்றும் வண்ணங்கள் தெளிவான மற்றும் குத்தக்கூடியவை. டிஸ்பிளேவைச் சுற்றியுள்ள உளிச்சாயுமோரம், டேப்லெட்டைப் பிடிக்கும் போது, ​​உங்கள் கட்டை விரலுக்கு ஓய்வெடுக்க போதுமான இடமளிக்கும் அளவுக்கு தடிமனாக உள்ளது. விண்டோஸ் ஹலோ 5 மெகாபிக்சல் வெப்கேம் மற்றும் முகத்தை அடையாளம் காண அகச்சிவப்பு கேமரா உள்ளது. சர்ஃபேஸ் கோ 3 பின்புறம் எதிர்கொள்ளும் 8 மெகாபிக்சல் கேமராவையும் கொண்டுள்ளது. முன்பக்க ஸ்டீரியோ ஸ்பீக்கர்களுக்கான டிஸ்பிளேயின் உளிச்சாயுமோரம் இருபுறமும் கட்அவுட்களைப் பெறுவீர்கள்.

Microsoft Surface Go 3 விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் மென்பொருள்

மைக்ரோசாஃப்ட் சர்ஃபேஸ் கோ 3 பல வகைகளில் தொடங்கப்பட்டது, ஆனால் இந்த மதிப்பாய்வின் நேரத்திலாவது ஆன்லைனில் ஒரே ஒரு உள்ளமைவு மட்டுமே கிடைக்கிறது. இதை மைக்ரோசாப்ட் எனக்கு அனுப்பியது, மேலும் இது 10வது தலைமுறை இன்டெல் பென்டியம் கோல்ட் 6500Y CPU, 8GB LPDDR3 ரேம் மற்றும் 128GB SSD ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. இந்த மாறுபாட்டின் விலை அதிகாரப்பூர்வமாக ரூ. 57,999, இருப்பினும் ஆன்லைனில் குறைந்த விலையில் அதைக் கண்டுபிடிக்க முடியும்.

மற்ற வகைகளை தனித்தனியாகக் காணலாம் பிரிவு மைக்ரோசாப்ட் தளத்தில், சர்ஃபேஸ் ஃபார் பிசினஸ் என்று அழைக்கப்படுகிறது. 64GB eMMC சேமிப்பு மற்றும் 4GB RAM உடன் அடிப்படை மாறுபாடு மற்றும் Intel Core i3-10100Y CPU உடன் டாப்-எண்ட் மாறுபாடு ஆகியவை இதில் அடங்கும். சர்ஃபேஸ் ஃபார் பிசினஸ் மாறுபாட்டுடன் விருப்பமான LTE இணைப்பு உள்ளது, மேலும் அவை Windows 11 Pro உடன் வருகின்றன. இந்த வகைகளை வாங்கலாம் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது மறுவிற்பனையாளர்கள், ஆனால் வழக்கமான இ-காமர்ஸ் தளங்களில் எளிதாகக் காண முடியாது.

Microsoft Surface Go w 3 Ports

ஒரே ஒரு USB Type-C போர்ட் மட்டுமே உள்ளது, அதாவது ஒரே நேரத்தில் பல சாதனங்களை இணைக்க உங்களுக்கு டாங்கிள் தேவைப்படும்.

அதன் மதிப்பு என்னவென்றால், மைக்ரோசாப்ட் நுகர்வோர் பயன்பாட்டிற்கான சரியான உள்ளமைவைத் தேர்ந்தெடுத்தது என்று நான் நினைக்கிறேன், ஏனெனில் குறைந்த மாறுபாடு eMMC சேமிப்பகத்தையும் 4GB RAM ஐயும் கொண்டுள்ளது, இது விண்டோஸுக்கு உகந்ததல்ல. டாப்-எண்ட் வேரியண்டில் உள்ள கோர் i3 CPU ஆனது பென்டியம் கோல்ட் உடன் ஒப்பிடும்போது அதிகம் வழங்காது, அதிக கடிகார வேகம் மற்றும் CPU கோர்களுக்கு சற்று சிறப்பாக ஒருங்கிணைக்கப்பட்ட GPU மட்டுமே உள்ளது. சர்ஃபேஸ் கோ 3 இன் அனைத்து வகைகளும் Wi-Fi 6 மற்றும் புளூடூத் 5 ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது.

மென்பொருளைப் பொறுத்தவரை, மைக்ரோசாஃப்ட் சர்ஃபேஸ் கோ 3 விண்டோஸ் 11 உடன் எஸ் பயன்முறையில் வருகிறது, இது மைக்ரோசாஃப்ட் ஸ்டோரிலிருந்து மட்டுமே பயன்பாடுகளைப் பதிவிறக்கி, பாதுகாப்பு மற்றும் நிர்வாகத்திற்காக மைக்ரோசாஃப்ட் எட்ஜ் உலாவியைப் பயன்படுத்த உங்களை அனுமதிக்கிறது. நீங்கள் எளிதாக முடியும் சொடுக்கி நிலையான பயன்முறையில், எந்த விண்டோஸ் பயன்பாட்டையும் நிறுவ உங்களை அனுமதிக்கும், ஆனால் பின்வாங்க முடியாது. முன்பே நிறுவப்பட்ட மூன்றாம் தரப்பு பயன்பாடுகள் அதிகம் இல்லை, இது ஒரு புத்துணர்ச்சியூட்டும் மாற்றமாகும். மைக்ரோசாஃப்ட் 365 குடும்பத்தின் சோதனைப் பதிப்பைப் பெறுவீர்கள். ஆஃபீஸ் ஹோம் மற்றும் ஸ்டூடண்டின் முழுப் பதிப்பாவது நன்றாக இருந்திருக்கும், மேலும் மைக்ரோசாப்டின் பல OEM கூட்டாளர்கள் தங்கள் மடிக்கணினிகளுடன் அதை வழங்குகிறார்கள்.

microsoft surface go 3 keyboard ww

சர்ஃபேஸ் கோ 3ஐ மடிக்கணினியாக மாற்றும் பணியை டைப் கவர் கீபோர்டு நிறைவு செய்கிறது

நாங்கள் தொடர்வதற்கு முன், சர்ஃபேஸ் கோ 3 உடன் நீங்கள் வாங்க விரும்பும் சில பாகங்கள் பற்றி பேச வேண்டும். மைக்ரோசாப்ட் ஒரு நிலையான வகை கவர் (ரூ. 10,950) விசைப்பலகை அல்லது சிக்னேச்சர் வகை கவர் (ரூ. 15,699) வழங்குகிறது. , இது அல்காண்டரா துணியைப் பயன்படுத்தி தயாரிக்கப்படுகிறது. மைக்ரோசாப்ட் எனக்கு ஒரு சர்ஃபேஸ் பேனாவையும் அனுப்பியது, அதன் விலை கூடுதலாக ரூ. இந்தியாவில் 9,099. பேனா ஒற்றை AAAA பேட்டரியில் இயங்குகிறது மற்றும் டேப்லெட்டின் மேல் காந்தமாக ஸ்னாப் செய்ய முடியும். இவை ஒட்டுமொத்த விலையையும் கணிசமாக உயர்த்துகின்றன.

Microsoft Surface Go 3 செயல்திறன் மற்றும் பேட்டரி ஆயுள்

நான் மைக்ரோசாஃப்ட் சர்ஃபேஸ் கோ 3 ஐ இரண்டு வாரங்களாக வேலை மற்றும் ஓய்வு ஆகிய இரண்டிற்கும் பயன்படுத்துகிறேன், மேலும் இது அதன் நோக்கத்தை எளிதில் நிறைவேற்றும் என்று என்னால் நம்பிக்கையுடன் சொல்ல முடியும். அடிப்படை மாறுபாட்டைப் பற்றி என்னால் பேச முடியாது, ஆனால் 128 ஜிபி SSD மற்றும் 8 ஜிபி ரேம் கொண்டவை எழுதுதல், வீடியோ அழைப்புகளில் பங்கேற்பது, மின்னஞ்சல்களுக்குப் பதிலளிப்பது மற்றும் போட்டோஷாப் வேலை போன்ற அடிப்படைக் கணினிப் பணிகளுக்குப் போதுமானது. விண்டோஸ் 11 நன்றாக இயங்குகிறது, இருப்பினும் நீங்கள் சிறிது தாமதத்திற்குப் பழக வேண்டும். என் அனுபவத்தில், அது எப்போதும் இருந்தது. நான் உறக்கத்தில் இருந்து Surface Go 3 ஐ எழுப்பியபோது இது கவனிக்கத்தக்கது மற்றும் எந்த நேரத்திலும் நான் Windows UI ஐ சுற்றி செல்ல வேண்டியிருந்தது. ஃபோட்டோஷாப் போன்ற கனமான பயன்பாடுகள் ஏற்றுவதற்கு வழக்கத்தை விட அதிக நேரம் எடுக்கும், இருப்பினும் அது இயங்கும் போது எனக்கு நன்றாக வேலை செய்கிறது.

விசைப்பலகை இல்லாமல், மைக்ரோசாஃப்ட் சர்ஃபேஸ் கோ 3 ஒரு நல்ல டேப்லெட்டை உருவாக்குகிறது. விண்டோஸை ஸ்டைலஸ் இல்லாமல் பயன்படுத்துவது சற்று வேதனையானது, மேலும் Windows ஸ்டோரில் நல்ல டேப்லெட்-நட்பு பயன்பாடுகள் இல்லாதது அதன் விஷயத்திலும் உதவாது. இருப்பினும், உள்ளடக்கத்தைப் பார்ப்பதற்கு, உள்ளமைக்கப்பட்ட கிக்ஸ்டாண்ட் ஒரு உயிர்காக்கும். டேப்லெட்டை எந்த கோணத்திலும், எந்த இடத்திலும் அமைத்து பார்க்கத் தொடங்கலாம். சர்ஃபேஸ் பேனா குறிப்புகள் எடுப்பதற்கும், வரைவதற்கும் பயனுள்ளதாக இருக்கும், இருப்பினும் நான் பெரிய எழுத்தாணி உபயோகிப்பவன் இல்லை, அதனால் நான் அதை அதிகம் பயன்படுத்தவில்லை. விண்டோஸில் நான் தவறவிட்ட ஒரு டேப்லெட் அம்சம், முழு சாதனத்தையும் தூங்க வைக்காமல் காட்சியை அணைக்கும் திறன் ஆகும், இது இசையைக் கேட்பது போன்ற நிகழ்வுகளை அனுமதிக்கும்.

microsoft surface go 3 screen ww

சர்ஃபேஸ் கோ 3 இல் உள்ளடக்க நுகர்வு ஒரு மென்மையான அனுபவமாகும்

விசைப்பலகை இணைக்கப்பட்டவுடன் சர்ஃபேஸ் கோ 3 உற்பத்தித்திறன் இயந்திரமாக எளிதாகச் செயல்படுகிறது. டைப் கவர் விசைப்பலகையில் சில நெகிழ்வு மற்றும் கிக்ஸ்டாண்டின் கூர்மையான விளிம்பு நீண்ட கால பயன்பாட்டிற்குப் பிறகு என் தொடைகளை தோண்டி எடுப்பதால், முழு அமைப்பும் வழக்கமான மடிக்கணினியைப் போல என் மடியில் பயன்படுத்த மென்மையாகவோ அல்லது வசதியாகவோ இல்லை. இருப்பினும், ஒரு நிலையான மேற்பரப்பில் வைக்கப்படும் போது அது ஒரு நல்ல வேலை செய்தது. பின்னொளியை இயக்கினால், விசைப்பலகை விசைகள் தட்டச்சு செய்ய மிகவும் வசதியாக இருக்கும். கண்ணாடி டிராக்பேடும் நன்றாக இருக்கிறது.

சாதாரண கேம்கள் நன்றாக இயங்கின, ஆனால் கனமான 3D கிராபிக்ஸ் கொண்ட எதிலும் சிரமம் இருந்தது. எடுத்துக்காட்டாக, Fortnite, கிராபிக்ஸ் தரம் மற்றும் தெளிவுத்திறனைக் குறைத்த போதிலும், அரிதாகவே இயக்கக்கூடியதாக இருந்தது. நிலக்கீல் 9: புராணங்களும் சில இடங்களில் தடுமாறின. ஸ்டீரியோ ஸ்பீக்கர்களின் ஆடியோ சத்தமாகவும் தெளிவாகவும் உள்ளது. 1080p வெப்கேம் சிறப்பாக உள்ளது, மேலும் குறைந்த வெளிச்சம் உள்ள அறைகளில் கூட வீடியோ சுத்தமாக இருக்கும். பின்பக்க கேமராவில் ஆட்டோஃபோகஸ் உள்ளது, அவ்வப்போது புகைப்படம் அல்லது ஆவணங்களை ஸ்கேன் செய்ய இது நல்லது.

microsoft surface go 3 comapre ipad ww

மைக்ரோசாஃப்ட் சர்ஃபேஸ் கோ 3 கிட்டத்தட்ட 2021 11-இன்ச் ஐபாட் ப்ரோவின் அதே அளவு

சர்ஃபேஸ் கோ 3 ஆனது, ஒருமுறை சார்ஜ் செய்தால் 11 மணிநேர இயக்க நேரத்தை வழங்க முடியும் என்று மைக்ரோசாப்ட் கூறுகிறது, இது எனது அனுபவத்தில் சற்று நம்பிக்கையாக இருந்தது. இடைவிடாத உபயோகத்தால், நான்கரை முதல் ஐந்து மணிநேரம் வரை சுற்றிப் பார்க்க முடிந்தது, ஆனால் இடையில் ஓய்வு எடுத்தால், அதை ஏழு மணிநேரமாக நீட்டிக்க முடியும். விண்டோஸில் இயங்கும் 10.5 அங்குல டேப்லெட்டுக்கு, இது பயங்கரமானது அல்ல, ஆனால் அது இலட்சியத்திலிருந்து வெகு தொலைவில் உள்ளது. நான் இந்த டேப்லெட்டை பெரும்பாலும் கீபோர்டுடன் இணைத்துள்ளேன், எனவே இது இல்லாமல், நீங்கள் இன்னும் கொஞ்சம் பேட்டரி ஆயுளைப் பெறலாம். ஒரு இலகுவான பணிச்சுமை, சிக்கனமான பயன்பாடு மற்றும் மிகவும் பழமைவாத பேட்டரி சுயவிவரத்துடன், நீங்கள் ஒரு முழு வேலைநாளை ஒரே சார்ஜில் பெறலாம், ஆனால் அது கடினமாக இருக்கும்.

எங்கள் பேட்டரி ஈட்டர் ப்ரோ சோதனையில், டேப்லெட் (விசைப்பலகை இல்லாமல்) நியாயமான 2 மணிநேரம் 40 நிமிடங்கள் நீடித்தது. தொகுக்கப்பட்ட அடாப்டர் ஒரு மணி நேரத்தில் சர்ஃபேஸ் கோ 3 முதல் 80 சதவீதம் வரை விரைவாக சார்ஜ் செய்ய உங்களை அனுமதிக்கிறது, இது மோசமானதல்ல. சார்ஜரில் USB Type-A போர்ட் உள்ளது, இது எந்த சாதனத்தையும் சார்ஜ் செய்யப் பயன்படும்.

Microsoft Surface Go 3 Portable WW

மைக்ரோசாப்ட் சர்ஃபேஸ் கோ 3 சிறியது மற்றும் சிறியது ஆனால் இந்தியாவில் மிகவும் விலை உயர்ந்தது

முடிவு

மைக்ரோசாஃப்ட் சர்ஃபேஸ் கோ 3 நிறுவனத்தின் மிகவும் மலிவு விலையில் 2-இன்-1 விண்டோஸ் டேப்லெட்டாக இருக்கலாம், ஆனால் ரூ. 57,999 நிறைய பணம். அடிக்கடி வரும் ஒரு வாதம் என்னவென்றால், நிலையான மடிக்கணினியில் அதே விலையில் சிறந்த விவரக்குறிப்புகளைப் பெறலாம், இது உண்மைதான், ஆனால் நீங்கள் அவற்றை டேப்லெட் போல வசதியாகப் பயன்படுத்த முடியாது. நான் சோதனை செய்த பதிப்பு செயல்திறன் அடிப்படையில் போதுமானதாக இருந்தது. இது ஒரு பிரகாசமான காட்சி, நல்ல ஸ்பீக்கர்கள், உயர்தர வெப்கேம் மற்றும் திடமான உருவாக்கத் தரத்தையும் கொண்டுள்ளது. பேட்டரி ஆயுள் சற்று மந்தமானது, மேலும் பெரும்பாலான மக்களுக்குத் தேவையான பொருட்கள் ஒப்பீட்டளவில் விலை உயர்ந்தவை.

நீங்கள் ஸ்டைலஸ் மற்றும் கீபோர்டைச் சேர்த்தால், சர்ஃபேஸ் கோ 3யின் விலை ரூ. 80,000, அந்த நேரத்தில் Lenovo Yoga Duet 7i இது மிகவும் இலாபகரமான ஒப்பந்தமாக இருக்கும் என்று தெரிகிறது. இது சிறந்த விவரக்குறிப்புகளைக் கொண்டுள்ளது, இது ஒரு சர்ஃபேஸ் ப்ரோ போட்டியாளராக மாற்றுகிறது, மேலும் என்ன, விசைப்பலகை மற்றும் ஸ்டைலஸ் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது.

மைக்ரோசாஃப்ட் சர்ஃபேஸ் கோ 3 என்பது ஒரு சிறிய டேப்லெட் ஆகும், இது 2-இன்-1 ஆக இருக்கும், ஆனால் அதன் சராசரி பேட்டரி ஆயுள் மற்றும் முழு பேக்கேஜின் ஒட்டுமொத்த செலவும் பலரை சரிவை எடுப்பதில் இருந்து தடுக்கும்.


இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் தார்மீக அறிக்கை விவரங்களுக்கு.

Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *