2021 கிறிஸ்துமஸ் பண்டிகைக்கு முன்னதாக, கத்ரீனா கைஃப் தான் இயக்குனர் என்று அறிவித்தார் ஸ்ரீராம் ராகவன்திருமணத்திற்கு பிறகு அவர் நடிக்கும் முதல் படம் மெர்ரி கிறிஸ்துமஸ். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பை பிப்ரவரி 10ஆம் தேதி முதல் மும்பையில் தொடங்குகிறார் கத்ரீனா பிலிம்ஸ்தான் ஸ்டுடியோ. யூனிட்டுக்கு நெருக்கமான ஒருவர் ETimes இடம் கூறுகையில், “பிப்ரவரி 10 முதல் ஸ்ரீராமுடன் கத்ரீனா கைஃப் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கி ஒரே நேரத்தில் படத்தை முடிப்பார். தெற்கு மும்பையில் லைவ் லொகேஷன் மூலம் தொடங்கிய இப்படம், ஷூட்டிங் ஸ்டுடியோ ஷெட்யூலை முடித்துவிட்டு நகரின் பல்வேறு நேரடி இடங்களுக்குத் திரும்பும்.

ஸ்ரீராம் ராகவன் தனது படங்களை விரைவாக படமாக்கி 60 நாட்களில் படப்பிடிப்பை முடிக்கவுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. முழுக்க முழுக்க மும்பையை மையமாகக் கொண்ட படம் ஆனால் புனேவில் வளர்ந்த ஸ்ரீராம் சில நாட்கள் படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார் மகாராஷ்டிராமேலும் கலாச்சார தலைநகரம்.

கத்ரீனா கைஃப் மற்றும் விஜய் சேதுபதி ஆகியோர் கிறிஸ்துமஸ் தினத்தன்று படத்தைத் தொடங்கினர். நடிகை தனது இன்ஸ்டாகிராமில் தனது சக நடிகர் மற்றும் குழுவுடன் ஒரு புகைப்படத்தை வெளியிட்டார். அவர் எழுதுகிறார், “புதிய தொடக்கங்கள். கிறிஸ்துமஸ் வாழ்த்துக்களுக்காக இயக்குனர் ஸ்ரீராம் ராகவனுடன் மீண்டும் படப்பிடிப்புக்கு வந்துள்ளேன்! நான் ஸ்ரீராம் சாருடன் பணிபுரிய வேண்டும் என்று எப்போதும் விரும்பினேன், அவருடைய மாஸ்டர் என்பதில் நான் பெருமைப்படுகிறேன், த்ரில்லர்களைக் கொண்ட கட்டுரைகளின் அடிப்படையில் அவர் இயக்குநராக இருக்கிறார். rameshtaurani & @sanjayroutraymatchbox @tips iltipsfilmsofficial @matchboxpix ஆல் கட்டப்பட்டது, இதற்காக @actorvijaysethupathi உடன் கூட்டு சேருவது மிகவும் உற்சாகமாக உள்ளது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *