மூத்த நடிகர் சத்யராஜ் கோவிட்-19 தொற்று இருப்பது கண்டறியப்பட்டதை அடுத்து தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். ஊடக அறிக்கையின்படி, நடிகர் தற்போது சென்னையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார், ஆனால் அவரது உடல்நிலை குறித்து மருத்துவமனையின் அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கை இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை.

67 வயதான நடிகர் ட்விட்டரில் ரசிகர்கள் மற்றும் நலம் விரும்பிகளிடமிருந்து நல்ல ஆரோக்கியத்துடன் குணமடைந்ததற்கும், கோவிட்-19 இலிருந்து பூரண குணமடைந்ததற்கும் வாழ்த்துகளைப் பெறுகிறார். சத்யராஜ் மட்டுமின்றி பல திரையுலக பிரபலங்களும் சமீப காலமாக கோவிட் நோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். என்று சமீபத்தில் ஒரு செய்தி வந்தது த்ரிஷா, பிரியதர்ஷன், மகேஷ் பாபு, தமன் எஸ், ஷெரின், விஷ்ணு விஷால் கோவிட்-19 ஜனவரி மற்றும் கடந்த மாதம் அனைவருக்கும் நேர்மறையாக மாறியது கமல்ஹாசன், வடிவேலு, விக்ரம் ஆகிய மூவரும் வைரஸால் பாதிக்கப்பட்டனர்.

தொழில்ரீதியாக சத்யராஜ் இப்போது படத்தில் வேலை செய்கிறார்.ஈதர்க்கும் துணிந்தவன்‘சூரியனுடன்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed