நியூஸ் டெஸ்க், அமர் உஜாலா, மும்பை

வெளியிட்டவர்: சஞ்சீவ் குமார் ஜா
புதுப்பிக்கப்பட்டது சனி, 08 ஜனவரி 2022 11:40 AM IST

சுருக்கம்

மகாராஷ்டிரா தலைநகர் மும்பையில் கொரோனா தொற்று வேகமாக பரவி வருவதால், நகரில் உள்ள 123 கட்டிடங்களுக்கு சீல் வைக்கப்பட்டுள்ளது. வெள்ளிக்கிழமை, மும்பையில் 20971 புதிய கொரோனா வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன, அதே நேரத்தில் 6 நோயாளிகளும் இறந்துள்ளனர்.

ஆக்ஸிஜன் ஆதரவில் நோயாளி
– புகைப்படம்: PTI

செய்தி கேட்க

மகாராஷ்டிரா தலைநகர் மும்பையில் கொரோனா தொற்று பரவி வரும் நிலையில், அதிர்ச்சிகரமான தகவல் ஒன்று வெளியாகியுள்ளது. உண்மையில், மும்பை மருத்துவமனைகளில் ஆக்ஸிஜன் ஆதரவில் உள்ள நோயாளிகளில் 96 சதவீதம் பேர் தடுப்பூசி போடப்படாதவர்கள் என்று பிரஹன்மும்பை முனிசிபல் கார்ப்பரேஷன் (பிஎம்சி) ஒரு தரவை மேற்கோள் காட்டி தகவல் அளித்துள்ளது. அதே நேரத்தில், இன்னும் தடுப்பூசி போடப்படாதவர்களுக்கு ஆக்ஸிஜன் ஆதரவு அல்லது கூடுதல் உதவி தேவை என்று நகரத்தின் மருத்துவர்களும் ஒப்புக்கொண்டனர். இவர்களில் பெரும்பாலானோர் 50 வயதுக்கு மேற்பட்டவர்கள்.

ஆக்ஸிஜன் படுக்கையில் அனுமதிக்கப்பட்ட நோயாளிகளில் 96 சதவீதம் பேர் தடுப்பூசி எடுக்கவில்லை
ஜனவரி 6 ஆம் தேதி வரையிலான தரவுகளைப் பார்க்கும்போது, ​​ஆக்ஸிஜன் படுக்கையில் அனுமதிக்கப்பட்ட 1900 கொரோனா நோயாளிகளில், 96 சதவீதம் பேர் தடுப்பூசி எடுக்காதவர்கள் என்றும், நான்கு சதவீதம் பேர் மட்டுமே தடுப்பூசி போடப்பட்டவர்கள் என்றும் பிஎம்சி கமிஷனர் இக்பால் சாஹல் கூறினார்.

தடுப்பூசி போடாதவர்களுக்கு கொரோனா பாதிப்பு அதிகம்: மருத்துவர்
அதே நேரத்தில், பலர் நோய்த்தொற்றுகள் அதிகரித்த பிறகு தடுப்பூசி எடுக்கத் தொடங்கியுள்ளனர் என்று ஒரு மருத்துவர் தெளிவுபடுத்தினார். இந்த பிரச்சினையில் இன்னும் முழுமையான ஆய்வு செய்யப்படவில்லை, ஆனால் ஆக்ஸிஜன் ஆதரவில் தடுப்பூசி இல்லாமல் அதிக எண்ணிக்கையிலான நோயாளிகள், தடுப்பூசி போடாதவர்கள் கொரோனாவின் அதிக ஆபத்தில் உள்ளனர் என்பதை தெளிவாகக் காட்டுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

மகாராஷ்டிராவில் 40,925 பேர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்
மகாராஷ்டிராவில் கரோனா வழக்குகள் அதிவேகமாக அதிகரித்து வருகின்றன. வெள்ளிக்கிழமை, மாநிலத்தில் 40,925 புதிய கொரோனா வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. இந்த நோயாளிகளில் பாதிக்கும் மேற்பட்டவர்கள் மும்பை நகரத்தைச் சேர்ந்தவர்கள். மும்பையில் கடந்த 24 மணி நேரத்தில் 20,971 புதிய நோயாளிகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளனர்.

வாய்ப்பு

மகாராஷ்டிரா தலைநகர் மும்பையில் கொரோனா தொற்று பரவி வரும் நிலையில், அதிர்ச்சிகரமான தகவல் ஒன்று வெளியாகியுள்ளது. உண்மையில், மும்பை மருத்துவமனைகளில் ஆக்ஸிஜன் ஆதரவில் உள்ள நோயாளிகளில் 96 சதவீதம் பேர் தடுப்பூசி போடப்படாதவர்கள் என்று பிரஹன்மும்பை முனிசிபல் கார்ப்பரேஷன் (பிஎம்சி) ஒரு தரவை மேற்கோள் காட்டி தகவல் அளித்துள்ளது. அதே நேரத்தில், இன்னும் தடுப்பூசி போடப்படாதவர்களுக்கு ஆக்ஸிஜன் ஆதரவு அல்லது கூடுதல் உதவி தேவை என்று நகரத்தின் மருத்துவர்களும் ஒப்புக்கொண்டனர். இவர்களில் பெரும்பாலானோர் 50 வயதுக்கு மேற்பட்டவர்கள்.

ஆக்ஸிஜன் படுக்கையில் அனுமதிக்கப்பட்ட நோயாளிகளில் 96 சதவீதம் பேர் தடுப்பூசி எடுக்கவில்லை

ஜனவரி 6 ஆம் தேதி வரையிலான தரவுகளைப் பார்க்கும்போது, ​​ஆக்ஸிஜன் படுக்கையில் அனுமதிக்கப்பட்ட 1900 கொரோனா நோயாளிகளில், 96 சதவீதம் பேர் தடுப்பூசி எடுக்காதவர்கள் என்றும், நான்கு சதவீதம் பேர் மட்டுமே தடுப்பூசி போடப்பட்டவர்கள் என்றும் பிஎம்சி கமிஷனர் இக்பால் சாஹல் கூறினார்.

தடுப்பூசி போடாதவர்களுக்கு கொரோனா பாதிப்பு அதிகம்: மருத்துவர்

அதே நேரத்தில், பலர் நோய்த்தொற்றுகள் அதிகரித்த பிறகு தடுப்பூசி எடுக்கத் தொடங்கியுள்ளனர் என்று ஒரு மருத்துவர் தெளிவுபடுத்தினார். இந்த பிரச்சினையில் இன்னும் முழுமையான ஆய்வு செய்யப்படவில்லை, ஆனால் ஆக்ஸிஜன் ஆதரவில் தடுப்பூசி இல்லாமல் அதிக எண்ணிக்கையிலான நோயாளிகள், தடுப்பூசி போடாதவர்கள் கொரோனாவின் அதிக ஆபத்தில் உள்ளனர் என்பதை தெளிவாகக் காட்டுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

மகாராஷ்டிராவில் 40,925 பேர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்

மகாராஷ்டிராவில் கரோனா வழக்குகள் அதிவேகமாக அதிகரித்து வருகின்றன. வெள்ளிக்கிழமை, மாநிலத்தில் 40,925 புதிய கொரோனா வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. இந்த நோயாளிகளில் பாதிக்கும் மேற்பட்டவர்கள் மும்பை நகரத்தைச் சேர்ந்தவர்கள். மும்பையில் கடந்த 24 மணி நேரத்தில் 20,971 புதிய நோயாளிகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளனர்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed