மார்க் லெவின்சன் எண். 5909 ஹெட்ஃபோன்கள் CES 2022 இல் வெளியிடப்பட்டது. நிறுவனத்தின் கூற்றுப்படி, பிரீமியம் சாதனம் இலகுரக மற்றும் நீடித்த கட்டுமானத்தைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் ‘அடாப்டிவ்’ ஆக்டிவ் சத்தம் ரத்து (ANC) உள்ளது. ஹெட்ஃபோன்கள் 40மிமீ பெரிலியம் பூசப்பட்ட இயக்கிகளுடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளன மற்றும் புளூடூத் v5.1 வழியாக இணைப்பை வழங்குகின்றன. அவர்கள் நான்கு பீம்-ஸ்டீயரிங் மைக்ரோஃபோன்கள் மற்றும் ஸ்மார்ட் விண்ட் அடாப்டேஷன் மூலம் தெளிவான அழைப்பு அனுபவத்திற்காக பேக் செய்கிறார்கள். ஹர்மனுக்குச் சொந்தமான பிராண்டின் ஹெட்ஃபோன்களும் பிரீமியம் விலையைக் கோருகின்றன, இது ஆப்பிள் ஏர்போட்ஸ் மேக்ஸை விட இருமடங்காகும்.

மார்க் லெவின்சன் எண். 5909 விலை, கிடைக்கும் தன்மை

மார்க் லெவின்சன் எண். 5909 ஹெட்ஃபோன்களின் விலை $ 999 (சுமார் ரூ. 74,400) ஆக வைக்கப்பட்டுள்ளது. அவர்கள் வாங்குவதற்கு கிடைக்கிறது அமெரிக்காவில் உள்ள பல்வேறு ஆன்லைன் சில்லறை விற்பனையாளர்களிடமிருந்து. ஹெட்ஃபோன்கள் பேர்ல் பிளாக், ஐஸ் பியூட்டர் மற்றும் ரேடியன்ட் ரெட் வண்ண விருப்பங்களில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

மார்க் லெவின்சன் எண். 5909 ஹெட்ஃபோன் விவரக்குறிப்புகள்

மார்க் லெவின்சன் எண். 5909 ஹெட்ஃபோன்கள் பிரீமியம் லெதர் ஹெட்பேண்ட் மற்றும் மாற்றக்கூடிய லெதர் இயர் குஷன்களுடன் வருகின்றன. அனோடைஸ் செய்யப்பட்ட அலுமினிய சட்டகம் உள்ளது, மேலும் காது கோப்பைகளில் வாகன தர உலோக வண்ணப்பூச்சு உள்ளது. அவை 40 மிமீ பெரிலியம் பூசப்பட்ட இயக்கிகளுடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளன, அவை ‘ஹர்மன் கர்வ்’ க்கு ஒலியியல் ரீதியாக உகந்ததாக உள்ளன – அதன் பின்னால் பல வருட ஆராய்ச்சி இருப்பதாக நிறுவனம் கூறுகிறது.

ஓவர்-இயர் ஹெட்ஃபோன்கள் அடாப்டிவ் ஆக்டிவ் சத்தம் ரத்துசெய்யும் மூன்று முறைகளுடன் வருகின்றன, இது பயனர்கள் சத்தத்தின் அளவைத் தேர்வுசெய்ய அனுமதிக்கிறது. மார்க் லெவின்சன் எண் 5909 ஆனது சுற்றுப்புற விழிப்புணர்வு பயன்முறையைக் கொண்டுள்ளது, அதை அகற்றாமல் மக்களுடன் பேசுவதற்குப் பயன்படுத்தலாம். ஹெட்ஃபோன்கள். ஸ்மார்ட் விண்ட் அடாப்டேஷனுடன் கூடிய நான்கு பீம்-ஸ்டீரிங் மைக்ரோஃபோன்களையும் வாடிக்கையாளர்கள் பெறுகிறார்கள், அவை பேசும் போது சுற்றுச்சூழல் இரைச்சலை ரத்து செய்வதாகக் கூறப்படுகிறது.

பிரீமியம் ஹெட்ஃபோன்கள் மார்க் லெவின்சன் ஹெட்ஃபோன்கள் பயன்பாட்டின் மூலம் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட கேட்பதை வழங்குகின்றன. இணைப்பிற்காக, மார்க் லெவின்சன் எண். 5909 ஹெட்ஃபோன்கள் AAC மற்றும் aptX அடாப்டிவ் கோடெக்குகள் ஆதரவுடன் புளூடூத் v5.1 ஐப் பயன்படுத்துகின்றன. அவை ஹை-ரெஸ் ஆடியோ சான்றளிக்கப்பட்டவை, LDAC ஆடியோ கோடெக்கை ஆதரிக்கின்றன, மேலும் 40kHz வரை ஒலியியல் பதிலைக் கொண்டுள்ளன என்று நிறுவனம் கூறுகிறது.

பேட்டரியைப் பொறுத்த வரையில், மார்க் லெவின்சன் எண். 5909 ஹெட்ஃபோன்கள் ANC ஆஃப் செய்யப்பட்டவுடன் ஒரு முறை சார்ஜ் செய்தால் 34 மணிநேரம் வரை விளையாடும் நேரத்தை வழங்குவதாகக் கூறப்படுகிறது. அவர்கள் ANC இயக்கப்பட்ட 30 மணிநேர விளையாட்டு நேரத்தை வழங்குவதாக கூறப்படுகிறது.


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.

சௌரப் குலேஷ் கேஜெட்ஸ் 360 இல் தலைமை துணை ஆசிரியர் ஆவார். தேசிய நாளிதழ், செய்தி நிறுவனம், பத்திரிக்கை போன்றவற்றில் பணியாற்றிய இவர், தற்போது ஆன்லைனில் தொழில்நுட்ப செய்திகளை எழுதி வருகிறார். இணைய பாதுகாப்பு, நிறுவன மற்றும் நுகர்வோர் தொழில்நுட்பம் தொடர்பான தலைப்புகளில் அவருக்கு பரந்த அறிவு உள்ளது. Sorabhk@ndtv.com க்கு எழுதவும் அல்லது @KuleshSourabh என்ற அவரது கைப்பிடி மூலம் Twitter இல் அவரைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
மேலும்

CES 2022: HTC Vive Focus 3 VR ஹெட்செட் மெய்நிகர் இடத்தில் மேலும் பலவற்றைச் செய்ய Vive மணிக்கட்டு டிராக்கர் துணையைப் பெறுகிறதுlink

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed