லண்டன்: உயர் நீதிமன்ற நீதிபதி துணை மாஸ்டர் சதுப்பு நிலம் வலுக்கட்டாயமாக வைத்திருக்கும் உத்தரவை நிறுத்தி வைப்பதா என்பது குறித்த தனது முடிவை ஒதுக்கியுள்ளது விஜய் மல்லையாபல மில்லியன் பவுண்டுகள் கொண்ட சொகுசு டவுன்ஹவுஸ், 18/19 கார்ன்வால் டெரஸ் ரீஜண்ட்ஸ் பூங்காவைக் கண்டும் காணாதது லண்டன்,
சுவிஸ் வங்கி யுபிஎஸ் அவரது மகன் மல்லையாவுக்கு எதிராக அனுமதி கடிதம் வழங்க ஏஜி அனுமதி பெற்றிருந்தார் சித்தார்த்தா மற்றும் அங்கு வசிக்கும் தாய் லலிதா, அதே போல் பிரிட்டிஷ் வர்ஜின் தீவுகளில் பதிவு செய்யப்பட்ட நிறுவனம். ரோஸ் கேபிடல் வென்ச்சர்ஸ் லிமிடெட், அக்டோபர் 2021 துணை மாஸ்டர். இருந்து கிண்ணங்கள் லண்டன் உயர் நீதிமன்றத்தில்.
சொத்தை வைத்திருக்கும் ரோஸ் கேபிடல் நிறுவனம் 2012 ஆம் ஆண்டு யூபிஎஸ் நிறுவனத்திடம் 20.4 மில்லியன் பவுண்டுகள் (ரூ. 200 கோடி) ஐந்தாண்டு கடனுக்கான பத்திரமாக சொத்துக்களை அடமானம் வைத்த பிறகு, மல்லையா குடும்பத்தை வெளியேற்றி வீட்டை விற்க வங்கி விரும்புகிறது. மார்ச் 26, 2017 அன்று கடன் காலம் முடிவடைந்தது, அன்று நிலுவைத் தொகை செலுத்தப்படவில்லை.
ரோஸ் கேபிடல் மல்லையா குடும்ப அறக்கட்டளை சிலேட்டா அறக்கட்டளைக்கு சொந்தமானது. திங்களன்று, ரோஸ் கேபிடல், கடன் வழங்குபவருக்கு சொத்துக்களை திருப்பிச் செலுத்துவதற்கு கூடுதல் அவகாசம் தேவை என்று கூறி, தடையை கோரியது. 2017 ஆம் ஆண்டு முதல் இந்த வழக்கு பலமுறை தாமதமாகி வருவதால், ஒத்திவைப்பை எதிர்ப்பதாகவும், உடைமை நடவடிக்கைகளை தொடர விரும்புவதாகவும் யுபிஎஸ் கூறியது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *