பிறகு மலாக்கா அரோரா மற்றும் அர்ஜுன் கபூர் எல்லாவற்றையும் முடித்துவிட்டு ஒரு காதல் விடுமுறையை எடுத்தார் பிரித்தல் அவர்களின் சொர்க்கத்தில் எல்லாம் சரியாக இல்லை என்ற வதந்திகள் மீண்டும் பரவி வருவதாக ஊகங்கள் பரவின.

கடந்த 6 நாட்களாக மலாய்கா வீட்டை விட்டு வெளியே வரவில்லை என செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன. நடிகை உள்ளே சென்றாள் தனித்தனியாக வைத்திருத்தல். அறிக்கையின்படி, அவர் பிரிந்ததில் இருந்து மிகவும் உடைந்துவிட்டார், சிறிது காலம் உலகத்தை விட்டு விலகி இருக்க முடிவு செய்தார். அர்ஜுனைப் பொறுத்தவரை, அவர் இரவு உணவிற்கு அங்கு வந்தார் ரியா கபூர்வீடு. ஆனால், மலைகாவின் வீடு ரியாவின் வீட்டிற்கு மிக அருகில் இருந்தபோதிலும், அர்ஜுன் அவரை சந்திக்க செல்லவில்லை. வழக்கமாக அர்ஜுனுடன் குடும்ப விருந்துக்கு வரும் மலாய்காவும் புறக்கணித்தார்.

இருப்பினும், சில நாட்களுக்கு முன்பு மலாய்கா தனது நாயை நடக்கச் சென்றதாக ஈடீம்ஸிடம் ஒரு ஆதாரம் தெரிவித்தது. இருப்பினும், எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு காரணமாக கோவிட் நாட்டில் வழக்குகள், நடிகை தனது உல்லாசப் பயணங்களை மட்டுப்படுத்தி, கடந்த சில நாட்களாக தனியாக இருந்துள்ளார். இருப்பினும், இதற்கும் அர்ஜுன் கபூருக்கும் எந்த தொடர்பும் இல்லை, அவர்களின் சொர்க்கத்தில் எல்லாம் நன்றாக இருக்கிறது.

கோவிட்-19 ஆனது அர்ஜுன் மற்றும் அன்ஷுலா, ரியா மற்றும் கரண் பூலானி ஆகியோருக்கு நேர்மறையாக மாறியது. நான்கு பேரும் தங்கள் நெருங்கிய குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் கூட வெளி உலகத்துடன் எந்த தொடர்பும் இல்லாமல் நன்கு கட்டுப்படுத்தப்பட்டு கவனித்துக் கொண்டனர். இரண்டு வாரங்களுக்குப் பிறகு, அவர்களுக்கு சமீபத்தில் ஒரு நெகட்டிவ் வந்தது.

நீண்ட காலமாக தங்கள் உறவை ரகசியமாக வைத்திருந்த மலைக்கா மற்றும் அர்ஜுன், சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு இது குறித்து பகிரங்கமாக வெளிவந்தனர். அப்போதிருந்து, இந்த ஜோடி தங்கள் காதல் கதையால் நகரத்தை சிவப்பு வண்ணம் தீட்டுகிறது.

வேலை முன்னணியில், அர்ஜுன் அடுத்ததாக மோஹித் சூரியின் ‘ஒன் வில்லன் ரிட்டர்ன்ஸ்’ படத்தில் ஜான் ஆபிரகாம், திஷா பதானி மற்றும் தாரா சுதாரியா ஆகியோரின் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். அவரது பைப்லைனில் ஒரு ‘தையல்’ உள்ளது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *