இவர்கள் இருவரின் காதல் கெட்அப்பிற்கு பிறகு அர்ஜுன் பற்றி வதந்தி பரவியது கபூர் மற்றும் மலைகா அரோரா அவர்களின் உறவை முறித்துக் கொண்டார். அந்த வதந்திகள் அனைத்தையும் தளர்த்தி, அர்ஜுன் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் மலைகாவுடன் ஒரு அழகான படத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார், மேலும் அதில் உரத்த வார்த்தைகளுடன் ஒரு குறிப்பை எழுதினார், “தீய வதந்திகளுக்கு இடமில்லை. கவனமாக இருக்கவும். ஆசீர்வதிக்கப்படுங்கள். மக்களுக்கு வணக்கம். நான் அனைவரையும் நேசிக்கிறேன்”

சில நிமிடங்களில், காதலி மலாக்கா அரோராவும் பதவியை ஏற்று ரெட் ஹார்ட் ஈமோஜியை கைவிட்டார். பூமி பெட்னேகர், அதியா ஷெட்டி மற்றும் தாரா சுதாரியா போன்ற பல B’டவுன் பிரபலங்களும் அவர்களை காதலித்தனர்.

ஸ்கிரீன்ஷாட் 2022-01-12 மாலை 6.23.30 மணிக்கு

கடந்த ஆறு நாட்களாக மலாய்கா வீட்டை விட்டு வெளியே வரவில்லை என்றும், முற்றிலும் தனியாக இருப்பதாகவும் ஒரு செய்தி இணையதளத்தில் நேற்று முன் தினம் செய்தி வெளியானது. பிரிந்ததில் இருந்து அவள் மிகவும் உடைந்துவிட்டாள், அவள் உலகத்தை விட்டு சிறிது காலம் இருக்க முடிவு செய்தாள் என்று அறிக்கை கூறுகிறது. மலைக்காவின் வீடு ரியாவின் வீட்டிற்கு மிக அருகில் இருந்தாலும், ரியா கபூரின் வீட்டிற்கு இரவு உணவிற்கு வந்த அர்ஜுன் கூட அவருடன் வரவில்லை அல்லது சந்திக்கவில்லை.

இருப்பினும், ஒரு ஆதாரம் பின்னர் ETimes உடன் பகிர்ந்து கொண்டது, சில நாட்களுக்கு முன்பு மலாக்கா தனது நாயை ஒரு நடைக்கு இறக்கிவிட்டார். இருப்பினும், நாட்டில் கோவிட் வழக்குகளின் எண்ணிக்கை அதிகரித்ததால், அவர் தனிமையில் விடப்பட்டார் மற்றும் அர்ஜுன் கபூருடன் எந்த தொடர்பும் இல்லை, மேலும் அவர்களின் சொர்க்கத்தில் எல்லாம் நன்றாக இருந்தது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *