நியூஸ் டெஸ்க், அமர் உஜாலா, புது தில்லி

வெளியிட்டவர்: கௌரவ் பாண்டே
புதுப்பிக்கப்பட்டது செவ்வாய், 11 ஜனவரி 2022 11:15 PM IST

சுருக்கம்

மத்திய சாலை போக்குவரத்து மற்றும் நெடுஞ்சாலைத்துறை அமைச்சர் நிதின் கட்கரிக்கு கொரோனா வைரஸ் தொற்று ஏற்பட்டுள்ளது.

மத்திய அமைச்சர் நிதின் கட்கரி
– புகைப்படம்: ANI (கோப்பு)

செய்தி கேட்க

மத்திய அமைச்சர் நிதின் கட்கரிக்கும் கொரோனா வைரஸ் தொற்று ஏற்பட்டுள்ளது. செவ்வாய்கிழமை இரவு அவருக்கு கொரோனா பாதிப்பு இருப்பது குறித்து தெரிவித்தார். கட்காரி தனது ட்விட்டர் பதிவில், ‘இன்று லேசான அறிகுறிகளுடன் எனக்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தேவையான அனைத்து நெறிமுறைகளையும் நான் பின்பற்றுகிறேன். நான் என்னை தனிமைப்படுத்திக் கொண்டு வீட்டு தனிமைப்படுத்தலில் உள்ளேன். என்னுடன் தொடர்பு கொண்ட அனைவரையும் சுயமாக தனிமைப்படுத்தி பரிசோதனை செய்து கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறேன்.

முன்னதாக திங்கள்கிழமை பாதுகாப்பு அமைச்சர் ராஜ்நாத் சிங்குக்கும் கொரோனா தொற்று இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. அவரும் தற்போது அவரது வீட்டில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளார். இன்று, டெல்லி ராணுவ மருத்துவமனையைச் சேர்ந்த டாக்டர்கள் குழு அவரை பரிசோதித்து, அவரது உடல்நிலையில் முன்னேற்றம் ஏற்பட்டுள்ளதாக தெரிவித்தனர். நாட்டில் மீண்டும் கரோனா நோய்த்தொற்று வழக்குகள் வேகமாக அதிகரித்து வருகின்றன என்பதை உங்களுக்குச் சொல்வோம். அதே நேரத்தில், கொரோனா வைரஸின் புதிய மற்றும் அதிக தொற்று வகையான Omicron காரணமாகவும் ஆபத்து அதிகரித்துள்ளது.

வாய்ப்பு

மத்திய அமைச்சர் நிதின் கட்கரிக்கும் கொரோனா வைரஸ் தொற்று ஏற்பட்டுள்ளது. செவ்வாய்கிழமை இரவு தனக்கு கொரோனா பாதிப்பு இருப்பது குறித்து தெரிவித்தார். கட்காரி தனது ட்விட்டர் பதிவில், ‘இன்று லேசான அறிகுறிகளுடன் எனக்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தேவையான அனைத்து நெறிமுறைகளையும் நான் பின்பற்றுகிறேன். நான் என்னை தனிமைப்படுத்திக் கொண்டு வீட்டு தனிமைப்படுத்தலில் உள்ளேன். என்னுடன் தொடர்பு கொண்ட அனைவரையும் சுயமாக தனிமைப்படுத்தி பரிசோதனை செய்து கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறேன்.

முன்னதாக திங்கள்கிழமை பாதுகாப்பு அமைச்சர் ராஜ்நாத் சிங்குக்கும் கொரோனா தொற்று இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. அவரும் தற்போது அவரது வீட்டில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளார். இன்று, டெல்லி ராணுவ மருத்துவமனையைச் சேர்ந்த டாக்டர்கள் குழு அவரை பரிசோதித்து, அவரது உடல்நிலையில் முன்னேற்றம் ஏற்பட்டுள்ளதாக தெரிவித்தனர். நாட்டில் மீண்டும் கரோனா நோய்த்தொற்று வழக்குகள் வேகமாக அதிகரித்து வருகின்றன என்பதை உங்களுக்குச் சொல்வோம். அதே நேரத்தில், கொரோனா வைரஸின் புதிய மற்றும் அதிக தொற்று வகையான Omicron காரணமாகவும் ஆபத்து அதிகரித்துள்ளது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *