பாலிவுட் நடிகை ப்ரீத்தி ஜிந்தா இரட்டை குழந்தைகளை வரவேற்கிறார் ஜெய் மற்றும் கியா நவம்பர் மாதம் தனது கணவருடன் வாடகைத் தாய் மூலம் ஜீன் குட்எனஃப். அவர் தாய்மையை தழுவியதால், இந்த கட்டத்தில் இருந்து தனக்கு பிடித்த தருணங்களுடன் தனது ரசிகர்களையும் கவனித்துக்கொள்கிறார்.

அதைச் சொல்லி, நடிகை சமீபத்தில் தனது குழந்தையை அனைத்து அன்புடனும் பாசத்துடனும் கட்டிப்பிடிக்கும் அபிமான படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். புகைப்படத்துடன் “மம்மி வைப்ஸ்” என்ற சிறு குறிப்பும் உள்ளது. ப்ரீத்தி தனது பிரகாசமான புன்னகையில் ஒன்றை அணிந்து, பச்சை நிற புல்ஓவர் அணிந்திருந்த போது குட்டையான பேபி பிங்க் நிற ஸ்வெட்டரை அணிந்திருந்தார்.

நவம்பர் 2021 இல், பிரீத்தி தானும் தனது கணவரும் வாடகைத் தாய் மூலம் இரட்டைக் குழந்தைகளை வரவேற்றனர் என்ற நற்செய்தியை அறிவித்தார். அவர்களின் புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு, ப்ரீத்தி எழுதினார், “அனைவருக்கும் வணக்கம், எங்கள் அற்புதமான செய்திகளை இன்று உங்கள் அனைவருடனும் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்புகிறேன். ஜீனும் நானும் மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறோம், எங்கள் இரட்டையர்களை நாங்கள் வரவேற்கும் போது எங்கள் இதயங்கள் நன்றியுணர்வு மற்றும் மிகுந்த அன்பினால் நிறைந்துள்ளது ஜெய் ஜிந்தா குட்எனஃப் மற்றும் ஜியா ஜிந்தா குட்எனஃப் எங்கள் குடும்பத்தில்.”

“எங்கள் வாழ்வின் இந்த புதிய கட்டத்தைப் பற்றி நாங்கள் மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறோம். இந்த அற்புதமான பயணத்தின் ஒரு பகுதியாக இருந்த டாக்டர்கள், செவிலியர்கள் மற்றும் எங்கள் வாடகைக்கு மனமார்ந்த நன்றி. அன்பும் ஒளியும் – ஜீன், ப்ரீத்தி, ஜெய் மற்றும் கியா # நன்றி # குடும்பம் # இரட்டையர்கள் #டிங்” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed