Battlegrounds Mobile India (BGMI) டெவலப்பர் Crafton பிரபலமான போர் ராயல் கேமிற்கான புதிய புதுப்பிப்பை வெளியிடுகிறது. முன்பே அறிவித்தபடி, ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் என்பது தீம் புதுப்பிப்பின் முக்கிய சிறப்பம்சமாகும். சமீபத்திய 1.8.0 புதுப்பிப்பு UI மேம்பாடுகளைக் கொண்டுவருகிறது, இதனால் வீரர்கள் விரும்பிய போட்டியை விரைவாகத் தேர்ந்தெடுக்க அனுமதிக்கிறது. புதுப்பித்தலின் மூலம், பிப்ரவரி 14 வரை பிளேயர்கள் புதிய Livic: Aftermath தீமைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளலாம். புதிய பதிப்பு நிறுவப்பட்டதும், தரவரிசை மற்றும் இயல்பான பொருத்தம் தனித்தனியாகக் காட்டப்படும். புதுப்பிப்பில் தானியங்கி குறிப்பையும் கொண்டுள்ளது. புதிய அம்சங்களுடன், கேமில் இருக்கும் கூறுகளுக்கு சில மேம்பாடுகளுடன் புதுப்பிப்பும் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. சில வீரர்கள் ஜனவரி புதுப்பிப்பு தொடர்பான சிக்கல்களைக் கொடியிட்டனர் மற்றும் நிறுவனம் அதை சரிசெய்ய முன்வந்தது.

கைவினைப்பொருட்கள் வெள்ளிக்கிழமை அன்று அறிவித்தார் பதிப்பு 1.8.0க்கான வெளியீட்டைப் புதுப்பிக்கவும் போர்க்களம் மொபைல் இந்தியா, இரண்டிற்கும் புதுப்பிக்கவும் அண்ட்ராய்டு மற்றும் iOS கொண்டு வரும் ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் வீரர்களுக்கான தீம் பயன்முறை மற்றும் பின்விளைவு விளையாட்டு முறை. இது இப்போது வேறு பொருந்தக்கூடிய பயன்முறையைக் கொண்டுள்ளது. இதன் மூலம், சீசன் அடுக்கு புள்ளிகள் தரவரிசை மேட்ச்மேக்கிங்கில் பிரதிபலிக்கும், மேலும் வீரர் சாதாரண மேட்ச்மேக்கிங்கில் விளையாடினால் சீசன் அடுக்கு புள்ளிகள் பாதிக்கப்படாது. Crafton UI இல் சில மாற்றங்களைச் சேர்த்துள்ளது, இதனால் பயனர்கள் விரும்பிய பொருத்தத்தை எளிதாக தேர்வு செய்யலாம்.

புதிய அப்டேட்டில் உள்ள மற்றொரு சிறப்பம்சம், லிவிக்: பின்விளைவு பயன்முறையை சாதாரண போட்டிகளில் மட்டுமே விளையாட முடியும். இது சீசன் டயர் புள்ளியை பாதிக்காது. Livik இல்: பின்விளைவுகள்: துப்பாக்கிகள் மற்றும் ஸ்கோப் பயன்முறை வீரர்கள் தானியங்கி தீ மூலம் எதிரிகளை கொல்ல முடியும். புதிய பதிப்பின் மூலம் வரைபடத்தில் விரைவாக நகர்த்துவதற்கான ஜிப்லைன்களை வீரர்கள் பெறுவார்கள். மேலும், விழுந்து கிடக்கும் தோழர்களை மீட்க ஒரு தகவல் தொடர்பு கோபுரம் இருக்கும்.

BGMI பிளேயர்கள் புதிய சப்ளை ஸ்டோர்களை கிளாசிக் பயன்முறையில் வரைபடத்தில் காணலாம், அங்கு அவர்கள் கொள்ளையடிக்கப்பட்ட நாணயங்களை விநியோக பொருட்களுடன் பரிமாறிக்கொள்ளலாம். பதிப்பு 1.8.0 இல் வரவிருக்கும் சப்ளை க்ரேட் இருப்பிடத்தைக் குறிக்கும் ஒரு காட்டி இருக்கும். தோற்கடிக்கப்பட்ட அணியினரை நினைவுபடுத்த உருப்படிகளை மீண்டும் உருவாக்கவும், அவை வரைபடம் முழுவதும் காட்டப்படும். தோற்கடிக்கப்பட்ட அணியினரை உயிர்ப்பிக்க வீரர்கள் தங்கள் பெட்டிகளில் இருந்து அடையாள அட்டைகளை மீட்டெடுக்க வேண்டும்.

புதிய 1.8.0 மேம்படுத்தல் துப்பாக்கிகளில் மேம்பாடுகளைக் கொண்டுவருகிறது. புதுப்பித்தலில் சில மேம்பாடுகள் உள்ளன. துப்பாக்கிச் சூடு திசை மற்றும் நோக்கத்தில் உள்ள சிக்கல்கள் மற்றும் புல்லட் பரவல் சிக்கல்கள் காட்சித் தீர்மானம் மூலம் சரி செய்யப்பட்டுள்ளன. BGMI இப்போது நாக் அவுட் வீரர்களை தண்ணீரில் நீந்த அனுமதிக்கும். மேலும், புதிய பதிப்பில், வரைபடத்தில் இருப்பிடத்தின் பெயர் முப்பரிமாணத்தில் காட்டப்படும்.

தானியங்கு மார்க்கிங் மற்றும் எதிரிகளைக் கண்டறிவதற்கான பிங் உடன் ஆட்டோ-ஜம்ப் ஆகியவை புதுப்பித்தலால் வாங்கப்பட்ட பிற புதிய அம்சங்களாகும். கூடுதலாக, நிறுவனம் மோசடி செய்பவர்களைப் புகாரளிக்கும் ரசீது மற்றும் விளைவுகளில் மேம்பாடுகளைச் சேர்த்துள்ளது. இது அதிக தகுதி நிலைகளைக் கொண்ட வீரர்களுக்கு வெகுமதிகளை வழங்கும்.

ஜனவரி புதுப்பிப்பை நிறுவிய பிறகு, சில பயனர்கள் விளையாட்டில் சிக்கல்களை எதிர்கொள்கின்றனர். கிராஃப்டன் ஆகும் வெளிச்சம் போட்டது இரண்டு பிரச்சினைகளையும் அவற்றுக்கான தீர்வையும் வழங்கினார். லாபியின் கீழ் வலது மூலையில் உள்ள அம்புக்குறியைத் தட்டுவதன் மூலம், முரண்பாடுகள் ஏற்பட்டால், கேம் வாடிக்கையாளர் சேவையை அணுக பயனர்கள் பரிந்துரைக்கப்படுகிறார்கள் > அமைப்புகள் > அடிப்படை > வாடிக்கையாளர் சேவை.


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed