புதுடெல்லி: மத்திய தொலைத்தொடர்பு அமைச்சர் அஸ்வினி வைஷ்ணவ் தற்போதைய மற்றும் எதிர்கால கடன் பொறுப்புகள் தங்கள் வட்டி கடன்களை ஈக்விட்டியாக மாற்ற முன்மொழிந்த தொலைதொடர்பு நிறுவனங்களிடமே இருக்கும் என்று புதன்கிழமை கூறியது.
கடன்பட்டது வோடபோன் ஐடியா லிமிடெட் (VIL), டாடா டெலி சர்வீசஸ் லிமிடெட் (TTSL) மற்றும் Tata Teleservices (மகாராஷ்டிரா) லிமிடெட் (TTML) ஆகியவை அரசாங்கத்திற்கு செலுத்த வேண்டிய வட்டிப் பொறுப்பை ஈக்விட்டியாக மாற்ற முன்மொழிந்துள்ளன. மாற்றத்திற்குப் பிறகு, இந்த மூன்று நிறுவனங்களிலும் அரசாங்கத்தின் பங்கு இருக்கும்.
வைஷ்ணவ் PTI க்கு அளித்த பேட்டியில், “அரசு முதலீட்டாளராக மட்டுமே இருக்கும். நிறுவனங்கள் தொழில் வல்லுநர்களால் நடத்தப்படும். அனைத்து கடன் பொறுப்புகளும் நிறுவனங்களின் பொறுப்பாக இருக்கும். நிறுவனங்கள் எங்களுக்கு உறுதி அளித்துள்ளன” என்று கூறினார்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *