சுருக்கம்

டெல்லியில் பெட்ரோல் விலை ரூ.95.41 ஆகவும், டீசல் விலை லிட்டருக்கு ரூ.86.67 ஆகவும் உள்ளது. மும்பையில் பெட்ரோல் விலை ரூ.109.98 ஆகவும், டீசல் விலை லிட்டருக்கு ரூ.94.14 ஆகவும் உள்ளது.

பெட்ரோல் மற்றும் டீசல் விலை
– புகைப்படம்: PTI

செய்தி கேட்க

பெட்ரோல், டீசல் விலையில் இன்று அரசு எண்ணெய் நிறுவனங்கள் எந்த மாற்றமும் செய்யவில்லை. இன்று 43 நாட்களுக்கு பிறகும் விலை நிலையாக உள்ளது. கடந்த சில மாதங்களாக நாட்டின் பல மாநிலங்களில் பெட்ரோல் விலை 100 ரூபாய்க்கு மேல் உள்ளது. நாட்டில் கச்சா எண்ணெய் விலை இன்றும் சாமானியர்களின் பாக்கெட்டுகளை பாதித்து வருகிறது.

டெல்லியில் பெட்ரோல் விலை ரூ.95.41 ஆகவும், டீசல் விலை லிட்டருக்கு ரூ.86.67 ஆகவும் உள்ளது. மும்பையில் பெட்ரோல் விலை ரூ.109.98 ஆகவும், டீசல் விலை லிட்டருக்கு ரூ.94.14 ஆகவும் உள்ளது. கொல்கத்தாவில் பெட்ரோல் விலை ரூ.104.67 ஆகவும், டீசல் விலை லிட்டருக்கு ரூ.89.79 ஆகவும் உள்ளது. அதே சமயம் சென்னையிலும் ஒரு லிட்டர் பெட்ரோல் ரூ.101.40 ஆகவும், டீசல் லிட்டருக்கு ரூ.91.43 ஆகவும் உள்ளது.

முக்கிய பெருநகரங்களில் விலை எவ்வளவு என்பதை தெரிந்து கொள்ளுங்கள்
இன்று டெல்லி, கொல்கத்தா, மும்பை மற்றும் சென்னையில் ஒரு லிட்டர் பெட்ரோல் மற்றும் டீசல் விலை பின்வருமாறு.

நகரம் டீசல் பெட்ரோல்
டெல்லி 86.67 95.41
மும்பை 94.14 109.98
கொல்கத்தா 89.79 104.67
சென்னை 91.43 101.40

(பெட்ரோல்-டீசல் விலை லிட்டருக்கு ரூ.)

இந்த மாநிலங்களில் பெட்ரோல் விலை 100 ரூபாயை தாண்டியுள்ளது
மத்தியப் பிரதேசம், ராஜஸ்தான், மகாராஷ்டிரா, ஆந்திரப் பிரதேசம், தெலுங்கானா, கர்நாடகா, ஒடிசா, ஜம்மு காஷ்மீர் மற்றும் லடாக் ஆகிய மாநிலங்களில் பெட்ரோல் விலை 100 ரூபாய்க்கு இயங்குகிறது என்பதைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறோம். மும்பையில் பெட்ரோல் விலை அதிகமாக உள்ளது.

உங்கள் நகரத்தில் விலை எவ்வளவு என்று தெரிந்து கொள்ளுங்கள்
பெட்ரோல், டீசல் விலையை எஸ்எம்எஸ் மூலமாகவும் தெரிந்து கொள்ளலாம். இந்தியன் ஆயில் இணையதளத்தின்படி, நீங்கள் RSP மற்றும் உங்கள் நகரக் குறியீட்டை எழுதி 9224992249 என்ற எண்ணுக்கு அனுப்ப வேண்டும். ஒவ்வொரு நகரத்திற்கும் குறியீடு வேறுபட்டது, அதை நீங்கள் IOCL இணையதளத்தில் இருந்து பெறுவீர்கள்.

இங்கே பார்க்கவும்- https://iocl.com/Products/PetrolDieselPrices.aspx

பெட்ரோல், டீசல் விலை தினமும் காலை 6 மணிக்கு மாறுகிறது என்று சொல்கிறோம். புதிய கட்டணங்கள் காலை 6 மணி முதல் அமலுக்கு வரும். பெட்ரோல் மற்றும் டீசல் விலையில் கலால் வரி, டீலர் கமிஷன் மற்றும் பிற பொருட்களைச் சேர்த்த பிறகு, அதன் விலை கிட்டத்தட்ட இருமடங்காகிறது.

இந்த அளவுருக்களின் அடிப்படையில் பெட்ரோல், டீசல் விலையை நிர்ணயிக்கும் பணியை எண்ணெய் நிறுவனங்கள் தினமும் செய்கின்றன. டீலர்கள் பெட்ரோல் பம்புகளை நடத்துபவர்கள். வரிகள் மற்றும் தங்களுடைய சொந்த மார்ஜின்களைச் சேர்த்த பிறகு நுகர்வோருக்கு சில்லறை விலையில் பெட்ரோலை விற்கிறார்கள். இந்த விலையும் பெட்ரோல் விலை மற்றும் டீசல் விலையில் சேர்க்கப்படுகிறது.

வாய்ப்பு

பெட்ரோல், டீசல் விலையில் இன்று அரசு எண்ணெய் நிறுவனங்கள் எந்த மாற்றமும் செய்யவில்லை. இன்று 43 நாட்களுக்கு பிறகும் விலை நிலையாக உள்ளது. கடந்த சில மாதங்களாக நாட்டின் பல மாநிலங்களில் பெட்ரோல் விலை 100 ரூபாய்க்கு மேல் உள்ளது. நாட்டில் கச்சா எண்ணெய் விலை இன்றும் சாமானியர்களின் பாக்கெட்டுகளை பாதித்து வருகிறது.

டெல்லியில் பெட்ரோல் விலை ரூ.95.41 ஆகவும், டீசல் விலை லிட்டருக்கு ரூ.86.67 ஆகவும் உள்ளது. மும்பையில் பெட்ரோல் விலை ரூ.109.98 ஆகவும், டீசல் விலை லிட்டருக்கு ரூ.94.14 ஆகவும் உள்ளது. கொல்கத்தாவில் பெட்ரோல் விலை ரூ.104.67 ஆகவும், டீசல் விலை லிட்டருக்கு ரூ.89.79 ஆகவும் உள்ளது. அதே சமயம் சென்னையிலும் ஒரு லிட்டர் பெட்ரோல் ரூ.101.40 ஆகவும், டீசல் லிட்டருக்கு ரூ.91.43 ஆகவும் உள்ளது.

முக்கிய பெருநகரங்களில் விலை எவ்வளவு என்பதை தெரிந்து கொள்ளுங்கள்

இன்று டெல்லி, கொல்கத்தா, மும்பை மற்றும் சென்னையில் ஒரு லிட்டர் பெட்ரோல் மற்றும் டீசல் விலை பின்வருமாறு.

நகரம் டீசல் பெட்ரோல்
டெல்லி 86.67 95.41
மும்பை 94.14 109.98
கொல்கத்தா 89.79 104.67
சென்னை 91.43 101.40

(பெட்ரோல்-டீசல் விலை லிட்டருக்கு ரூ.)

இந்த மாநிலங்களில் பெட்ரோல் விலை 100 ரூபாயை தாண்டியுள்ளது

மத்தியப் பிரதேசம், ராஜஸ்தான், மகாராஷ்டிரா, ஆந்திரப் பிரதேசம், தெலுங்கானா, கர்நாடகா, ஒடிசா, ஜம்மு காஷ்மீர் மற்றும் லடாக் ஆகிய மாநிலங்களில் பெட்ரோல் விலை 100 ரூபாய்க்கு இயங்குகிறது என்பதைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறோம். மும்பையில் பெட்ரோல் விலை அதிகமாக உள்ளது.

உங்கள் நகரத்தில் விலை எவ்வளவு என்று தெரிந்து கொள்ளுங்கள்

பெட்ரோல், டீசல் விலையை எஸ்எம்எஸ் மூலமாகவும் தெரிந்து கொள்ளலாம். இந்தியன் ஆயில் இணையதளத்தின்படி, நீங்கள் RSP மற்றும் உங்கள் நகரக் குறியீட்டை எழுதி 9224992249 என்ற எண்ணுக்கு அனுப்ப வேண்டும். ஒவ்வொரு நகரத்திற்கும் குறியீடு வேறுபட்டது, அதை நீங்கள் IOCL இணையதளத்தில் இருந்து பெறுவீர்கள்.

இங்கே பார்க்கவும்- https://iocl.com/Products/PetrolDieselPrices.aspx

பெட்ரோல், டீசல் விலை தினமும் காலை 6 மணிக்கு மாறுகிறது என்று சொல்கிறோம். புதிய கட்டணங்கள் காலை 6 மணி முதல் அமலுக்கு வரும். பெட்ரோல் மற்றும் டீசல் விலையில் கலால் வரி, டீலர் கமிஷன் மற்றும் பிற பொருட்களைச் சேர்த்த பிறகு, அதன் விலை கிட்டத்தட்ட இருமடங்காகிறது.

இந்த அளவுருக்களின் அடிப்படையில் பெட்ரோல், டீசல் விலையை நிர்ணயிக்கும் பணியை எண்ணெய் நிறுவனங்கள் தினமும் செய்கின்றன. டீலர்கள் பெட்ரோல் பம்புகளை நடத்துபவர்கள். வரிகள் மற்றும் தங்களுடைய சொந்த மார்ஜின்களைச் சேர்த்த பிறகு நுகர்வோருக்கு சில்லறை விலையில் பெட்ரோலை விற்கிறார்கள். இந்த விலையும் பெட்ரோல் விலை மற்றும் டீசல் விலையில் சேர்க்கப்படுகிறது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *