புதுமணத் தம்பதிகள் கத்ரீனா கைஃப் இன்று விமான நிலையத்தில் அவளைக் கிளிக் செய்வது முற்றிலும் கறுப்பின மக்கள் குழுவாக மாறியது. நடிகை கருப்பு நிற ஹூடி அணிந்து, அதற்கு பொருத்தமான லெதர் பேண்ட் மற்றும் ஷூ அணிந்திருந்தார். கோவிட்-19-ல் இருந்து முன்னெச்சரிக்கையாக முகமூடி மற்றும் முகக் கவசத்தையும் அணிந்திருந்தார். பாப்பராசி தன் படங்களை க்ளிக் செய்தபோது அவள் சிரித்தாள். இங்கே, பாருங்கள்:

கத்ரீனா 1

கத்ரீனா 2

இதற்கிடையில், வேலை முன்னணியில், நடிகை வேலை செய்யத் தொடங்கினார் ஸ்ரீராம் ராகவன்என்ற அடுத்த தலைப்பு ‘கிறிஸ்துமஸ் வாழ்த்துக்கள்’ நகரத்தில். இந்தப் படத்தில் தென்னிந்திய நடிகர் விஜய் சேதுபதி நடிக்கவுள்ளார்.

மறுபுறம் கத்ரீனாவும் ஜோடியாக நடிக்கவுள்ளார் சல்மான் கான் ‘புலி’ உரிமையின் மூன்றாவது தவணையில். நாடு முழுவதும் அதிகரித்து வரும் கோவிட் -19 வழக்குகளை அடுத்து, படத்தின் டெல்லி படப்பிடிப்பு அட்டவணையை ஒத்திவைக்க திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் முடிவு செய்துள்ளனர்.

மணிஷ் ஷர்மா இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் ‘டைகர் 3’ படத்திலும் இம்ரான் ஹாஷ்மி நடித்து வருகிறார். படத்தின் பெரும்பகுதி கடந்த ஆண்டு ரஷ்யா, துருக்கி மற்றும் ஆஸ்திரியாவில் படமாக்கப்பட்டது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed