புது தில்லி: ஆப்பிள் நிறுத்தப்பட்டுள்ளது பீட்ஸ் மாத்திரை பிளஸ் புளூடூத் ஸ்பீக்கர். 9to5Mac இன் படி, ஸ்பீக்கர் இனி கிடைக்காது அடிக்கிறது மற்றும் ஆப்பிள் இணையதளங்களை வாங்கலாம்.
பீட்ஸ் பில் பிளஸ் புளூடூத் ஸ்பீக்கர் முதன்முதலில் 2015 ஆம் ஆண்டில் $229 க்கு அறிவிக்கப்பட்டது. ஆப்பிள் சமீபத்தில் அதை கடையிலும் ஆன்லைனிலும் $179.95க்கு விற்றது. பீட்ஸ் மற்றும் ஆப்பிள் இணையதளங்களில் இருந்து இது முற்றிலும் அழிக்கப்பட்டாலும், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மூன்றாம் தரப்பு சில்லறை விற்பனையாளர்களிடமிருந்து வாங்குவதற்கு இது இன்னும் கிடைக்கிறது.
ஆப்பிள் பீட்ஸ் பில்+ ஸ்பீக்கரை கடந்த சில வருடங்களாக வெளியிட்டதிலிருந்து அப்டேட் செய்யவில்லை. இருப்பினும், இது பல ஆண்டுகளாக புதிய வண்ண விருப்பங்களுடன் புதுப்பிக்கப்பட்டது. சுவாரஸ்யமாக, பீட்ஸ் வரிசையில் இனி ஸ்பீக்கர் விருப்பமும் இல்லை. இது இப்போது ஹெட்ஃபோன்களில் மட்டுமே கவனம் செலுத்துகிறது. சமீபத்தில், ஆப்பிள் ஒரு புதிய வரையறுக்கப்பட்ட பதிப்பை அறிமுகப்படுத்தியது அடிக்கிறது ஸ்டுடியோ மொட்டுகள் சீனா போன்ற ஆசிய நாடுகளில் சந்திர புத்தாண்டைக் கொண்டாட வயர்லெஸ் இயர்போன்கள்.
தற்போது ஆப்பிள் நிறுவனம் விற்பனை செய்யும் ஒரே ஸ்பீக்கர் வீட்டு காய் சிறிய. 2021 ஆம் ஆண்டு ஆப்பிள் அன்லீஷ்ட் நிகழ்வில் ஹோம் பாட் மினியின் மூன்று புதிய வண்ண வகைகளை ஆப்பிள் அறிமுகப்படுத்தியது. சாதனம் இப்போது நான்கு வண்ண விருப்பங்களில் வழங்கப்படுகிறது – வெள்ளை, மஞ்சள், ஆரஞ்சு மற்றும் நீலம்.
HomePod Mini இந்த ஆண்டு மற்ற நாடுகளுக்கும் விரிவுபடுத்தப்பட உள்ளது. ஆப்பிளின் ஸ்மார்ட் ஸ்பீக்கர் ஸ்வீடன், நெதர்லாந்து, பெல்ஜியம், சுவிட்சர்லாந்து மற்றும் ரஷ்யா உள்ளிட்ட பல ஐரோப்பிய நாடுகளில் அறிமுகமாகலாம். Teknivecka இன் அறிக்கையின்படி, குபெர்டினோவை தளமாகக் கொண்ட நிறுவனம் ஸ்வீடனில் HomePod Mini ஐ சோதனை செய்து வருகிறது.
ஸ்வீடனைத் தவிர, HomePod Mini 2022 இல் குறைந்தது இன்னும் நான்கு நாடுகளில் அறிமுகப்படுத்தப்படும் என்று கூறப்படுகிறது. Apple HomePod Mini ஸ்மார்ட் ஸ்பீக்கர் ஏற்கனவே டிசம்பர் 2021 இல் மென்பொருள் புதுப்பித்தலுடன் அந்த நாடுகளில் பேசப்படும் மொழிகளுக்கான ஆதரவைப் பெற்றுள்ளது. இந்த மொழிகள்: டச்சு, டச்சு (பெல்ஜியன்) (ஆப்பிளால் ஃப்ளெமிஷ் என குறிப்பிடப்படுகிறது), பிரஞ்சு (பெல்ஜியன்), பிரஞ்சு (சுவிட்சர்லாந்து), ஜெர்மன் (சுவிட்சர்லாந்து), இத்தாலியன் (சுவிட்சர்லாந்து) மற்றும் ரஷ்யன்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published.