ஞாயிற்றுக்கிழமை வடக்கு லண்டன் போட்டியாளர்களான டோட்டன்ஹாமுடன் ஆர்சனல் மோதுவது ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது பிரீமியர் லீக் போட்டிகளை ரத்து செய்ய கன்னர்களின் கோரிக்கை ஏற்கப்பட்டது. COVID-19, காயம், இடைநீக்கம் மற்றும் ஆப்பிரிக்க நாடுகளின் கோப்பையில் பல வீரர்களின் இழப்புக்குப் பிறகு மைக்கேல் ஆர்டெட்டாவின் தரப்பு வெள்ளிக்கிழமை கோரிக்கையை விடுத்தது. கோவிட் காரணமாக லிவர்பூலில் வியாழக்கிழமை நடந்த லீக் கோப்பை அரையிறுதி டிராவின் முதல் கட்டத்தை மார்ட்டின் ஒடேகார்ட் தவறவிட்டார், அதே நேரத்தில் எமில் ஸ்மித் ரோ மற்றும் டேக்ஹிரோ டோமியாசு ஆகியோர் காயத்தால் வெளியேற்றப்பட்டனர். செட்ரிக் சோரெஸ் ஆன்ஃபீல்டில் ஆரம்பத்திலேயே வெளியேறினார், மேலும் கிரானைட் ஜகாவின் முதல் பாதி சிவப்பு அட்டை ஆர்டெட்டாவின் தரவரிசையை மேலும் குறைத்ததால் புகாயோ சாகாவால் நாக் அவுட் செய்யப்பட்டார்.

அது போதாதென்று, தாமஸ் பார்ட்டி, மொஹமட் அலெனி, நிக்கோலஸ் பெப்பே மற்றும் பியர்-எமெரிக் ஆபமேயாங் ஆகிய மூவரும் ஆப்பிரிக்கா கோப்பையில் இருந்து விலகி உள்ளனர்.

ஆர்சனலின் கோரிக்கையில் டோட்டன்ஹாம் ஆச்சரியமடைந்தது, ஏனெனில் கிளப்புகளிலும் அதே எண்ணிக்கையிலான கொரோனா வைரஸ் வழக்குகள் இருப்பதாக அவர்கள் நம்பினர்.

ஆனால் சனிக்கிழமையன்று பிரீமியர் லீக் சீசனின் கசப்பான போட்டியாளர்களின் இரண்டாவது சந்திப்பு மீண்டும் திட்டமிடப்படும் என்பதை உறுதிப்படுத்தியது.

ஒரு பிரீமியர் லீக் அறிக்கை கூறியது: “அர்சனலின் வேண்டுகோளைத் தொடர்ந்து, பிரீமியர் லீக் வாரியம் இன்று கூடி, ஜனவரி 16 ஞாயிற்றுக்கிழமை 16:30 மணிக்கு GMT இல் நடைபெறும் டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பருக்கு எதிரான கிளப்பின் போட்டியை ஒத்திவைக்க வருத்தத்துடன் ஒப்புக்கொண்டது.”

ஆர்சனல் போட்டிக்கு தேவையான எண்ணிக்கையிலான வீரர்களை (13 அவுட்ஃபீல்ட் வீரர்கள் மற்றும் ஒரு கோல்கீப்பர்) குறைவாகக் கொண்டதால், கிளப்பின் விண்ணப்பத்தை வாரியம் ஏற்றுக்கொண்டது.

இந்த முடிவு COVID-19, ஏற்கனவே உள்ள மற்றும் சமீபத்திய காயங்கள் மற்றும் ஆப்பிரிக்க நாடுகளின் கோப்பையில் சர்வதேச கடமையில் உள்ள வீரர்கள் ஆகியவற்றின் கலவையின் விளைவாகும். கோவிட்-19 தொற்று அவர்களின் கோரிக்கைக்கு ஒரு காரணியாக இருந்தால், அனைத்து கிளப்புகளும் ஒத்திவைக்க விண்ணப்பிக்க முடியும்.”

ஒரு ஆர்சனல் அறிக்கை கூறியது: “டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பரில் ஞாயிற்றுக்கிழமை வடக்கு லண்டன் டெர்பி ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது என்பதை அறிவிப்பதில் நாங்கள் ஏமாற்றமடைகிறோம்.

“இந்தப் போட்டி உலகெங்கிலும் உள்ள எங்கள் ரசிகர்களுக்கு எவ்வளவு அர்த்தம் என்பதை நாங்கள் அறிவோம், ஆனால் எங்கள் அணியில் உள்ள பல வீரர்கள் தற்போது COVID-19, தற்போதைய மற்றும் சமீபத்திய காயங்களால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதால், போட்டியை ஒத்திவைக்க பிரீமியர் லீக் முடிவு செய்துள்ளது. இதன் விளைவாக கிடைக்கவில்லை. . AFCON இல் தங்கள் நாடுகளுடன் வீரர்களைத் தவிர.”

லீசெஸ்டருக்கு எதிரான பர்ன்லியின் பிரீமியர் லீக் போட்டி சனிக்கிழமை ஒத்திவைக்கப்பட்டது, ஏனெனில் கிளாரெட்ஸ் போட்டியை முடிக்க போதுமான வீரர்கள் இல்லை.

குறைந்தபட்சம் வைரஸ் காரணமாக டிசம்பர் முதல் மொத்தம் 21 டாப்-ஃப்ளைட் போட்டிகள் ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளன.

“கேம்களில் கலந்து கொண்ட அல்லது பார்த்த ஆதரவாளர்களுக்கு ஏற்பட்ட சிரமத்திற்கும் இடையூறுக்கும் லீக் மன்னிப்பு கேட்கிறது – ஒத்திவைப்பு கிளப்புகளையும் ரசிகர்களையும் ஏமாற்றுகிறது என்பதை நாங்கள் முழுமையாக அறிவோம்” என்று பிரீமியர் லீக் அறிக்கை கூறியது.

விளம்பரப்படுத்தப்பட்டது

“லீக் முடிந்தவரை தெளிவை வழங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது, ஆனால் துரதிர்ஷ்டவசமாக சில நேரங்களில் ஒத்திவைப்புகள் குறுகிய அறிவிப்பில் செய்யப்பட வேண்டும், ஏனெனில் பாதுகாப்பு எங்கள் முன்னுரிமை. சாத்தியமான இடங்களில், விளையாட்டு ஆபத்தில் இருந்தால், ஆதரவாளர்களைப் புதுப்பிக்க லீக் முயற்சிக்கும்.

“பிரீமியர் லீக்கின் ஒத்திவைப்பு விதிகள் போட்டியின் விளையாட்டு ஒருமைப்பாட்டைப் பராமரிக்கும் அதே வேளையில் வீரர்கள் மற்றும் ஊழியர்களின் நல்வாழ்வைப் பாதுகாக்க வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.”

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *