தயாரிப்பாளர்கள் ஃபர்ஹான் அக்தர்வரவிருக்கும் இயக்குனர்,’ஜி லே ஜாரா‘ என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது விக்கி கௌஷல் எதிர் செயல்பட வேண்டும் கத்ரீனா கைஃப். படத்திலும் நடித்துள்ளார் ஆலியா பட் மற்றும் பிரியங்கா சோப்ரா முக்கிய வேடங்களில்.

இப்படத்தை இயக்கும் ஃபர்ஹானும் இப்படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கவுள்ளதாக செய்தி இணையதளம் ஒன்றில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அதுமட்டுமின்றி, கத்ரீனாவுக்கு ஜோடியாக நடிக்க தயாரிப்பாளர்கள் விக்கியை அணுகியுள்ளனர். இதே நிலை ஏற்பட்டால் இந்த ஜோடி இணையும் முதல் படம் ‘ஜீ லே ஜாரா’. நடிப்பை முடிக்க தயாரிப்பாளர்கள் இப்போது ஒரு ஆண் முன்னணியை மட்டுமே நடிக்க வைக்க வேண்டும். எனினும், இதுவரை அதிகாரப்பூர்வமான உறுதிப்படுத்தல் அல்லது அறிக்கை வரவில்லை.

ஆலியா, கத்ரீனா மற்றும் பிரியங்கா திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்வது இதுவே முதல் முறை. இப்படம் மூன்று பெண் கதாநாயகிகளை மையமாக வைத்து ரோட் பிலிமாக இருக்கும் என்று தகவல்.

சமீபத்தில், ஒரு ஆதாரம் ETimes இடம், “நிறைய பேர் இருக்கிறார்கள் பாலிவுட் இந்த நடிப்பு சதியிலிருந்து எப்படி வெளியேறினார் என்று ஃபர்ஹான் மிகவும் ஆச்சரியப்படுகிறார். உண்மையில் ‘காஸ்டிங் கிளர்ச்சி’ என்பது இங்கே பயன்படுத்த ஒரு வெதுவெதுப்பான வார்த்தையாகும், ஏனெனில் இந்த மூன்று பெண்களுக்கும் பிரச்சனைகளின் வரலாறு உள்ளது.

வேலை முன்னணியில், கத்ரீனா அடுத்த ‘புலி 3’ இல் சல்மான் கான் மற்றும் இம்ரான் ஹாஷ்மியுடன் காணப்படுவார். சித்தாந்த் சதுர்வேதி மற்றும் இஷான் கட்டார் மற்றும் அலி அப்பாஸ் ஜாஃபர் ஆகியோரின் சூப்பர் ஹீரோ தொடர்களுடன் அவரது கிட்டியில் ‘ஃபோன் பூட்’ உள்ளது.

மறுபுறம், ஆலியாவின் நடிப்பில் ‘பிரம்மாஸ்திரா’, ‘ஆர்ஆர்ஆர்’, ‘கங்குபாய் கடியாவாடி’, ‘தக்த்’ மற்றும் ‘ராக்கி அவுர் ராணி கி பிரேம் கஹானி’ போன்ற படங்கள் உள்ளன.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *