ரமீஸ் ராஜா நான்கு நாடுகள் கொண்ட T20I தொடரை முன்மொழிவார்.© AFP

பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியத்தின் (பிசிபி) தலைவர் ரமீஸ் ராஜா செவ்வாயன்று, இந்தியா மற்றும் பாகிஸ்தான் இடையே ஆண்டுதோறும் நடைபெறும் நான்கு நாடுகள் டி20 தொடரை ஏற்பாடு செய்ய சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சிலுக்கு (ஐசிசி) முன்மொழிவதாக தெரிவித்தார். ஒவ்வொரு ஆண்டும் இந்தியா, பாகிஸ்தான், ஆஸ்திரேலியா மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகள் மோதும் டி20 தொடரை டிரா செய்ய விரும்புவதாக ராஜா தனது கருத்தை தெரிவித்துள்ளார். இந்தத் தொடர் உண்மையில் நடந்தால், ஐசிசியின் அனைத்து உறுப்பினர்களுக்கும் சதவீத அடிப்படையில் லாபம் பகிரப்படும் என்றும் பிசிபி தலைவர் கூறினார்.

“வணக்கம், ரசிகர்களே. ICC க்கு பாக் இந்தியா ஓஎஸ் இங்கிலாந்து பங்கேற்கும் நான்கு நாடுகளின் T20I சூப்பர் சீரிஸ், ஒவ்வொரு ஆண்டும் விளையாடப்படும், நான்கு பேரும் சுழற்சி முறையில் நடத்துவார்கள். லாபம் ஒரு சதவீதம் வித்தியாசமான வருவாய் மாதிரியுடன் பகிர்ந்து கொள்ளப்படும். அனைத்து ஐசிசி உறுப்பினர்களிலும், எங்களிடம் ஒரு வெற்றியாளர் இருப்பது போல் தெரிகிறது” என்று கிங் ட்வீட் செய்துள்ளார்.

இந்தியாவும் பாகிஸ்தானும் கடைசியாக கடந்த ஆண்டு ஆடவர் டி20 உலகக் கோப்பையில் மோதின. இறுதியில் விராட் கோலி மற்றும் சிறுவர்களை வீழ்த்தியதன் மூலம் பாகிஸ்தான் உலகக் கோப்பை துயரங்களை உடைக்க முடிந்தது.

இந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில், பாகிஸ்தான் ஆஸ்திரேலியாவை மூன்று டெஸ்ட், மூன்று ஒருநாள் மற்றும் ஒரு டி20 போட்டிகளுக்கு நடத்துகிறது. 1998க்குப் பிறகு ஆஸ்திரேலியா பாகிஸ்தானுக்கு சுற்றுப்பயணம் செய்வது இதுவே முதல்முறை.

விளம்பரப்படுத்தப்பட்டது

2025 ஆம் ஆண்டு ஐசிசி ஆண்கள் சாம்பியன்ஸ் டிராபியையும் பாகிஸ்தான் நடத்தவுள்ளது.

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *