திங்கட்கிழமை மீண்டும் வந்தோம், பி-டவுனில் இருந்து சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளுடன் நாங்கள் இருக்கிறோம்! பிறந்தநாள் பையனிடமிருந்து ஹ்ரிதிக் ரோஷன் தேநீர் சிந்துகிறதுக்ரிஷ் 4செய்ய சல்மான் கான்ஒரு புதிய லேடி லவ் மற்றும் ஜாக்குலின் பெர்னாண்டஸின் வைரலான படம் பற்றிய வதந்திகள்; நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய அனைத்தும் இங்கே உள்ளன!

இன்று ஹிருத்திக்கின் பிறந்தநாள் எனவே கேக் மற்றும் மெழுகுவர்த்திகளை வெளியே கொண்டு வாருங்கள், கொண்டாட வேண்டிய நேரம் இது. அவரது ரசிகர்களைக் கருத்தில் கொண்டு, ஹங்க் அனைவருக்கும் தனது கடினமான அழகான புதிய தோற்றத்தை அளித்தார்.விக்ரம் வேதா‘. ஹிருத்திக் தனது புதிய ஃபார்பால் மௌக்லியுடன் பார்ட்டியைத் தொடங்கியபோது, ​​தந்தை ராகேஷ் ரோஷன் ‘கிரிஷ் 4’ பற்றிய அனைத்து விவரங்களையும் தெரிவித்தார். திரைப்படத் தொகுப்புகளுக்கு வருவதற்கு ஏன் இவ்வளவு நேரம் ஆகும் என்பதை விளக்கிய அவர், “தொற்றுநோயிலிருந்து மீள்வதற்கு நான் ஆவலுடன் காத்திருக்கிறேன். இந்த ஆண்டு தீர்க்கப்படும். நாங்கள் திட்டமிட்டுள்ள படம் மிகப் பெரியது. நான் அதை விரும்பவில்லை.

ஆழ்ந்த உறைபனியிலிருந்து வெளிவரத் தயாராகும் விஷயங்கள் திரைப்படங்கள் மட்டுமல்ல. சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத் மீதான விசாரணையின் போது வெளிச்சத்திற்கு வந்த போதைப்பொருள் வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட மற்ற இருவரின் முடக்கத்தை நீக்க நீதிமன்றம் திங்கள்கிழமை அனுமதித்தது. ஜெய் மதோக் மற்றும் ஜெய்த் விலாத்ரா ஆகியோர் தங்கள் கணக்குகளை போதைப்பொருள் கட்டுப்பாட்டு பணியகத்தால் (என்சிபி) கைப்பற்றியதாகக் கூறி சிறப்பு நீதிமன்றத்தில் மனு தாக்கல் செய்தனர். நீதிமன்றம் அனுமதித்த சில மாதங்களுக்குப் பிறகு இது வருகிறது பேரரசர் ரியா அதே வழக்கில் நிவாரணம்.

நீதியும் நேர்மையும் மேலோங்கும் என்ற நம்பிக்கையில், ஜாக்குலின் பெர்னாண்டஸ் கான்மேன் உடனான அவரது அந்தரங்கப் படத்தை ஒளிபரப்புவதை நிறுத்துமாறு ரசிகர்கள் கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டனர் சுகேஷ் சந்திரசேகர். “நான் இப்போது கடினமான நிலையில் இருக்கிறேன், ஆனால் எனது நண்பர்களும் ரசிகர்களும் என்னைப் பார்ப்பார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன்,” என்று வைரல் படம் குறித்த அறிக்கையை வெளியிடும்போது அவர் கூறினார்.

காதல் விளையாட்டுகளைப் பற்றி பேசுகையில், சமந்தா லாக்வுட் பி-டவுன் சமீபகாலமாக சக்கை போடு போடுகிறது. நடிகை சல்மான் கான் புதிய லேடி லவ் என்று கிசுகிசுக்கப்படுகிறது. அந்த வதந்திகளை நிராகரித்து, லாக்வுட் மற்றும், முன்பு சல்லுவுடன் எடுக்கப்பட்டது ஷில்பா ஷெட்டி ஜெய்ப்பூரில், நடிகர் ஒரு ‘மிகவும் நல்ல மனிதர்’ என்றும், மக்கள் தங்கள் உறவைப் பற்றி எங்கிருந்து யோசனை செய்தார்கள் என்று தனக்குத் தெரியாது என்றும் ஒப்புக்கொண்டார்.

கபீர் கான் ‘பஜ்ரங்கி பைஜான்’ படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தை எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியின் தந்தை கே.வி.விஜயேந்திர பிரசாத் எழுதி வருகிறார், மேலும் இப்படத்திற்கு ‘பவன் புத்ரா பைஜான்’ என தலைப்பு வைக்கப்பட்டுள்ளது உறுதியாகியுள்ளது. ஸ்கிரிப்டை தான் படிக்கவில்லை என்றும், ஆனால் விஜயேந்திரர் நிச்சயம் பரபரப்பான ஒன்றை எழுதுவார் என்றும், அதன் தொடர்ச்சியை எடுக்க மாட்டார் என்றும், ஒரு சிறந்த கதையைத் தேட நினைப்பார் என்றும் இயக்குனர் நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.