புதுடெல்லி: பிரின்ஸ் ஆஃப் பெரிசா எல்லா காலத்திலும் மிகவும் பிரபலமான விளையாட்டுகளில் ஒன்றாகும். அசல் கேம் 1989 இல் தொடங்கப்பட்டது மற்றும் இன்னும் கிளாசிக் கேம் ஆர்வலர்களால் விரும்பப்படுகிறது. பல ஆண்டுகளாக, விளையாட்டின் பல மாறுபாடுகள் மற்றும் பதிப்புகள் வெளியிடப்பட்டுள்ளன, ஆனால் சின்னமான முதல் பதிப்பின் வசீகரம் இன்னும் ஒப்பிடமுடியாது. பயணத்தின்போது விளையாட்டை ரசிக்க, மென்பொருள் டெவலப்பர் ஆலிவர் க்ளெமென்ஸ் HTML5/ஐ உருவாக்கியுள்ளார். ஜாவாஸ்கிரிப்ட் இளவரசனின் பதிப்பு பெர்சியா விளையாடு. இப்போது ஆச்சரியமாக, எந்த கூடுதல் பயன்பாடுகளையும் பதிவிறக்கம் செய்யாமல் உங்கள் ஸ்மார்ட்வாட்சிலும் இந்த கேமை விளையாடலாம். கேம் எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதைக் காட்டும் வீடியோவையும் கிளெமென்ஸ் பகிர்ந்துள்ளார். ஆப்பிள் வாட்ச்,

“நம்பமுடியாது! பாரசீக இளவரசன் @Apple Watchல் முழு @phaser_engine உடன் இயங்குகிறது, தொடு கட்டுப்பாடுகளுடன் இயக்கக்கூடியது. http://princejs.com பாடியுடன் உங்களுக்கு ஒரு மின்னஞ்சல் அல்லது செய்தியை அனுப்புங்கள், ஆப்பிள் வாட்ச்சின் இணைப்பைத் திறந்து விளையாடுங்கள். ரெசல்யூஷன் watchOSநிச்சயமாக, நீங்கள் கேமை மின்னஞ்சல் செய்ய வேண்டும் அல்லது ஆப்பிள் வாட்சில் விளையாட இணைப்பை உங்களுக்கு அனுப்ப வேண்டும். விளையாட்டின் இணைப்பு இதோ- www.princejs.com,
கேம் ஜாவாஸ்கிரிப்டில் இயங்குவதால், எந்த இணைய உலாவியிலும் இதை அணுகலாம். இதன் பொருள் நீங்கள் அதை உங்கள் ஸ்மார்ட்போன் அல்லது உங்கள் கணினியில் நேரடியாக உலாவியில் கூட இயக்கலாம். அசல் ட்வீட்டில் பயனர்கள் பகிர்ந்துள்ள பதிலின் படி, கேம் சாம்சங் கேலக்ஸி வாட்ச் 3, சாம்சங் கேலக்ஸி வாட்ச் 4 மற்றும் பல போன்ற மற்ற ஸ்மார்ட்வாட்ச்களிலும் கிடைக்கிறது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *