நியூஸ் டெஸ்க், அமர் உஜாலா, சண்டிகர்

வெளியிட்டவர்: அஜய் குமார்
புதுப்பிக்கப்பட்டது வெள்ளி, 14 ஜனவரி 2022 12:00 AM IST

சுருக்கம்

கொரோனா குறித்து ஆய்வு செய்ய ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட மெய்நிகர் கூட்டத்தில், பஞ்சாப் முதல்வர் சரண்ஜித் சிங் சன்னி, பாதுகாப்பு குறைபாடு விவகாரத்தில் பிரதமர் நரேந்திர மோடிக்கு வருத்தம் தெரிவித்துள்ளார்.

பஞ்சாப் முதல்வர் சரண்ஜித் சிங் சன்னி.
– புகைப்படம்: ஏஎன்ஐ

செய்தி கேட்க

பஞ்சாப் மாநிலத்திற்கு சமீபத்தில் வந்த பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் பாதுகாப்பு குறைபாடு குறித்து அம்மாநில முதல்வர் சரண்ஜித் சிங் சன்னி வருத்தம் தெரிவித்துள்ளார். சன்னியும் ஒரு ஷேர் படித்தாள். அழிவு நாள் வரை நீங்கள் பாதுகாப்பாக இருங்கள், அழிவு இல்லை என்று கடவுள் ஆசீர்வதிப்பார் என்று சன்னி கூறினார். கொரோனா தொற்று தொடர்பாக ஏற்பாடு செய்யப்பட்டிருந்த கூட்டத்தில் மோடி முன்னிலையில் அவர் இந்த வருத்தத்தை தெரிவித்தார்.

ஆதாரங்களில் இருந்து பெறப்பட்ட தகவல்களின்படி, கொரோனாவின் நிலைமையை மதிப்பாய்வு செய்வதற்காக பிரதமர் வியாழக்கிழமை அழைத்த முதலமைச்சர்களின் மெய்நிகர் ஆய்வுக் கூட்டத்தின் போது, ​​​​சன்னியும் அவருக்கு நீண்ட ஆயுளை வாழ்த்தினார். கூட்டத்தில், பிரதமர் மோடியின் பஞ்சாப் பயணத்தின் போது நடந்ததற்கு வருந்துவதாகவும், நாட்டின் பிரதமராக தம் மீது மிகுந்த மரியாதை வைத்திருப்பதாகவும் சன்னி கூறினார்.

இச்சம்பவம் குறித்து கடந்த காலங்களில் வருத்தம் தெரிவித்த சன்னி, அதே நேரத்தில் பிரதமரின் உயிருக்கு எந்த அச்சுறுத்தலும் இல்லை என்று கூறி வருகிறார். சில சமயங்களில் இந்த விவகாரத்தில் பிரதமரை கேலியும் செய்தார். ஜனவரி 5ஆம் தேதி, பெரோஸ்பூரில் விவசாயிகள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதை அடுத்து, பிரதமரின் கான்வாய் மேம்பாலத்தில் சுமார் 20 நிமிடங்கள் நிறுத்தப்பட்டது. இந்த சம்பவத்திற்குப் பிறகு, பேரணி உள்ளிட்ட மற்ற நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்காமல் பிரதமர் பஞ்சாப் திரும்ப வேண்டியதாயிற்று.

வாய்ப்பு

பஞ்சாப் மாநிலத்திற்கு சமீபத்தில் வந்த பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் பாதுகாப்பு குறைபாடு குறித்து அம்மாநில முதல்வர் சரண்ஜித் சிங் சன்னி வருத்தம் தெரிவித்துள்ளார். சன்னியும் ஒரு ஷேர் படித்தாள். அழிவு நாள் வரை நீங்கள் பாதுகாப்பாக இருங்கள், அழிவு இல்லை என்று கடவுள் ஆசீர்வதிப்பார் என்று சன்னி கூறினார். கொரோனா தொற்று தொடர்பாக ஏற்பாடு செய்யப்பட்டிருந்த கூட்டத்தில் மோடி முன்னிலையில் அவர் இந்த வருத்தத்தை தெரிவித்தார்.

ஆதாரங்களில் இருந்து பெறப்பட்ட தகவல்களின்படி, கொரோனாவின் நிலைமையை மதிப்பாய்வு செய்வதற்காக பிரதமர் வியாழக்கிழமை அழைத்த முதலமைச்சர்களின் மெய்நிகர் ஆய்வுக் கூட்டத்தின் போது, ​​​​சன்னியும் அவருக்கு நீண்ட ஆயுளை வாழ்த்தினார். கூட்டத்தில், பிரதமர் மோடியின் பஞ்சாப் பயணத்தின் போது நடந்ததற்கு வருந்துவதாகவும், நாட்டின் பிரதமராக தம் மீது மிகுந்த மரியாதை வைத்திருப்பதாகவும் சன்னி கூறினார்.

இச்சம்பவம் குறித்து கடந்த காலங்களில் வருத்தம் தெரிவித்த சன்னி, அதே நேரத்தில் பிரதமரின் உயிருக்கு எந்த அச்சுறுத்தலும் இல்லை என்று கூறி வருகிறார். சில சமயங்களில் இந்த விவகாரத்தில் பிரதமரை கேலியும் செய்தார். ஜனவரி 5ஆம் தேதி, பெரோஸ்பூரில் விவசாயிகள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதை அடுத்து, பிரதமரின் கான்வாய் மேம்பாலத்தில் சுமார் 20 நிமிடங்கள் நிறுத்தப்பட்டது. இந்த சம்பவத்திற்குப் பிறகு, பேரணி உள்ளிட்ட மற்ற நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்காமல் பிரதமர் பஞ்சாப் திரும்ப வேண்டியதாயிற்று.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *