நியூஸ் டெஸ்க், அமர் உஜாலா, சண்டிகர்

வெளியிட்டவர்: நிவேதிதா வர்மா
புதுப்பிக்கப்பட்டது ஞாயிறு, 09 ஜனவரி 2022 03:19 PM IST

சுருக்கம்

விவசாய சட்டங்களுக்கு எதிராக 13 மாதங்கள் விவசாயிகள் இயக்கத்தை நடத்திய ஐக்கிய கிசான் மோர்ச்சாவில் ஈடுபட்டுள்ள 32 அமைப்புகளில் சில, தேர்தலில் போட்டியிட ஐக்கிய சமாஜ் மோர்ச்சாவை உருவாக்கியுள்ளன. மறுபுறம், குர்னம் சாதுனி தேர்தலில் போட்டியிடப் போவதாக ஏற்கனவே அறிவித்துள்ளார்.

பல்பீர் ராஜேவால் மற்றும் குர்னம் சதுனி.

பல்பீர் ராஜேவால் மற்றும் குர்னம் சதுனி.
– புகைப்படம் : அமர் உஜாலா

செய்தி கேட்க

வாய்ப்பு

விவசாயிகள் ஐக்கிய சமாஜ் மோர்ச்சா பஞ்சாப் சட்டமன்றத் தேர்தலில் குர்னம் சாதுனியுடன் இணைந்து போட்டியிடலாம். விவசாயிகள் இரு தலைவர்களும் வேட்பாளர் பட்டியலை வெளியிடாமல் நிறுத்தி வைத்துள்ளனர். சண்டிகரில் உள்ள கிசான் பவனில் ஞாயிற்றுக்கிழமை இந்த சந்திப்பு ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது. இதன் போது குர்னம் சாதுனிக்கும் பல்பீர் ராஜேவாலுக்கும் இடையே நீண்ட உரையாடல் நடந்தது. இன்னைக்கு பேச்சு ஆரம்பிச்சு, இனி தினமும் பேசணும் என்றான் சதுனி. முன்னதாக ஐக்கிய சமாஜ் மோர்ச்சாவின் ஆம் ஆத்மி கட்சியுடன் கூட்டணி குறித்த பேச்சு வார்த்தை முறிந்தது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed