Netflix அமெரிக்காவில் அதன் மாதாந்திர சந்தா விலையை $1 இலிருந்து $2 ஆக உயர்த்தியுள்ளது (தோராயமாக ரூ. தொலைக்காட்சி சந்தை.

ஒரே நேரத்தில் இரண்டு ஸ்ட்ரீம்களை அனுமதிக்கும் ஸ்டாண்டர்ட் திட்டமானது, இப்போது மாதத்திற்கு $15.49 (சுமார் ரூ. 1,100) செலவாகிறது, இது அமெரிக்காவில் $13.99 (சுமார் ரூ. 1,000) ஆக இருந்தது.

கனடாவிலும் விலைகள் உயர்ந்தன, அங்கு நிலையான திட்டம் CAD 14.99 (தோராயமாக ரூ. 880) இலிருந்து CAD 16.49 (தோராயமாக ரூ. 970) ஆக உயர்ந்தது.

அக்டோபர் 2020க்குப் பிறகு அந்தச் சந்தைகளில் முதல் முறையாக விலை உயர்வு, புதிய வாடிக்கையாளர்களுக்கு உடனடியாக அமலுக்கு வந்தது. தற்போதுள்ள உறுப்பினர்கள் வரும் வாரங்களில் மாதாந்திர பில்களைப் பெறும்போது புதிய விலைகளைப் பார்ப்பார்கள். விலை உயர்வு குறித்து இதுவரை அறிவிக்கப்படவில்லை.

“முன்பை விட மக்களுக்கு அதிகமான பொழுதுபோக்கு விருப்பங்கள் இருப்பதை நாங்கள் புரிந்துகொள்கிறோம், மேலும் எங்கள் உறுப்பினர்களுக்கு இன்னும் சிறந்த அனுபவத்தை வழங்க நாங்கள் கடமைப்பட்டுள்ளோம்” நெட்ஃபிக்ஸ் செய்தி தொடர்பாளர் கூறினார்.

செய்தித் தொடர்பாளர், “நாங்கள் எங்கள் விலைகளை புதுப்பித்து வருகிறோம், இதன் மூலம் நாங்கள் பல்வேறு தரமான பொழுதுபோக்கு விருப்பங்களைத் தொடர்ந்து வழங்குகிறோம். எப்போதும் போல, நாங்கள் பல்வேறு திட்டங்களை வழங்குகிறோம், இதனால் உறுப்பினர்கள் தங்கள் பட்ஜெட்டுக்கு ஏற்ற விலையைத் தேர்வு செய்யலாம். முடியும்.”

உலகின் மிகப்பெரிய ஸ்ட்ரீமிங் சேவையானது, ஆன்லைன் பொழுதுபோக்கிற்காக போட்டியிடும் நிறுவனங்களிடம் இருந்து இதுவரை கண்டிராத கடுமையான போட்டியை எதிர்கொள்கிறது. வால்ட் டிஸ்னிAT&T கள் வார்னர் மீடியா, கதாநாயகி மற்றும் ஆப்பிள் போட்டியாளர்களிடையே புதிய நிரலாக்கத்திற்கு பில்லியன் கணக்கான ரூபாய்களை ஊற்றுகிறார்கள்.

2021 ஆம் ஆண்டில் நிரலாக்கத்திற்காக $ 17 பில்லியன் (126457.05 கோடி) செலவிடுவதாக நெட்ஃபிக்ஸ் கூறியது. 2022க்கான செலவுகளை நிறுவனம் வெளியிடவில்லை.

ஒரே நேரத்தில் நான்கு ஸ்ட்ரீம்கள் மற்றும் அல்ட்ரா HDயில் ஸ்ட்ரீமிங் செய்யும் Netflix இன் பிரீமியம் திட்டத்தின் அமெரிக்க விலை மாதத்திற்கு $2ல் இருந்து $19.99 ஆக (தோராயமாக ரூ. 140 முதல் ரூ. 1400) அதிகரிக்கப்பட்டது. Netflix இன் அடிப்படைத் திட்டத்திற்கு, ஒரே ஸ்ட்ரீம் மூலம், மாதத்திற்கு $1 முதல் $9.99 (தோராயமாக ரூ.74 முதல் ரூ.740) வரை செலவு அதிகரித்தது.

கனடாவில், பிரீமியம் திட்டம் CAD 2 இலிருந்து CAD 20.99 ஆக (தோராயமாக ரூ. 118 முதல் ரூ. 1,200) அதிகரித்தது, மேலும் அடிப்படைத் திட்டம் CAD 9.99 இல் (தோராயமாக ரூ. 600) மாறாமல் இருந்தது.

செப்டம்பர் 2021 நிலவரப்படி 74 மில்லியன் சந்தாதாரர்களைக் கொண்ட அமெரிக்காவும் கனடாவும் நெட்ஃபிளிக்ஸின் மிகப்பெரிய பிராந்தியங்களாகும். நிறுவனத்தின் சமீபத்திய வளர்ச்சியில் பெரும்பாலானவை வெளிநாடுகளில் இருந்து வந்தவை.

கோவிட்-19 தொற்றுநோயின் தொடக்கத்தில் நெட்ஃபிளிக்ஸின் சந்தாதாரர்களின் வளர்ச்சி குறைந்துவிட்டது, ஆனால் உலகளாவிய நிகழ்வின் உதவியுடன் மீண்டும் தொடங்கியது கணவாய் விளையாட்டு, தென் கொரியாவின் டிஸ்டோபியன் த்ரில்லர் செப்டம்பர் மாதம் வெளியிடப்பட்டது. மொத்த உலகளாவிய உறுப்பினர் எண்ணிக்கை 213.6 மில்லியனை எட்டியது.

நெட்ஃபிக்ஸ் காலாண்டு வருவாயை வெளியிடும் போது, ​​நிறுவனத்தின் அடுத்த வாடிக்கையாளர் அறிக்கை வியாழக்கிழமை வெளியிடப்படும். தாம்சன் ராய்ட்டர்ஸ் I/B/E/S தரவுகளின்படி, நிறுவனம் அக்டோபர் முதல் டிசம்பர் வரை 8.5 மில்லியன் புதிய பதிவுகளை பதிவு செய்யும் என ஆய்வாளர்கள் மதிப்பிட்டுள்ளனர், இதன் மூலம் அதன் உலகளாவிய வாடிக்கையாளர் எண்ணிக்கை 222 மில்லியனாக இருக்கும்.


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed