புதுடெல்லி: கோடீஸ்வரர் முகேஷ் அம்பானியின் ரிலையன்ஸ் இண்டஸ்ட்ரீஸ் லிமிடெட் கையகப்படுத்துவதாக அறிவித்தது நியூயார்க்பிரீமியம் சொகுசு ஹோட்டல்கள் மாண்டரின் ஓரியண்டல் $98.15 மில்லியன்.
2003 ஆம் ஆண்டு நிறுவப்பட்டது, மாண்டரின் ஓரியண்டல், நியூயார்க்கில் 80 கொலம்பஸ் வட்டத்தில் அமைந்துள்ள ஒரு மதிப்புமிக்க சொகுசு ஹோட்டல், பண்டைய மத்திய பூங்கா மற்றும் கொலம்பஸ் வட்டத்திற்கு நேரடியாக அருகில் உள்ளது.
“ரிலையன்ஸ் இண்டஸ்ட்ரியல் இன்வெஸ்ட்மென்ட்ஸ் அண்ட் ஹோல்டிங்ஸ் லிமிடெட் (RIIHL), முழு உரிமையுள்ள துணை நிறுவனமாகும். ரிலையன்ஸ் இண்டஸ்ட்ரீஸ் லிமிடெட், இன்று வெளியிடப்பட்ட முழு பங்கு மூலதனத்தையும் கையகப்படுத்துவதற்கான ஒப்பந்தத்தில் நுழைந்துள்ளது கொலம்பஸ் சென்டர் கார்ப்பரேஷன் (கேமன்), கேமன் தீவுகளில் இணைக்கப்பட்ட ஒரு நிறுவனமும், நியூயார்க் நகரின் பிரீமியம் சொகுசு ஹோட்டல்களில் ஒன்றான மாண்டரின் ஓரியண்டல் நியூயார்க்கில் 73.37 சதவீத பங்குகளை மறைமுகமாக வைத்திருப்பவர், தோராயமாக $98.15 மில்லியன் ஈக்விட்டி பரிசீலனைக்கு,” என்று நிறுவனம் ஒரு பங்குச் சந்தையில் தெரிவித்துள்ளது. தாக்கல்..

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *