ஹ்ரிதிக் ரோஷன் இன்று அவருக்கு 48வது பிறந்தநாள். ஆனால் பாலிவுட்டின் கிரேக்க கடவுளின் வயது வெறும் எண், அவர் சிறந்த குணங்களால் ஆசீர்வதிக்கப்பட்டவர் மட்டுமல்ல, எதிர்பார்க்கப்படும் உடலமைப்பு மற்றும் திறமையும் கொண்டவர். நடிகர் தனது வரவிருக்கும் நியோ-நோயர் அதிரடி திரில்லரில் வேதாவாக தனது தோற்றத்துடன் ரசிகர்களைப் பார்த்தார்.விக்ரம் வேதாஇதில் சைஃப் அலிகானும் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார். அது என்ன ஒரு உபசரிப்பு! அவரது கடினமான அவதாரத்தால் ரசிகர்கள் அதிகமாக இருந்தனர், மேலும் நடிகர் படத்தின் வெளியீட்டு தேதியை வெளிப்படுத்தியபோது, ​​​​எதிர்பார்ப்பு இன்னும் கடினமாக இருந்தது.

‘விக்ரம் வேதா’ தவிர, ஹிருத்திக் இன்னும் மூன்று பெரிய பட்ஜெட் திட்டங்களைக் கொண்டுள்ளார்.போர்‘,’க்ரிஷ் 4‘மற்றும்’போர் 2‘. இந்தப் படங்களின் அளவை வைத்துப் பார்த்தால் ரூ.875 கோடிக்கும் மேல் பெரும் தொகை இந்த சூப்பர் ஸ்டாரின் தோளில் ஏறுகிறது. மேலும் அறிய படிக்கவும்…

‘விக்ரம் வேதா’

‘தூம் 2’ படத்திற்குப் பிறகு, ஹிருத்திக் தமிழ் பிளாக்பஸ்டர் ‘விக்ரம் வேதா’வின் இந்தி ரீமேக்கில் சாம்பல் நிறத்திற்குத் திரும்புகிறார். இயக்குனர் ஜோடியான புஷ்கர்-காயத்ரி இந்த படத்தின் மூலம் மக்களிடையே பெரும் வெற்றி பெற்றதோடு, இந்தி ரீமேக்கையும் இயக்குகிறார்கள். தமிழ் பதிப்பில் ஆர் மாதவன் மற்றும் விஜய் சேதுபதி நடித்துள்ளனர், ஹிந்தி பதிப்பில் ஹிருத்திக் வேதா ஒரு கேங்ஸ்டராகவும், சைஃப் அலி கான் விக்ரம் ஒரு நடைமுறை காவலராகவும் நடித்துள்ளனர். விக்ரம் மற்றும் அவரது யூனிட் வேதனையைப் பிடிக்க திட்டமிடுகிறார்கள், ஆனால் பிந்தையவர்கள் சரணடைந்து கதையைச் சொல்ல முன்வருகிறார்கள். இந்திய நாட்டுப்புறக் கதையான ‘விக்ரம் பேத்தல்’ போலவே, இந்தப் படமும் கதை மற்றும் விக்ரம் மீதான அதன் தாக்கத்தைச் சுற்றி வருகிறது. படத்தின் முதல் ஷெட்யூலை அபுதாபியில் படமாக்கினார் ஹிருத்திக். படத்தின் தயாரிப்பு செலவு ரூ.175 கோடியை தாண்டியுள்ளதாகவும், பிரம்மாண்டமாக தயாரிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன! இப்படம் செப்டம்பர் 30, 2022 அன்று வெளியாகிறது.

‘போர்’
சரியாக ஒரு வருடம் முன்பு, ஹிருத்திக்கின் 47 வது பிறந்தநாளில், சித்தார்த் ஆனந்த் படத்தை இந்தியாவின் முதல் வான்வழி அதிரடி உரிமையாளராக அறிவித்தார். இப்படத்தில் ஹிருத்திக் ஜோடியாக தீபிகா படுகோனேவும் நடிக்கிறார். ‘ஃபைட்டர்’ உலகளாவிய பார்வையாளர்களுக்காக பெரிய அளவில் உருவாகிறது, தயாரிப்பாளர்கள் பரிந்துரைப்பது போல, இது ஆயுதப்படைகளின் வலிமைக்கு மரியாதை செலுத்துகிறது. “இந்தப் படத்தின் மூலம், காட்சிகள் மற்றும் பெரிய திரை அனுபவத்தை விரும்பும் ஆக்‌ஷன் விரும்பும் உலகளாவிய திரையரங்கு பார்வையாளர்களுக்காக இந்தியப் படங்களை வரைபடத்தில் வைப்பதை நாங்கள் நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளோம்” என்று சித்தார்த் கூறினார். 250 கோடி ரூபாய் தயாரிப்பு செலவில் ஹிந்தித் திரையுலகில் அதிக பொருட்செலவில் உருவாகும் படங்களில் ‘ஃபைட்டர்’ படமும் ஒன்று எனத் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன!

‘கிரிஷ் 4’

2003-ல் ‘கோய்… மில் கயா’ வெளியானபோது, ​​பாலிவுட்டின் மிக வெற்றிகரமான உரிமையாளராக விரைவில் அது மாறும் என்பது எங்களுக்குத் தெரியாது. திரையுலகில் ஹிருத்திக்கின் சூப்பர் ஸ்டாராக அந்தஸ்தை நிலைநிறுத்துவதில் இந்த உரிமையானது குறிப்பிடத்தக்க பங்கைக் கொண்டுள்ளது என்பதில் இரண்டு கருத்துக்கள் இல்லை. ‘கிரிஷ் 3’ இலிருந்து, மற்றொரு தொடர்ச்சி மிகவும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது மற்றும் eTeams க்கு சமீபத்தில் அளித்த பேட்டியில், ராகேஷ் ரோஷன் ‘கிரிஷ் 4’ க்கான தனது திட்டங்களை வெளிப்படுத்தினார்! “தொற்றுநோயில் இருந்து வெளிவர ஆவலுடன் காத்திருக்கிறேன். இந்த வருடம் அது சீராக வேண்டும். நாங்கள் திட்டமிட்டு இருக்கும் படம் பிரமாண்டமாக உள்ளது. அதில் சிக்கிக் கொள்ள நான் விரும்பவில்லை. மேலும், திரைப்பட வியாபாரம் மிகவும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளது. அதனால், நான் அதில் குதிக்க விரும்பவில்லை,” என்றார். எனவே, பட்ஜெட்டில் இந்த அளவு சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி பெரியதாக இருக்கும். ராகேஷ் ரோஷன் பட்ஜெட்டை ரூ.250 கோடிக்கு பூட்டியுள்ளார்!

‘போர் 2’
அக்டோபர் 2021 இல், சித்தார்த் ஆனந்த் தனது பிளாக்பஸ்டர் ஆக்ஷன் த்ரில்லரான ‘வார்’ படத்தின் தொடர்ச்சியை அறிவித்தார். அப்போதிருந்து, ஹிருத்திக் ரோஷன் மற்றும் டைகர் ஷெராஃப் அவர்களின் அட்ரினலின்-பம்ப் ஆக்ஷன் காட்சிகளுடன் தங்கள் திரையில் மீண்டும் இணைவதைக் காண ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கின்றனர். மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி மிகப்பெரிய அளவில் ஏற்றப்படும். ‘போர்’ கிட்டத்தட்ட ரூ. 170 கோடி பட்ஜெட்டில் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது; எனவே அதை பெரியதாகவும் சிறப்பாகவும் மாற்ற, தயாரிப்பாளர்கள் எளிதாக குறைந்தபட்சம் ரூ. 200 கோடி செலவழிக்க வேண்டும் என உள் ளனர்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed