அமர் உஜாலா நெட்வொர்க், லக்னோ

வெளியிட்டவர்: ஈஸ்வர் ஆஷிஷ்
புதுப்பிக்கப்பட்டது சனி, 15 ஜனவரி 2022 12:16 PM IST

சுருக்கம்

2022 உ.பி., சட்டசபை தேர்தலில் போட்டியிடும் வேட்பாளர்களின் முதல் பட்டியலை, பகுஜன் சமாஜ் கட்சி வெளியிட்டுள்ளது. இதில் முழுப்பெரும்பான்மையுடன் பகுஜன் சமாஜ் கட்சி ஆட்சி அமைப்பது உறுதி என்று அவர் கூறியுள்ளார்.

பகுஜன் சமாஜ் கட்சி தலைவர் மாயாவதி வேட்பாளர் பட்டியலை வெளியிட்டார்.

பகுஜன் சமாஜ் கட்சி தலைவர் மாயாவதி வேட்பாளர் பட்டியலை வெளியிட்டார்.
– புகைப்படம்: அமர் உஜாலா

செய்தி கேட்க

வாய்ப்பு

உ.பி., சட்டசபை தேர்தலில், முதல் கட்டமாக, 58 தொகுதிகளில், 53 இடங்களுக்கான வேட்பாளர் பட்டியலை, பகுஜன் சமாஜ் கட்சி வெளியிட்டுள்ளது. இந்த முறை 2022ல் பகுஜன் சமாஜ் கட்சி முழு பெரும்பான்மையுடன் ஆட்சி அமைப்பது உறுதி என்று மாயாவதி கூறினார். மீதமுள்ள வேட்பாளர்கள் பட்டியல் விரைவில் வெளியிடப்படும்.

ஏழைகள் மற்றும் பிற்படுத்தப்பட்டோர் நலனுக்காக பகுஜன் சமாஜ் கட்சி உறுதியாக உள்ளது என்று மாயாவதி கூறினார். ஒவ்வொரு பிரிவினரின் முன்னேற்றத்திற்கும் பாடுபடுவோம். 2007ஆம் ஆண்டு போன்று நமது ஆட்சி அமைந்தால், இதுவே எனது பிறந்தநாளின் விலைமதிப்பற்ற பரிசாக இருக்கும் என்று தனது பிறந்தநாளில் மாயாவதி கூறியுள்ளார்.

மாயாவதி இன்று தனது பிறந்தநாளை கொண்டாடுகிறார். இதன்போது, ​​செய்தியாளர் சந்திப்பு ஒன்றை நடத்தி அரசாங்கத்தை அமைக்குமாறு தொழிலாளர்களுக்கு அழைப்பு விடுத்தார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *