நடந்து கொண்டிருக்கும் இடையே ஓமிக்ரான் பயம், நடிகை தீபிகா படுகோன் அவளுடன் நடந்த சண்டை பற்றி புதிதாக தெரிவித்தார் COVID-19 அது போன வருடம். நேர்மறை சோதனைக்குப் பிறகு சில வாரங்களுக்குள் தனது உடல்நலப் பயத்தில் இருந்து மீண்டு வந்ததைப் பற்றி பேசிய நடிகை, இரண்டு மாதங்கள் வேலையில் இருந்து ஓய்வு எடுக்க வேண்டும் என்று பகிர்ந்து கொண்டார்.

ஃபிலிம் கம்பானியனிடம் பேசிய தீபிகா, கோவிட்-19-ஐ எதிர்த்துப் போராடிய பிறகு உடல் ரீதியாக எப்படி மாறினார் என்பதையும், அவர் எடுத்துக்கொண்ட மருந்துகள் மற்றும் ஸ்டெராய்டுகளால் முழுமையாக அடையாளம் காணப்படவில்லை என்பதையும் வெளிப்படுத்தினார். நோபல் கொரோனா வைரஸை ‘விசித்திரமானது’ என்று அழைத்த அவர், “உங்கள் உடல் வித்தியாசமாக உணர்கிறது, உங்கள் மனம் வித்தியாசமாக உணர்கிறது” என்று வாதிட்டார்.

இது தன்னை நீண்ட நாட்களாக பாதித்த வைரஸ் இல்லை என்றும், அதன் பின் விளைவுகளால் மனம் வேலை செய்யாததால் இரண்டு மாதங்கள் வேலையில் இருந்து ஓய்வு எடுத்ததாகவும் நடிகை கூறியுள்ளார். “எனக்கு தாஷா மிகவும் கடினம்,” என்று அவர் கூறுகிறார்.

தந்தை பிரகாஷ் படுகோன், தாய் உஜ்ஜாலா மற்றும் சகோதரி அனிஷா உள்ளிட்ட அவரது குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் ஏப்ரல் 2021 இல் தீபிகா படுகோனுக்கு COVID-19 இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

வேலை முன்னணியில், தீபிகா படுகோனே அடுத்த ஷகுன் பத்ராவை இயக்குவார்.கெஹ்ரியன்‘சித்தாந்த் சதுர்வேதி, அனன்யா பாண்டே மற்றும் தைரிய கர்வா இணைந்து நடித்தனர். படம் OTT தளத்தில் பிப்ரவரி 11 அன்று திரையிடப்படுகிறது.

படத்தைப் பற்றி பேசிய ஷகுன் பத்ரா, “என்னைப் பொறுத்தவரை கெஹ்ரியான் ஒரு படம் மட்டுமல்ல. இது மனித உறவுகளின் நுணுக்கங்களுக்கு ஒரு பயணம், நவீன வயதுவந்த உறவுகளுக்கான கண்ணாடி, உணர்வுகள் மற்றும் உணர்ச்சிகளின் பிரமையில் நாம் எவ்வாறு பயணிக்கிறோம், நாம் எடுக்கும் ஒவ்வொரு முடிவும் நம் வாழ்க்கையையும் நம்மைச் சுற்றியுள்ளவர்களின் வாழ்க்கையையும் எவ்வாறு பாதிக்கிறது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *