பாரத் சஞ்சார் நிகாம் லிமிடெட் (பிஎஸ்என்எல்) ஏற்கனவே உள்ள சேவை வழங்குனரிடமிருந்து அரசுக்குச் சொந்தமான தொலைத்தொடர்பு நெட்வொர்க்கிற்கு மாறும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு 5 ஜிபி இலவச டேட்டாவை வழங்குகிறது. இலவச டேட்டா 30 நாட்களுக்கு செல்லுபடியாகும். புதிய சலுகை பிஎஸ்என்எல் நாட்டில் அதன் பயனர் தளத்தை விரிவுபடுத்துவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. BSNL க்கு மாறிய பயனர்கள், சமூக ஊடகங்களில் நகர்வதற்கான காரணத்தைப் பகிர்ந்து கொள்ள வேண்டும் மற்றும் கூடுதல் டேட்டா பலனைப் பெற, அதற்கான ஆதாரத்தை சேவை வழங்குநருக்கு அனுப்ப வேண்டும்.

புதியவர்களுக்கு இலவச டேட்டா சலுகை பி.எஸ்.என்.எல் வாடிக்கையாளர்கள் ஜனவரி 15 வரை செல்லுபடியாகும், எ.கா அறிவித்தார் ட்விட்டரில். இலவச 5 ஜிபி டேட்டா 30 நாட்களுக்கு அல்லது ஏற்கனவே உள்ள திட்டத்தின் செல்லுபடியாகும் வரை, எது முந்தையதோ அது செல்லுபடியாகும் என்று ஆபரேட்டர் கூறினார்.

படி நன்றாக அச்சு சலுகையின் கீழ், பயனர்கள் ஏற்கனவே உள்ள சேவை வழங்குநரிலிருந்து பிஎஸ்என்எல்-க்கு மாற வேண்டும் மொபைல் எண் பெயர்வுத்திறன் ,எம்.என்.பி) தரவு ஆதாயத்தைப் பெற. புதிய வாடிக்கையாளர்கள் ட்விட்டர் மற்றும் ஃபேஸ்புக்கில் மாறியதற்கான காரணத்தை #SwitchToBSNL என்ற ஹேஷ்டேக்குடன் பகிர்ந்து கொள்ளுமாறு ஆபரேட்டர் கோருகிறார். மேலும், BSNL க்கு போர்ட் செய்யும் வாடிக்கையாளர்கள் BSNL ஐக் குறியிட்டு, சமூக ஊடக தளங்களில் ஆபரேட்டரைப் பின்தொடர வேண்டும்.

பகிரப்பட்டதும், பயனர்கள் தங்கள் ட்வீட் அல்லது இடுகையின் ஸ்கிரீன் ஷாட்டைப் பகிர வேண்டும் மற்றும் 9457086024 என்ற எண்ணுக்கு நேரடி செய்தி அல்லது வாட்ஸ்அப்பில் அந்தந்த மொபைல் எண்ணுடன் தொலைத்தொடர்பு நிறுவனத்திற்கு அனுப்ப வேண்டும் என்று BSNL விதிமுறைகள் மற்றும் நிபந்தனைகளில் குறிப்பிட்டுள்ளது.

இந்திய தொலைத்தொடர்பு ஒழுங்குமுறை ஆணையம் ,முயற்சி) கடந்த ஆண்டு அக்டோபர் மாதத்தில் BSNL 23,000 சந்தாதாரர்களை இழந்ததாக அதன் சமீபத்திய அறிக்கையில் வெளிப்படுத்தியது. ஆபரேட்டரும் அதைத் தக்க வைத்துக் கொண்டார் சந்தை பங்கு 9.73 சதவீதம், செப்டம்பர் முதல் லாபம் இல்லை.

இந்த வார தொடக்கத்தில் பி.எஸ்.என்.எல் 90 நாட்களுக்கு கூடுதல் செல்லுபடியாகும் சலுகை 2,399 ப்ரீபெய்ட் ரீசார்ஜ் திட்டம் புத்தாண்டைக் கொண்டாட அதன் ரூ. தொலைத்தொடர்பு நிறுவனமும் சமீபத்தில் தொடங்கியது ஈரோஸ் நவ் சந்தாவைத் தொகுத்தல் அதன் அனைத்து போஸ்ட்பெய்டு திட்டங்களுடனும்.


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.

ஜக்மீத் சிங் புது தில்லியில் இருந்து கேட்ஜெட்ஸ் 360க்கான நுகர்வோர் தொழில்நுட்பத்தைப் பற்றி எழுதுகிறார். ஜக்மீத் கேஜெட்ஸ் 360 இன் மூத்த நிருபர் ஆவார், மேலும் பயன்பாடுகள், கணினி பாதுகாப்பு, இணைய சேவைகள் மற்றும் தொலைத்தொடர்பு மேம்பாடு பற்றி அடிக்கடி எழுதியுள்ளார். Jagmeet Twitter @JagmeetS13 இல் கிடைக்கிறது அல்லது jagmeets@ndtv.com என்ற மின்னஞ்சல் முகவரியில் உள்ளது. தயவுசெய்து உங்கள் வழிகாட்டுதல்களையும் உதவிக்குறிப்புகளையும் அனுப்பவும்.
மேலும்

Samsung Galaxy S20 FE உலகளவில் 10 மில்லியனுக்கும் அதிகமான யூனிட்களை விற்பனை செய்துள்ளது: அறிக்கை

சுறா தொட்டியின் கெவின் ஓ’லியரி NFTகள் பிட்காயினை விட பெரியதாக இருக்கலாம் என்று நம்புகிறார்

தொடர்புடைய கதைகள்

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed