சித்தார்த், சாய்னா நேவால் – புகைப்படம் : சமூக ஊடகங்கள்

பாலிவுட் மற்றும் தென்னிந்திய படங்களின் நடிகர் சித்தார்த் (சித்தார்த்) சாய்னா நேவால் குறித்து கருத்து தெரிவித்து சர்ச்சையில் சிக்கியுள்ளார். இதையடுத்து அவர் சமூக வலைதளங்களில் விமர்சனங்களுக்கு ஆளானார். அதுமட்டுமின்றி, மக்கள் அவரை ஃப்ளாப் நடிகர் என்றும் அழைத்தனர். இப்படி கருத்து சொல்லும் போது, ​​சாய்னா நேவால் 2012 ஒலிம்பிக்கில் வெண்கலம், 2015 உலக சாம்பியன்ஷிப்பில் வெள்ளி, 2017ல் வெண்கலப் பதக்கம் வென்றவர் என்பதை சித்தார்த் மறந்துவிட்டிருக்கலாம்.

சாய்னா நேவால் – புகைப்படம் : சமூக ஊடகங்கள்

உண்மையில், பிரதமரின் பாதுகாப்பு குறைபாடு குறித்து சாய்னா நேவால் ட்வீட் செய்து எழுதினார் – தனது சொந்த பிரதமரின் பாதுகாப்பு சமரசம் செய்யப்பட்டால் எந்த நாடும் பாதுகாப்பாக இருப்பதாகக் கூற முடியாது. அராஜகவாதிகளால் பிரதமர் மோடி மீதான கோழைத்தனமான தாக்குதலை நான் கடுமையாக கண்டிக்கிறேன். இது குறித்து நடிகர் சித்தார்த் எழுதினார் – *** உலக சாம்பியன்… கடவுளுக்கு நன்றி எங்களிடம் இந்தியாவின் பாதுகாவலர்கள் உள்ளனர்.

தமிழ் நடிகர் சித்தார்த் – புகைப்படம் : சமூக ஊடகங்கள்

இந்த ஆட்சேபனைக்குரிய கருத்துக்குப் பிறகு நடிகர் சித்தார்த் கடுமையாக ட்ரோல் செய்யப்படுகிறார். ஒரு பயனர் எழுதினார் – அத்தகைய மொழி ஒருவருக்கு குறிப்பாக நாட்டை பெருமைப்படுத்தியவர்களுக்கு. எல்லாம் பணம் சம்பாதிப்பதற்காகவா? ஏற்கனவே நடிகனாக வீழ்ந்த நீங்கள் இப்போது மனிதாபிமானத்தை இழந்துவிட்டீர்களா? ஒரு பெண்ணின் கவுரவத்தை புண்படுத்தியதற்காக கைது செய்யப்பட வேண்டும் என்று ஒருவர் எழுதினார்.

தமிழ் நடிகர் சித்தார்த் – புகைப்படம் : சமூக ஊடகங்கள்

ஒரு பயனர் எழுதினார் – தயவுசெய்து ஒரு உளவியலாளரின் ஆலோசனையைப் பெறவும்.. உங்கள் மூளை வேலை செய்வதை நிறுத்திவிட்டது. கேரியரில் ஃப்ளாப் படங்களை கொடுத்தவர்கள் சாய்னாவுக்கு கற்றுத்தர வந்துள்ளனர். அதே நேரத்தில் சித்தார்த்தின் கணக்கை ட்விட்டரில் இருந்து சஸ்பெண்ட் செய்யவும் சிலர் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர். ஒரு பயனர் எழுதினார் – இந்த நபர்கள் பெண்களுக்கு ஆதரவாக தங்கள் குரலை உயர்த்தி காட்டவும், பெண்களுக்காக அத்தகைய வார்த்தைகளை தேர்வு செய்யவும்.

சித்தார்த் – புகைப்படம் : Instagram

சித்தார்த் தென்னிந்திய படங்களிலும் பாலிவுட் படங்களிலும் பணிபுரிந்துள்ளார் என்பதை உங்களுக்கு சொல்கிறோம். ‘ரங் தே பசந்தி’ என்ற வெற்றிப் படத்தில் நடித்தவர் சித்தார்த். அவர் நடித்த ‘சஷ்மே படூர்’ படமும் மக்கள் மத்தியில் வரவேற்பைப் பெற்றது. சமூக வலைதளங்களில் சித்தார்த் எப்போதும் பல விஷயங்களில் கருத்து வைத்திருப்பார், மேலும் பல விஷயங்களில் பாஜகவை குறிவைத்து வருகிறார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *