பாலிவுட் நடிகை அனன்யா பாண்டே சமீபத்தில் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் பரிசளித்த கலைப்படைப்பின் ஒரு காட்சியைப் பகிர்ந்துள்ளார். கௌரி கான். கலை என்பது நவீன மற்றும் சுருக்கமான திருப்பம் கொண்ட ஒரு தனித்துவமான உருவப்படம். பாருங்கள்:

ஸ்கிரீன்ஷாட் 2022-01-11 இரவு 10.48.40 மணிக்கு

ஸ்கிரீன்ஷாட் 2022-01-11 இரவு 10.48.45 மணிக்கு

‘நன்றி கௌரி ஆன்ட்டி இதை எனக்காக உருவாக்கியதற்காக அனன்யா எழுதினார். அவர் சில ஸ்டிக்கர்களையும் சேர்த்தார் – ‘லவ் இட்’, ‘வொண்டர்ஃபுல்’ மற்றும் ‘வாவ்’ என்று தன் காதலை வெளிப்படுத்தினார். தனித்துவம் வாய்ந்த வெள்ளை நிற மேலாடை அணிந்து உருவத்துடன் போஸ் கொடுப்பதைக் காணலாம்.

வேலையில், யுனிக் மூன்று பெரிய பட்ஜெட் படங்களுடன் ஒரு பெரிய கிட்டியைக் கொண்டுள்ளது. பான்-இந்தியா திட்டமான ‘லைகர்’ என்ற பெயரிடப்படாத படத்திற்காக நடிகை விஜய் தேவரகொண்டாவுடன் ஜோடி சேர்ந்துள்ளார். ஷகுன் பத்ரா தீபிகா படுகோனே மற்றும் சித்தாந்த் சதுர்வேதியுடன் சமீபத்தில் சேர்க்கப்பட்டது.கோ கயே சித்தாந்த் சதுர்வேதி மற்றும் ஆதர்ஷ் கௌரவ் உடன் ஹம் கஹான்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *