புதுடெல்லி: ஆத்திரமூட்டும் உள்ளடக்கத்திற்காக 73 ட்விட்டர் கைப்பிடிகள், நான்கு யூடியூப் சேனல்கள் மற்றும் இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு கேம் ஆகியவற்றை ஐடி அமைச்சகம் இடைநீக்கம் செய்துள்ளது, முக்கியமாகக் கூறப்படும் போலி வீடியோவை மையமாகக் கொண்டது. மந்திரி சபை சந்தித்தல்.
கைப்பிடியில் இருந்து வந்ததாக நம்பப்படுகிறது பாகிஸ்தான்ட்விட்டர் பயனாளர்கள் ஐடி ஜூனியர் அமைச்சரிடம் புகார் செய்ததை அடுத்து இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டதாக வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன. ராஜீவ் சந்திரசேகர்,
இந்த வீடியோ பற்றிய முதல் தகவல் சந்திரசேகரின் ட்விட்டர் பக்கத்தில் பகிரப்பட்டது ட்விட்டர் “பிரதமர் இடம்பெறும் மிகவும் வன்முறை வீடியோவை உருவாக்கியவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும்” என்று பயனர் அவரிடம் கோரினார்.
மின்னணுவியல் மற்றும் தகவல் தொழில்நுட்பத் துறையின் இளநிலை அமைச்சர் ராஜீவ் சந்திரசேகர், “போலி மற்றும் வன்முறை” வீடியோ டிசம்பர் 2020 முதல் பொது களத்தில் உள்ளது என்றார். கோரிக்கைக்கு பதிலளித்த அமைச்சர், “வேலையில்” என்று கூறினார், மேலும் தகவல் தொழில்நுட்ப அமைச்சகம் அதை எடுத்துக்கொள்வதாகவும் கூறினார். இணையத்தைப் பாதுகாப்பாகவும் நம்பகத்தன்மையுடனும் வைத்திருப்பதற்கும், இடைத்தரகர்களை (சமூக ஊடக நிறுவனங்கள்) உள்ளடக்கம் மற்றும் உரிய விடாமுயற்சிக்கு “மிகத் தீவிரமாக” பொறுப்பேற்பதற்கும் பொறுப்பு.
பின்னர் சந்திரசேகர் கூறினார் பாதுகாப்பான மற்றும் நம்பகமான இணையத்தில் பணிக்குழு வழக்கில் பணியாற்றினார். “ட்விட்டர், யூடியூப், ஃபேஸ்புக், இன்ஸ்டாகிராம் ஆகியவற்றில் போலியான/ஆத்திரமூட்டும் உள்ளடக்கத்தை விளம்பரப்படுத்த முயற்சிக்கும் கையாளுதல்கள் தடுக்கப்பட்டுள்ளன.” மேலும், சட்டப்படி நடவடிக்கை எடுப்பதற்காக கணக்குகளின் உரிமையாளர்கள் கண்டறியப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார். தளங்களின் செயல்திறன் குறித்து அமைச்சகம் அவர்களின் கவனத்துடன் மதிப்பாய்வு செய்யும் என்றும் அமைச்சர் கூறினார்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *