உலகின் மூன்றாவது பெரிய பிசி தயாரிப்பாளரை நிறுவிய மைக்கேல் டெல் செவ்வாயன்று ட்விட்டர் பயனர்களை மகிழ்விக்கும் மனநிலையில் இல்லை. ஒவ்வொரு கோடீஸ்வர தலைமை நிர்வாக அதிகாரியும் தனது நிறுவனத்தின் பெயருக்கு ஏற்ப தனது குடும்பப்பெயரை மாற்ற வேண்டும் என்று பரிந்துரைத்த ஒரு இடுகைக்கு பதிலளித்த அவர், அவர் ஏற்கனவே செய்ததைக் குறிக்கும் வகையில் ஒரு வேடிக்கையான GIF ஐப் பகிர்ந்துள்ளார்.

ஒரு ட்விட்டர் பயனர் அனைத்து CEO களும் தங்கள் குடும்பப் பெயரை தங்கள் நிறுவனத்தின் பெயருக்கு மாற்ற வேண்டும் என்று விரும்பினார். உதாரணமாக, அவர் கூறினார் டிம் குக், CEO ஆப்பிள், அவரது பெயரை டிம் ஆப்பிள் என்று மாற்ற வேண்டும்; ஜாக் டோர்சி ஜாக் பிளாக்கிற்கு (அவரது நிறுவனத்தை ஆதரிக்க) வகை இப்போது தொகுதி என்று அழைக்கப்படுகிறது); மார்க் ஜுக்கர்பெர்க் முகநூலைக் குறிக்க; மற்றும் ஜெஃப் பெசோஸ் ஜெஃப் டு அமேசான்.

மைக்கேல் டேல்ஸ் அமெரிக்க நகைச்சுவை நடிகரும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளருமான ஜான் ஸ்டீவர்ட் உற்சாகத்தில் கைதட்டுவதை GIF காட்டுகிறது.

அவரது ட்வீட் ட்விட்டர் பயனர்களிடமிருந்து சில சுவாரஸ்யமான எதிர்வினைகளைப் பெற்று வருகிறது.

ஒரு பயனர் டெல்லின் நேரத்தை சிறந்த பதில் என்று விவரித்தார்.

டெல் டெக்னாலஜிஸின் தலைவர் மற்றும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி மைக்கேல் டெல் ஆவார். அவர் 1984 இல் தனது 19 வயதில் $1,000 (சுமார் ரூ. 74,000) உடன் நிறுவனத்தை நிறுவினார். [https://corporate.delltechnologies.com/en-in/about-us/leadership/michael-dell.htm], 1992 இல் பார்ச்சூன் 500 இல் தரவரிசையை அடைந்த இளைய தலைமை நிர்வாக அதிகாரி ஆனார். டெல் டெக்னாலஜிஸ் நிறுவனங்களின் டிஜிட்டல் எதிர்காலத்தை உருவாக்க தேவையான உள்கட்டமைப்பை வழங்கும் ஒரு கண்டுபிடிப்பாளராகவும், தொழில்நுட்பத் தலைவராகவும் தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொள்கிறது.

ட்விட்டர் பயனர்களும் இந்த இடுகையில் சில சுவாரஸ்யமான பரிந்துரைகளை வழங்கினர். பலர் மார்க் ஜுக்கர்பெர்க் தனது நிறுவனத்தின் புதிய பெயரான “மெட்டா” வை பிரதிபலிக்கும் வகையில் தனது பெயரை மாற்ற விரும்பினர்.

மற்றொரு நபர் பில்லியனர் தொழில்நுட்ப தொழில்முனைவோர் எலோன் மஸ்க் தனது பெயருடன் இதைச் செய்ய விரும்பினார். மஸ்க் இப்போது தன்னை “Elon Tesla SpaceX Boring Company Neuralink” என்று அழைக்க வேண்டும் என்று பயனர் கூறினார்.

நீங்கள் என்ன நினைக்கறீர்கள்


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *