தெலுங்கானா தொழில்துறை மற்றும் வர்த்தக அமைச்சர் கே.டி.ராமராவ், எலோன் மஸ்க் இந்தியாவில் யூனிட்களை அமைப்பதற்கு வலுவாக வாதிட்டார், “சவால்களை சமாளிக்க டெஸ்லாவுடன் இணைந்து பணியாற்றுவதில் மகிழ்ச்சி அடைவதாக” கூறினார்.

ராமராவ் ஒரு ட்வீட்டிற்கு பதிலளித்தார் டெஸ்லா நிறுவனர் மற்றும் CEO எலோன் மஸ்க் இந்தியாவில் தொழில் தொடங்குவதில் டெஸ்லா நிறுவனம் பல சவால்களை சந்தித்து வருவதாக சில நாட்களுக்கு முன்பு கூறியிருந்தார்.

“அரசாங்கத்துடன் இன்னும் நிறைய சவால்களை எதிர்கொள்கிறது,” மாஸ்கோ என்று ட்வீட் செய்துள்ளார் ஜனவரி 13 அன்று, டெஸ்லாவின் இந்திய வணிகத் திட்டம் குறித்த புதுப்பிப்பு பற்றிக் கேட்ட ட்விட்டர் பயனருக்குப் பதிலளித்தார்.

“ஹே எலோன், நான் இந்தியாவின் தெலுங்கானா மாநிலத்தின் தொழில் மற்றும் வர்த்தக அமைச்சராக இருக்கிறேன். இந்தியா/தெலுங்கானாவில் கடையை அமைப்பதற்கான சவால்களை சமாளிக்க டெஸ்லாவுடன் இணைந்து பணியாற்றுவதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். எங்கள் மாநிலம் நிலைத்தன்மை முயற்சிகள் மற்றும் சாம்பியனாக உள்ளது. எலோன் மஸ்க்கின் ட்வீட்டிற்கு பதிலளித்த ராமராவ், இந்தியாவில் ஒரு சிறந்த வணிக இலக்கு.

எலான் மஸ்க் 2020 இல் டெஸ்லா நிறுவனம் இந்தியாவில் மின்சார வாகனங்களுக்கான உற்பத்தி அலகுகளை அமைக்கும் என்று அறிவித்தார். இந்தியா மோட்டார்ஸ் & எனர்ஜி பிரைவேட் லிமிடெட் என்ற பெயரில் டெஸ்லா துணை நிறுவனம் தொடங்கப்பட்டுள்ளது. இந்நிறுவனம் பெங்களூரில் இருந்து இயங்குகிறது.


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.

OnePlus 10 Pro விரைவில் இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட உள்ளது, OnePlus 9RT மார்ச் அல்லது ஏப்ரல் மாதத்திற்குள் OxygenOS 12 புதுப்பிப்பைப் பெறும்

தொடர்புடைய கதைகள்

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *