ஸ்போர்ட்ஸ் டெஸ்க், அமர் உஜாலா, மும்பை

வெளியிட்டவர்: ஸ்வப்னில் ஷஷாங்க்
புதுப்பிக்கப்பட்டது சனி, 15 ஜனவரி 2022 06:53 PM IST

சுருக்கம்

டெஸ்ட் கேப்டன் பதவியில் இருந்தும் விராட் கோலி விலகியுள்ளார். இதனை அவர் சனிக்கிழமை அறிவித்தார்.

விராட் கோலி

விராட் கோலி
– புகைப்படம்: பிசிசிஐ ட்விட்டர்

செய்தி கேட்க

வாய்ப்பு

டெஸ்ட் கேப்டன் பதவியில் இருந்தும் விராட் கோலி விலகியுள்ளார். இதனை அவர் சனிக்கிழமை அறிவித்தார். தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடருக்கு பிறகு கோஹ்லி இந்த முடிவை எடுத்துள்ளார். இந்த தொடரில் தென்னாப்பிரிக்காவிடம் 2-1 என்ற கணக்கில் இந்திய அணி தோல்வியை தழுவியது. கேப்டன் பதவியில் இருந்து விலகுவதாக சமூக வலைதளங்களில் கோஹ்லி அறிவித்தார்.

இதன் மூலம், கடந்த மூன்று மாதங்களுக்குள் மூன்று வடிவங்களின் கேப்டன் பதவியில் இருந்து கோஹ்லி விலகினார். டி20 உலகக் கோப்பைக்குப் பிறகு டி20 வடிவிலான கேப்டன் பதவியில் இருந்து விலகினார். இதன் பிறகு, தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான தொடருக்கு முன்னதாக ஒருநாள் போட்டிகளின் கேப்டன் பதவியில் இருந்து அவர் நீக்கப்பட்டார். தற்போது டெஸ்ட் கேப்டன் பதவியையும் கோஹ்லி கைவிட்டார்.

அந்த பதிவில் கோஹ்லி எழுதியுள்ளதாவது

கோஹ்லி சமூக ஊடகங்களில் பதிவிட்டு எழுதினார் – ஏழு வரை இந்திய அணியை சரியான திசையில் கொண்டு செல்ல நான் கடுமையாக உழைத்தேன். நான் என் வேலையை நேர்மையாக செய்தேன், எதையும் விட்டுவிடவில்லை. எல்லா விஷயங்களும் ஒரு நேரத்தில் வந்து நின்றுவிடும். நான் டெஸ்ட் கேப்டனாக நிறுத்த வேண்டிய நேரம் இது.

2014 ஆம் ஆண்டு ஆஸ்திரேலியா சுற்றுப்பயணத்தின் போது மகேந்திர சிங் தோனியின் ஓய்வுக்குப் பிறகு கோஹ்லி டெஸ்ட் கேப்டனானார்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed