ஷாஹித் கபூர் மற்றும் மிருணாள் தாக்கூர் அவர்கள் தங்களின் வரவிருக்கும் படத்தில் முதல் முறையாக திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்ளவுள்ளனர்.ஜெர்சி‘.

இந்த படத்தில் இவர்களது கெமிஸ்ட்ரியை காண ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்துக் கொண்டிருக்கின்றனர் காவல் மிருணாளுடன் ஷாஹித் ரொமான்ஸ் செய்தபோது கோபம் வந்தது உந்துஉருளி படத்தின் படப்பிடிப்பின் போது? ஆம், நீங்கள் படித்தது சரிதான்!

சமீபத்தில் கபில் சர்மாவின் நகைச்சுவை அரட்டை நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்ட ஷாஹித், பைக்கில் ஒரு காதல் காட்சியை படமாக்கிய பின்னர் நடிகர்கள் மீது போலீசார் வருத்தமடைந்ததை வெளிப்படுத்தினார். ஷாஹித் பின்னர், படத்தில் குழந்தையுடன் பைக்கில் செல்லும் காட்சிகளை படமாக்குவேன் என்றும், அவர்களை சமாதானப்படுத்த படத்தில் தானும் தந்தையாக இருப்பதைக் காட்டுவதாகக் கூறினார். இந்த அறிக்கையுடன் ஷாஹித் பார்வையாளர்களை விட்டு வெளியேறினார்.

குழந்தைகளுடன் படப்பிடிப்பு பற்றி பேசிய ஷாஹித், “குழந்தைகள் மற்றும் விலங்குகளுடன் நடிக்க எனக்கு மிகவும் பயமாக இருக்கிறது. அவர்களுடன் நடிப்பது மிகவும் ஆபத்தானது. அவர்கள் விரும்பியதைச் செய்கிறார்கள், அவர்கள் உங்கள் தாளத்தை உடைக்கிறார்கள், அவர்கள் உங்களுக்கு ஒரு நல்ல ஷாட் கொடுப்பதற்குள், நீங்கள் விரக்தியில் பாதி இறந்துவிட்டீர்கள்.

‘ஜெர்சி’ அதிகாரப்பூர்வ ஹிந்தி ரீமேக் தெலுங்கு அதே பெயரில் படம். அசல் நடித்தார் நானி முக்கிய பாத்திரத்தில். இப்படம் டிசம்பர் 31, 2021 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. இருப்பினும், நாட்டில் அதிகரித்து வரும் கோவிட்-19 வழக்குகள் மற்றும் திரையரங்குகள் மூடப்படுவதால், தயாரிப்பாளர்கள் படத்தின் வெளியீட்டை காலவரையின்றி ஒத்திவைத்துள்ளனர்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed