ரிலையன்ஸ் வாழ்க ப்ரீபெய்டு வாடிக்கையாளர்களுக்கு புதிய மாதாந்திர ரீசார்ஜ் திட்டம் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இந்த திட்டம் ஒரு நாளைக்கு 2 ஜிபி டேட்டாவை வழங்குகிறது மற்றும் இதன் விலை ரூ.499 ஆகும். புதிய ப்ரீபெய்ட் திட்டமானது வரம்பற்ற குரல் அழைப்பு தரவு மற்றும் ஒரு நாளைக்கு 100 SMS போன்ற பிற நன்மைகளையும் வழங்குகிறது. ரிலையன்ஸ் ஜியோவின் ரூ.499 ப்ரீபெய்ட் திட்டம் MyJio ஆப் மற்றும் Jio.com இணையதளம் இரண்டிலும் கிடைக்கிறது.
ரிலையன்ஸின் கீழ் வழங்கப்படும் நன்மைகள் ஜியோ ரூ 499 திட்டம்
மேலே குறிப்பிட்டுள்ளபடி, ரிலையன்ஸ் ஜியோ ரூ 499 திட்டம் 28 நாட்கள் செல்லுபடியாகும் ஒரு மாத திட்டமாகும். வாடிக்கையாளர்கள் தினசரி 2ஜிபி வரம்புடன் 56ஜிபி அதிவேக மொபைல் டேட்டாவைப் பெறுவார்கள். தினசரி 2ஜிபி டேட்டா தீர்ந்தவுடன் இணைய வேகம் 64கேபிபிஎஸ் ஆக குறைக்கப்படும்.
இந்த திட்டம் வரம்பற்ற குரல் அழைப்பையும் வழங்குகிறது மற்றும் ஒரு நாளைக்கு 100 SMS உடன் வருகிறது. கூடுதல் நன்மைகளில் ஜியோ பயன்பாடுகளுக்கான அணுகல் அடங்கும். புதிய திட்டத்துடன் புதிய பயனர்கள் ஜியோ பிரைம் சந்தாவைப் பயன்படுத்திக் கொள்ள முடியும். இது ஒரு பாராட்டு டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டார் மொபைல் வருடாந்திர சந்தாவுடன் வருகிறது.
ஒத்த திட்டங்கள் ஏர்டெல் மற்றும் வோடபோன் ஐடியா
ரிலையன்ஸ் ஜியோவின் ரூ.499 திட்டம் ஏர்டெல்லின் ரூ.359 திட்டத்துடன் போட்டியிடும், இது 28 நாட்கள் செல்லுபடியாகும். ஜியோவின் புதிய திட்டத்தைப் போலவே, ஏர்டெல்லின் ரூ.359 ப்ரீபெய்ட் திட்டமும் ஏர்டெல் மற்றும் ஏர்டெல் அல்லாத எண்களுக்கு வரம்பற்ற குரல் அழைப்புகளுடன் ஒரு நாளைக்கு 2ஜிபி மொபைல் டேட்டாவை வழங்குகிறது. இந்த திட்டத்தில் ஒரு நாளைக்கு 100 எஸ்எம்எஸ்களும் கிடைக்கும். பயனர்கள் ஏர்டெல் எக்ஸ்ஸ்ட்ரீம் பயன்பாட்டில் ஒரு எக்ஸ்ஸ்ட்ரீம் சேனலுக்கான 28 நாட்கள் இலவச அணுகலையும், பிற நன்மைகளுடன் 28 நாட்களுக்கு பிரைம் வீடியோ மொபைல் பதிப்பையும் இலவசமாகப் பெறுகிறார்கள்.
வோடபோன் ஐடியா ரூ.359 ப்ரீபெய்ட் திட்டத்தைக் கொண்டுள்ளது, இது ஒரு நாளைக்கு 2 ஜிபி டேட்டா, வரம்பற்ற குரல் அழைப்பு மற்றும் 28 நாட்களுக்கு ஒரு நாளைக்கு 100 எஸ்எம்எஸ் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. இந்த திட்டம், வார இறுதி டேட்டா ரோல்ஓவர் வசதியுடன் Vi Movies மற்றும் TVக்கான அணுகலை வழங்குகிறது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *