ஜாவேத் ஹபீப். – புகைப்படம்: அமர் உஜாலா

சிகையலங்கார நிபுணர் ஜாவேத் ஹபீப் மீது மன்சூர்பூர் காவல் நிலையத்தில் பெண் அழகு நிபுணர் புகாரின் பேரில் தொற்றுநோய்ச் சட்டம் மற்றும் பேரிடர் சட்டம் ஆகிய பிரிவுகளின் கீழ் வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணும் முதல்வர் இணையதளத்தில் புகார் அளித்துள்ளார்.

ஜாவேத் ஹபீப் இன்ஸ்டாகிராமில் மன்னிப்பு கேட்டார்

சிகையலங்கார நிபுணர் ஜாவேத் ஹபீப் வியாழன் இரவு இன்ஸ்டாகிராமில் தனது மௌனத்தை உடைத்தார். எனது கருத்தரங்கில் சில வார்த்தைகள் மக்களை காயப்படுத்தியுள்ளன என்றார். நான் ஒன்றை மட்டும் சொல்ல விரும்புகிறேன், நாங்கள் நடத்தும் கருத்தரங்குகள் தொழில்முறை கருத்தரங்குகள் அல்ல. நமது தொழிலில் வேலை செய்பவர்கள் என்று பொருள். இவை எங்களின் நீண்ட நிகழ்ச்சிகள். நான் ஒன்று மட்டும் பேசுகிறேன், இதயத்திலிருந்து பேசுகிறேன். நீங்கள் உண்மையிலேயே புண்பட்டிருந்தால், புண்படுத்தியிருந்தால், மன்னிக்கவும். மன்னிக்கவும், நான் உண்மையாக மன்னிப்பு கேட்டுக்கொள்கிறேன்.

சொந்தமாக வீடியோ உருவாக்கி சமூக வலைதளங்களில் பதிவேற்றம் செய்துள்ளார்

சிகையலங்கார நிபுணர் ஜாவேத் ஹபீப் முடியை வெட்டும்போது துப்புவது போன்ற வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வரும் ஒரு பெண் அழகுக்கலைஞரும் முன்னணியில் வந்துள்ளார். அவர் பாரவுத் கோட்வாலியில் புகார் அளித்து நடவடிக்கை எடுக்கக் கோரினார். இந்த விவகாரத்தை முசாபர்நகர் என விவரித்த போலீசார், அங்கு சென்று அறிக்கை தாக்கல் செய்ய அறிவுறுத்தியுள்ளனர். இது குறித்து அந்த பெண் முதல்வர் இணையதளத்தில் புகார் அளித்துள்ளார். மேலும், இந்த விவகாரத்தை இரு பிரிவினருக்கு இடையேயான பிரச்னையாக ஆக்க வேண்டாம், எனக்கு நீதி வழங்குங்கள் என்றார்.

தாடை ஹபீப் – புகைப்படம் : அமர் உஜாலா

சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வரும் சிகையலங்கார நிபுணர் ஜாவேத் ஹபீப்பின் வீடியோவில் காணப்படும் பூஜா குப்தா, பராத் நகரில் வசிப்பவர். மீராபூர் ராஜ்பே பாதையில் வன்ஷிகா பெயரில் அழகு நிலையம் வைத்துள்ளார். ஜனவரி 3 ஆம் தேதி முசாபர்நகரில் ஒரு கருத்தரங்கில் கலந்து கொள்ள தனக்கு அழைப்பு வந்ததாக அவர் கோட்வாலியிடம் கூறினார். கருத்தரங்கில் பிரதம அதிதியாக பிரபல சிகையலங்கார நிபுணர் ஜாவேத் ஹபீப் கலந்து கொண்டார். ஹேர் கட்டிங் கற்றுக்கொடுக்கிறோம் என்ற பெயரில் ஜாவேத் அவரை மேடைக்கு அழைத்து தலையை அழுத்தினார். வெட்டும்போது இருமுறை தலைமுடியில் துப்பினார். பார்லரில் தண்ணீர் தட்டுப்பாடு என்றால், முடியில் எச்சில் துப்பியும் ஹேர் கட்டிங் செய்யலாம் என்றார். என் எச்சில் எவ்வளவு வலிமையானது என்று பாருங்கள். இதை அவரது கணவர் வீடியோ எடுத்துள்ளார்.

ஜாவேத் ஹபீப் – புகைப்படம் : அமர் உஜாலா

கருத்தரங்கில் தான் அவமானப்படுத்தப்பட்டதாக அந்த பெண் கூறுகிறார். அவர் மீது கோட்வாலியில் புகார் அளிக்க சென்றபோது, ​​கோட்வாலியில் எந்த விசாரணையும் நடக்கவில்லை, மேலும் போலீசார் அவர்களை மிரட்டி கோட்வாலியில் இருந்து விரட்டினர். அதன் பிறகு பாதிக்கப்பட்டவர் முதல்வர் இணையதளத்தில் புகார் அளித்துள்ளார். தற்போது முசாபர்நகர் மன்சூர்பூர் காவல் நிலையத்தில் புகார் அளிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஜாவேத் ஹபீப் – புகைப்படம் : அமர் உஜாலா

இதனுடன், அவர் தனது வீடியோவை சமூக ஊடகங்களில் வைரலாக்கியுள்ளார். எனக்கு நீதி வேண்டும் என இருதரப்பு பிரச்சினையை உருவாக்கி பலர் இந்த வீடியோவை பகிர்ந்து வருகின்றனர் என வருத்தத்துடன் கூறியுள்ளார். அதனால் வேறு எந்த பெண்ணுக்கும் எந்த அசம்பாவிதமும் ஏற்படவில்லை.

ஜாவேத் ஹபீப் – புகைப்படம் : அமர் உஜாலா

நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும், பெண்ணுக்கு நீதி கிடைக்க வேண்டும் என இந்து அமைப்புகள் கோரிக்கை விடுத்தன

இது இந்து அமைப்புகளுடன் தொடர்புடைய அனைத்து பெண்களையும் அவமதிக்கும் செயல் என்று சுதேசி ஜாக்ரன் மஞ்ச் மாவட்ட ஒருங்கிணைப்பாளர் அரவிந்த் போலா கூறுகிறார். இதை சற்றும் பொறுத்துக்கொள்ள முடியாது. இதுதொடர்பாக, சிஓ ஹரிஷ் பதவுரியாவிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தப்பட்டுள்ளது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் மீது விரைவில் எப்ஐஆர் பதிவு செய்யாவிட்டால், தர்ணா-ஆர்ப்பாட்டம் தொடங்கப்படும்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed