நுஷ்ரத் பருச்சா ‘திருட்டுநவம்பர் 202 அன்று வெளியிடப்பட்டது, ‘இது பார்வையாளர்கள் மற்றும் விமர்சகர்களிடமிருந்து நேர்மறையான பதிலைப் பெற்றது. பாராட்டுகள் மற்றும் அன்புக்கு பிறகு, தயாரிப்பாளர்கள் படத்தின் தொடர்ச்சியை அறிவிக்க நேரம் எடுக்கவில்லை. நுஷ்ரத் பருச்சா மீண்டும் ‘சாட்சி’யாக முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க வருகிறார்.

அமானுஷ்ய நிலையில் உள்ள கர்ப்பிணித் தம்பதிகள் புதிய வீட்டிற்குச் செல்வதற்கான போராட்டங்களை அடிப்படையாகக் கொண்ட இப்படத்தில் நுஷ்ரத் ஒரு பெயரளவு பாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். பார்வையாளர்களின் எண்ணிக்கை மற்றும் முதல் படத்திற்கு கிடைத்த வரவேற்பு ஆகியவற்றின் அடிப்படையில், இந்த கதாபாத்திரத்தின் மூலம் அவரால் அற்புதமான நடிப்பை வெளிப்படுத்த முடிந்தது என்று நாம் எளிதாகச் சொல்லலாம், இது அதன் அதிகாரப்பூர்வமான ஒரே முன்னணி பெண்ணாக அவரைத் தேர்ந்தெடுத்ததற்காக இயக்குனர் ஏன் நரகத்திற்குச் சென்றார் என்பதை விளக்குகிறது. படம். தொடர்ச்சி.

விஷால் கூறினார், “நுஷ்ரத் பருச்சா எங்கள் துறையில் மிகவும் குறைத்து மதிப்பிடப்பட்ட நடிகர்களில் ஒருவர். ‘சோரி’, ‘அஜிப் தஸ்தான்ஸ்’ போன்ற படங்கள் இவரது திறமைக்கு சான்று. அவளிடம் இருக்கும் பல்துறை அரிதானது, கடந்த ஆண்டு ஒரு அமானுஷ்ய த்ரில்லருக்காக நான் அவளை அணுக முடிவு செய்த பல காரணங்களில் இதுவும் ஒன்று. இந்த பாத்திரத்திற்கு அவளால் நியாயம் செய்ய முடியும் என்று அவள் மீது எனக்கு முழு நம்பிக்கை இருக்கிறது, அதேதான் நடந்தது.

அவர் மேலும் கூறுகையில், “கதையைத் தொடர வேண்டும் என்ற எண்ணம் எனக்கு இருந்தபோது, ​​வேறு எந்த நடிகருடனும் நடிப்பதை நினைத்துப் பார்க்க முடியவில்லை. என்னைப் பொறுத்தவரை, நுஷ்ரத் ‘சாட்சி’ பாத்திரத்தை அச்சிட்டுள்ளார், அவளால் மட்டுமே பெரிய திரையில் தனது பயணத்தை முன்னோக்கி கொண்டு செல்ல முடியும். சாட்சிகளின் வாழ்க்கையில் மற்றொரு பரபரப்பான மற்றும் பரபரப்பான அத்தியாயத்தை உலகிற்கு வழங்குவதற்காக மீண்டும் குழுவுடன் இணைந்து பணியாற்ற ஆவலுடன் காத்திருக்கிறேன்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.