ஜப்பானிய தொழில்நுட்ப ஜாம்பவான் சோனி மேலும் செய்ய ஆரம்பித்தார் PS4 ப்ளூம்பெர்க் அறிக்கையின்படி, இது ஆரம்பத்தில் திட்டமிடப்பட்டதை விட அதிகமான அலகுகளைக் கொண்டுள்ளது. காரணம் ஒரு உள்ளது PS5 சந்தையில் கிடைக்காத நிலை மற்றும் நிறுவனம் அடுத்த தலைமுறையை பெருமளவில் உற்பத்தி செய்ய முடியாது ஆறுதல் சொல்ல உலகளாவிய இருப்பது சிப் பற்றாக்குறை, சோனி இந்த நடவடிக்கை A க்கான தேவையை குறைக்க உதவும் என்று நம்புகிறது விளையாட்டு நிலையம் கன்சோல்களையும் பிளேயர்களையும் பிளேஸ்டேஷன் சுற்றுச்சூழல் அமைப்பில் வைத்திருங்கள்.
2021 ஆம் ஆண்டின் இறுதியில் அசெம்பிளியை தொடங்க திட்டமிட்டிருந்தாலும், இந்த ஆண்டு PS4 யூனிட்களை உருவாக்க திட்டமிட்டுள்ளதாக சோனி அசெம்பிளி பார்ட்னர்களிடம் கூறியதாக கூறப்படுகிறது. இந்த வழியில், விநியோக பற்றாக்குறையை ஈடுசெய்ய சோனி சுமார் 1 மில்லியன் PS4 அலகுகளை உற்பத்தி செய்ய முடியும்.
PS4 க்கு PS5 உடன் வரும் தொழில்நுட்பத்தின் அளவு தேவையில்லை என்பதால், இது நிறுவனத்தின் சாதகமாக வேலை செய்யக்கூடும், பிளேயர்கள் கன்சோலைப் பற்றி நன்கு அறிந்திருக்கிறார்கள், செலவு குறைவாக உள்ளது மற்றும் உருவாக்க எளிதானது.
சோனி பிளேஸ்டேஷன் 5 ஜூன் 2020 இல் வந்தது. இது வெள்ளை நிற கலவையுடன் பின்புறத்தில் இரட்டை-தொனி வடிவமைப்பில் வருகிறது – அத்துடன் மேலே உள்ள காற்று துவாரங்களைச் சுற்றி நீல நிற LED விளக்குகள். மேல் இடது மூலையில் புதிய பிளேஸ்டேஷன் லோகோ உள்ளது மற்றும் பளபளப்பான பூச்சுக்கு கூடுதலாக 1-வழக்கமான மற்றும் 1 வகை-C போர்ட் உள்ளது. சோனியின் அடுத்த தலைமுறை கன்சோல் இரண்டு மாடல்களில் வருகிறது: நிலையான பதிப்பு மற்றும் டிஜிட்டல் பதிப்பு. இருப்பினும், இந்த பிராண்ட் கடந்த ஆண்டு மட்டுமே இந்திய நுகர்வோருக்கு முந்தையதைக் கிடைக்கச் செய்தது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *