சோனி இந்தியாவில் வயர்லெஸ் இயர்பட்களின் வரம்பை விரிவுபடுத்தியுள்ளது. நிறுவனம் வழங்கியுள்ளது சோனி WF-C500 உண்மையிலேயே வயர்லெஸ் இயர்பட்கள். புதிய சாதனம் IPX4 மதிப்பீட்டுடன் வருகிறது மற்றும் 20 மணிநேர பேட்டரி ஆயுளை வழங்குவதாகக் கூறப்படுகிறது.
Sony WF-C500: விலை மற்றும் கிடைக்கும் தன்மை
Sony WF-C500 இயர்பட்களின் விலை ரூ.5,990. புதிய வயர்லெஸ் இயர்பட்கள் ஜனவரி 16 முதல் சோனி ரீடெய்ல் ஸ்டோர்களில் (சோனி சென்டர் மற்றும் சோனி எக்ஸ்க்ளூசிவ்), www.ShopatSC.com போர்டல், முன்னணி எலக்ட்ரானிக் கடைகள் மற்றும் நாட்டிலுள்ள பிற இ-காமர்ஸ் இணையதளங்களில் கிடைக்கும். வாங்குபவர்கள் நான்கில் இருந்து தேர்வு செய்யலாம். வண்ண விருப்பங்கள்- கருப்பு, வெள்ளை, ஆரஞ்சு மற்றும் பச்சை.
Sony WF-C500: விவரக்குறிப்புகள்
Sony WF-C500 வயர்லெஸ் இயர்பட்ஸ் டிஜிட்டல் ஒலி மேம்படுத்தும் இயந்திரத்துடன் (DSEE) ஒருங்கிணைக்கப்பட்டுள்ளது, இது உயர்தர ஒலியை வழங்குவதாகக் கூறப்படுகிறது. Sony Headphones Connect பயன்பாட்டில் உள்ள Equalizer அமைப்பைப் பயன்படுத்தி பயனர்கள் இயர்பட்களில் ஒலி அனுபவத்தைத் தனிப்பயனாக்கலாம்.

ஒருமுறை சார்ஜ் செய்தால் 10 மணிநேரம் பிளேபேக் நேரத்தைக் கொடுக்க முடியும். சார்ஜிங் கேஸ் மூலம் 20 மணிநேரம் வரை நீண்ட பேட்டரி ஆயுளை நிறுவனம் கோரியுள்ளது. இயர்பட்ஸ் 10 நிமிட விரைவான சார்ஜ் ஆதரவையும் வழங்குகிறது.
Sony WF-C500 ட்ரூலி வயர்லெஸ் இயர்பட்கள் IPX4 வாட்டர் ரெசிஸ்டன்ஸ் உடன் வருகின்றன. இது தெறித்தல் மற்றும் வியர்வை இரண்டையும் தாங்கும். இயர்பட்ஸ் ஒரு வசதியான, கச்சிதமான மற்றும் ஸ்டைலான வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் காதில் பாதுகாப்பான பொருத்தத்தை வழங்கும் என்று கூறப்படுகிறது.
சார்ஜிங் கேஸில் உறைந்த கண்ணாடி போன்ற அமைப்புடன் கூடிய ஒளிஊடுருவக்கூடிய மூடி உள்ளது, இது கேஸுக்கு ஸ்டைலான, ஆடம்பரமான தோற்றத்தையும் உணர்வையும் தருகிறது.
இயர்பட்களில் எளிதாக செயல்படும் பட்டன்கள் பொருத்தப்பட்டுள்ளன. பயனர்கள் ட்ராக்குகளை இயக்கலாம், இடைநிறுத்தலாம் அல்லது தவிர்க்கலாம் மற்றும் பொத்தான்களைப் பயன்படுத்தி ஒலியளவை சரிசெய்யலாம். அவர்கள் தங்களுக்கு விருப்பமான குரல் உதவியாளர்- கூகுள் அசிஸ்டண்ட் அல்லது சிரியைப் பயன்படுத்தி ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ அழைப்புகளைச் செய்யலாம் மற்றும் பெறலாம்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed